CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นิสัยเป็นแบบนี้ทุกคนหรือป่าวครับ ( ต้องอ่านเลย )  (อ่าน 18875 ครั้ง)
NuM_NuM
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #20 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 10:07:11 PM »

ผมว่า จขกท. คงไม่เข้าใจความหมายของคำว่า สมาชิกคลับ กับ คำว่า สมาชิกเว็บ
มันคนละอย่างกันครับ :-\

ballcbr
I'm CBRsCLUB

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 10:10:14 PM »

ผมไม่ชอบซ้ำเติมคนอะนะ เพราะมันไม่ดีกันทั้งคู่ มันไม่ได้ทำให้เราดูวิเศษตรงไหน  ถึงจะไล่พวกนี้ออกจาก club เดียวก็กลับมาอีก ชื่อแก้ได้  แต่นิสัยแก่ยาก เชื่อเถอะครับ  ผมแค่ต้องการมาเล่าให้เพื่อนๆฟังกัน   เซลล์ บางคนก็ นิสัยดี  บางคนก้แย่ ถึงแย่มากๆ

เท่าที่อ่านตั้งแต่ต้นผมไม่เห็นว่า รถคันที่คุณกล่าวถึงเค้าเสียหายตรงไหนและเมื่อไม่มีการเสียหายก็ไม่น่าใช้คำว่าซ้ำเติม แต่เมื่อคุณแจ้ง
ว่าเค้าติดสติ๊กเกอร์คลับ ต้องแจ้งให้ทราบว่าคนที่จะได้สติ๊กเกอร์ไม่ใช่แค่เล่นเว็บนี้แล้วถึงจะได้น่ะครับ ต้องเอาหน้ามาให้เห็นต้องรู้จัก
เพระาฉนั้นต่อให้เปลี่ยนชื่อกี่หน เค้าก็กลับมาอีกไม่ได้ถ้าโดนเราลงโทษ  ณ บัดนี้คลับเราเสียหายและคลับไม่ใช่แค่ใครคนใด แต่เป็น
คนทุกๆคนที่มีตัวตนอยู่  เพราะฉนั้นคุณควรจะนำภาพที่คุณพูดถึงมาโพสให้ทางเราจัดการกับคนดังกล่าว แต่หากไม่สามารถทำได้
ผมก็คิดว่าคงจะต้องลบกระทู้นี้ออกไปเนื่องจากไม่มีมูล
pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 10:14:12 PM »

ผมไม่ชอบซ้ำเติมคนอะนะ เพราะมันไม่ดีกันทั้งคู่ มันไม่ได้ทำให้เราดูวิเศษตรงไหน  ถึงจะไล่พวกนี้ออกจาก club เดียวก็กลับมาอีก ชื่อแก้ได้  แต่นิสัยแก่ยาก เชื่อเถอะครับ  ผมแค่ต้องการมาเล่าให้เพื่อนๆฟังกัน   เซลล์ บางคนก็ นิสัยดี  บางคนก้แย่ ถึงแย่มากๆ

แต่ผมไม่เห็นด้วยนะครับ...คลับเราไมไ่ด้ตั้งขึ้นมาเท่ห์ๆ แต่ได้ชื่อว่ามีคลับเท่านั้น...แต่คลับเรามากฏระเบียบเพื่อนที่จะอยู่ด้วยกันได้และได้รับการยอมรับจากบุคคลภายนอก...การที่ (ถ้า) บุคคลที่เป็นสมาชิกคลับโดยเฉพาะที่มีสติ๊กเกอร์ทำอะไรที่ผิดกฏของคลับ...ก็สมควรที่จะโดนการลงโทษครับ...ในเมื่อคุณเลือกที่จะเข้ามาเองคุณก็ต้องยอมรับกติกา...เพราะอย่างที่พี่อ้อบอกเสมอๆ ว่า ถ้าคนที่มีสติ๊กเกอร์คลับไปทำอะไรไม่งาม...คนที่มองเค้าไมไ่ด้มองรายบุคคลอต่เค้าจะมองเหมารวมไปทั้งคลับเลยครับ~

jakkit1990
ลูกผู้ชายต้อง CBR เท่านั้น!!!!!!!!!!

« ตอบ #23 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 10:18:31 PM »

อนึ่งผมเป็นคนที่ไม่ชอบพบปะสังสรรค์อะครับ(เหมือนเก็บกดเนอะ แต่ชอบอยู่คนเดียวงะ)
ช่วยบอกหน่อยครับ ว่าสติ๊กเกอร์ของคลับกับของเว็ปนี่มันต่างกันอย่างไร
ปล.ไม่ต้องลงรูปนะครับ เอาแค่คำอธิบายพอ เพราะเดี๋ยวนำไปดัดแปลงกัน

VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« ตอบ #24 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 10:24:45 PM »

อนึ่งผมเป็นคนที่ไม่ชอบพบปะสังสรรค์อะครับ(เหมือนเก็บกดเนอะ แต่ชอบอยู่คนเดียวงะ)
ช่วยบอกหน่อยครับ ว่าสติ๊กเกอร์ของคลับกับของเว็ปนี่มันต่างกันอย่างไร
ปล.ไม่ต้องลงรูปนะครับ เอาแค่คำอธิบายพอ เพราะเดี๋ยวนำไปดัดแปลงกัน
ลองไปข้างบนสุดสิครับ ส่วนสมาชิกเว็บไม่มีติ๊กเกอร์ให้อยากได้ต้องเข้าคลับเอง

ballcbr

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 10:25:36 PM »

สติ๊กเกอร์เว็บไม่มีครับ (ยกเว้นสมัยก่อนหน้าซึ่งไม่ได้ทำนานแล้ว ) มีแต่สติ๊กเกอร์คลับซึ่งจะรับได้ก็อย่างที่บอก ส่วนสมาชิก
ที่เข้ามาเล่นเว็บอย่างคุณ ก็คือสมาชิกทั่วไปไม่ถือเป็นสมาชิกกลุ่ม(หรือเรียกว่าคลับก็ได้) พูดง่ายๆก็คนใช้เว็บเฉยๆครับ
แต่คนที่มีสติ๊กเกอร์คือคนที่มีตัวตน ซึ่งสร้างเว็บนี้กันขึ้นมาเพื่อเป็นสื่อและช่องทางสื่อสารของกลุ่ม จะมีสติ๊กเกอร์ประจำกลุ่ม
ซึ่งอาจลอกเลียนแบบได้แต่ไม่เหมือนแน่ครับ และในกรณีทำผิดกติกาเช่น กระทู้นี้ถ้าเป็นจริงเราก็จะขับออกจากกลุ่มทันทีครับ
ViRuS_BC
CBR Commando

« ตอบ #26 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 10:34:24 PM »

" อยากจะเอารูปลงให้ดูนะ ทั้งคนขัน คนซ้อน รถต์ ทะเบียน ครบ "

รบกวนส่งข้อมูลส่วนตัวให้ผมหน่อยนะครับ ข้อมูลจะไม่ถูกเปิดเผย และจะไม่ตอกย้ำความผิดครับ

ผมเข้าใจว่าทำผิดกันได้ แต่เราก็ควรที่จะตักเตือนสมาชิกคนนั้นเพื่อไม่ให้ก่อความเดือดร้อนแก่สังคม

Anupong.S

โพธาราม ราชบุรี

« ตอบ #27 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 10:37:19 PM »

เข้ามาดู

kokiza
ใจรัก Honda
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

ใจรัก Honda

rhamsing_2526@hotmail.com
« ตอบ #28 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 10:38:40 PM »

ถ้าอย่างนั้นก็คงจะไม่ใช้ของแท้ เพราะรถที่ถ่ายเก่า คนขับวัย กลางๆคน แต่จะเอารูปมาลงให้ดูก็แล้วกันครับ แต่ต้องพรุ้งนี้ เพราะผมเข้าเวร ที่ สนง. ไม่ได้กลับบ้าน

Sura-Yadong

เด็กเมืองทอง

« ตอบ #29 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 10:42:02 PM »

อาจจะเป็นมือสองก็ได้นะครับ
darkjinz

ความแรงไม่เคยปราณีใคร------------> 7/1/11 กทม181

evil_deviljin@hotmail.com 0907236724
« ตอบ #30 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 10:45:25 PM »

นิสัยเป็นแบบนี้ทุกคนหรือป่าวครับ ( ต้องอ่านเลย )<--------- หัวข้อมันแรงไปนะ ว่าแล้วต้องเคลีบร์จนจบละครับ    l11
แปลกเน๊อะ คนมาไหม่ๆ ชอบตั้งกระทู้แรงๆ ไม่ก็กระทู้ฆ่าตัวตาย ...... ???

http://www.facebook.com/pages/Cbr_Raider-18/368194506593930?ref=hl เพื่อนไม่ได้คบกันแค่วันเดียว แต่มันมีไว้คอยเก็บรองเท้าไห้ http://www.facebook.com/pages/Cbr_Raider-18/368194506593930?ref=hl
jakkit1990
ลูกผู้ชายต้อง CBR เท่านั้น!!!!!!!!!!

« ตอบ #31 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 10:46:48 PM »

ปูเสื่อรอชม <%6

kokiza
ใจรัก Honda
*

ใจรัก Honda

rhamsing_2526@hotmail.com
« ตอบ #32 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 10:56:18 PM »

นิสัยเป็นแบบนี้ทุกคนหรือป่าวครับ ( ต้องอ่านเลย )<--------- หัวข้อมันแรงไปนะ ว่าแล้วต้องเคลีบร์จนจบละครับ    l11
แปลกเน๊อะ คนมาไหม่ๆ ชอบตั้งกระทู้แรงๆ ไม่ก็กระทู้ฆ่าตัวตาย ...... ???
  อ่าา ไม่ถึง ขนาดนั้นมั้งครับ  แค่มีเรื่องมาเล่าให้ฟัง จะได้ไม่ไปเจอ แบบผมเข้า  แต่ฆ่าตัวตาย คงไม่ดีกว่าครับ เพราะ เนื้อหุ้มเหล้กอยู่แล้วครับ :P :P :P

Beam_40

« ตอบ #33 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 11:16:45 PM »

:-\

hobbit

Think Different...!!

« ตอบ #34 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 11:28:08 PM »

ก็อย่างที่พี่เค้าบอกและครับ ส่งรูปให้ทาง mod เถอะครับ เราไม่ได้ที่จะต้องการซ้ำเติม แต่ถ้าเราคิดว่าเค้าเป็นเพื่อนที่ใช้ 2 ล้อเหมือนกัน เพื่อนก็ต้องเตือนนะครับ อย่าคิดว่าเป็นการซ้ำเติม  >yes

phompong
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ทำดีใครไม่รู้ก็ช่างเขาเราทำเราดี รู้ดีชั่วก็ตัวเรา

« ตอบ #35 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2012, 11:53:49 PM »

นั่นดิครับ ลงรูปเลยจะได้เห็นๆกัน คนทำไม่ถูกก็ต้องตักเตือนครับ  !>>)

darkjinz

ความแรงไม่เคยปราณีใคร------------> 7/1/11 กทม181

evil_deviljin@hotmail.com 0907236724
« ตอบ #36 เมื่อ: 19, กรกฎาคม 2012, 12:33:38 AM »

ของkokiza  ไม่ถึงกับกระทู้ฆ่าตัวตายหรอกเพียง แค่อยากจะบอกเล่า แต่พอเล่าแล้วไม่จบเพราะยัง เหลือแต่ลงรูปไอคนที่ทำตัวแย่ๆไส่kokiza แหละครับ จะได้ช่วยกันแบน ไปเลย >som

http://www.facebook.com/pages/Cbr_Raider-18/368194506593930?ref=hl เพื่อนไม่ได้คบกันแค่วันเดียว แต่มันมีไว้คอยเก็บรองเท้าไห้ http://www.facebook.com/pages/Cbr_Raider-18/368194506593930?ref=hl
pakwan110
เท่อย่างมีระดับ ต้องขับ CBR
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

pakwan110@hotmail.com pakwan110@yahoo.com
« ตอบ #37 เมื่อ: 19, กรกฎาคม 2012, 12:44:17 AM »

ใครแพ้เผารถเลยดีกว่า............ l6       มาด่าตุ๊ดอีก   ปั้งๆๆๆๆเลย.....  l6  

THz
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 19, กรกฎาคม 2012, 01:24:48 AM »

ถ้าเป็นผม ผมจะบอกไปว่า 'พี่ขับไปก่อนผมไม่รีบ'
ถ้าเขา หยามว่า 'ตุ๊ด' ผมจะตอบไปว่า ขับขี่ปลอดภัย เมียใช้มาซื้อนมให้ลูก แม่บอกขับรถดีๆ พ่อบอกขับไวตายไว ลูกบอก'ป้อเปิ้นจะไปตวย'
แล้วถ้าผมเป็นอะไรไปใครจะช่วยเลี้ยงลูกผม จบ
เด๋วมันกะหงอยและจากไปเอง
โดยมันจะเกิดคำถามคาใจตอนจากไปว่า 'กูผิดใช่ม้าย'

เพียวคุง
ชีวิตมันมีสเต็ปของตัวมันเอง ดังนั้นไม่ต้องรีบข้ามสเต็ป...แค่...ค่อยๆไปก็พอแล้ว

takriew@hotmail.com
« ตอบ #39 เมื่อ: 19, กรกฎาคม 2012, 01:29:18 AM »

ทีหลังบอกเขาไปเลยว่า "ครับผมเป็นตุ๊ดครับ" แล้วเขาก็จะงงเอง  ??? ??? ???

We 're the touring not the racing
หน้า: 1 [2] 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์