CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นิสัยเป็นแบบนี้ทุกคนหรือป่าวครับ ( ต้องอ่านเลย )  (อ่าน 17782 ครั้ง)
ballcbr
I'm CBRsCLUB

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #80 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2012, 08:44:23 PM »

เห็น จขกท. หายไปเลยแต่ไม่เป็นไรครับถ้ามาอ่านก็ไม่ต้องน้อยใจอะไร เพราะผมเองในฐานะตัวแทนคลับก็ไม่ได้ติดใจ
หรือจะต่อว่า ว่าท่านใส่ร้ายเพียงแต่อยากดูรูปเนื่องจากท่านบอกว่ามีเพราะนโยบายเราถ้ามันมีมูล มีเหตุจริงเราก็จะต้องจัดการ
แต่ถ้ามีแล้วไม่สะดวกก็ไม่ต้องเครียดไปไงเราก็เพื่อนชาวสองล้อเหมือนกัน  ได้ข่าวชอบตกปลาบึงสำราญว่างๆไปจอยกันได้ครับ
จะได้นั่งคุยเล่นกันชิลๆ

ส่วนคุณ perfecboom ก็โชคดีครับที่มีอุปกรณ์ป้องกันตัวคนพวกนี้สร้างความเดือดร้อนแก่ชาวบ้านแถมจะนำเรื่องเสียหาย
มาสู่คลับอีก ไม่รู้มันจะอยุ่ไปให้รกโลกทำไมคนพวกนี้ถ้าคราวหน้าเจออีกช่วยดึงสติ๊กเกอร์คลับออกให้ด้วยจะเป็นพระคุณอย่างสูง

darkjinz

ความแรงไม่เคยปราณีใคร------------> 7/1/11 กทม181

evil_deviljin@hotmail.com 0907236724
« ตอบ #81 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2012, 10:28:20 PM »

เปลี่ยน สติ๊กเกอร์คลับทุกๆ ปี. 5ปี .10ปี อะไรอย่างนี้  พอจะได้ไหม  สร้างสีสรรค์ไหม่ๆไปในตัว  แคิดเล่นๆนะ l11
 ว่าแต่จะเสี่ยงคุกนำสติ๊กเกอร์กรมตำรวจมาแปะบ้างจะดีไหมเนี่ย  ภัยไกล้ตัวอย่างนี้ไม่รู้จะ หลีกเลี่ยงยังไง  l8

http://www.facebook.com/pages/Cbr_Raider-18/368194506593930?ref=hl เพื่อนไม่ได้คบกันแค่วันเดียว แต่มันมีไว้คอยเก็บรองเท้าไห้ http://www.facebook.com/pages/Cbr_Raider-18/368194506593930?ref=hl
perfecboom
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #82 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2012, 10:33:36 PM »

เจอแบบนี้งวดหน้าผมแปลงร่าง.  แล้วฟิวชั่นก่ะจอมมารบู.  เลย55555
perfecboom
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #83 เมื่อ: 23, กรกฎาคม 2012, 10:35:16 PM »

ป่ะๆบึงสำราญ. นวมินทร์เท่าไหร่นะครับลืมละ
ballcbr

« ตอบ #84 เมื่อ: 24, กรกฎาคม 2012, 02:56:02 PM »

เปลี่ยน สติ๊กเกอร์คลับทุกๆ ปี. 5ปี .10ปี อะไรอย่างนี้  พอจะได้ไหม  สร้างสีสรรค์ไหม่ๆไปในตัว  แคิดเล่นๆนะ l11
 ว่าแต่จะเสี่ยงคุกนำสติ๊กเกอร์กรมตำรวจมาแปะบ้างจะดีไหมเนี่ย  ภัยไกล้ตัวอย่างนี้ไม่รู้จะ หลีกเลี่ยงยังไง  l8

ที่ผ่านมาเปลี่ยนเกือบทุกปี  จะให้รอถึง 5 ปีเลยเหรอนานไปป่ะ แต่ก็ว่าน่ะต่อให้เปลี่ยนรูปแบบตัวอักษรมันก็ยังคงเป็น cbr150club
cbrsclub ซึ่งสุดท้ายถ้าคนไม่รู้จริงๆก็เข้าใจอยู่ดีว่าเป็นรถของคนในกลุ่มหรือเปล่า
darkjinz

ความแรงไม่เคยปราณีใคร------------> 7/1/11 กทม181

evil_deviljin@hotmail.com 0907236724
« ตอบ #85 เมื่อ: 24, กรกฎาคม 2012, 03:43:47 PM »

เปลี่ยนทุกปีอันนี้ไม่เคยรู้  :-\   งั้นเพิ่มแบบ ป้ายวงกลมไหม มี2555 ติดขอบๆ  <%6

http://www.facebook.com/pages/Cbr_Raider-18/368194506593930?ref=hl เพื่อนไม่ได้คบกันแค่วันเดียว แต่มันมีไว้คอยเก็บรองเท้าไห้ http://www.facebook.com/pages/Cbr_Raider-18/368194506593930?ref=hl
ballcbr

« ตอบ #86 เมื่อ: 24, กรกฎาคม 2012, 03:58:22 PM »

เปลี่ยนทุกปีอันนี้ไม่เคยรู้  :-\   งั้นเพิ่มแบบ ป้ายวงกลมไหม มี2555 ติดขอบๆ  <%6

ป้ายเสริมเราก็มีครับมีตำแหน่งติดชัดเจนที่ป้ายทะเบียน เป็นป้ายเรซิ่น
jalabe
จนก็ย่ำยี มีก็อิจฉา อนิจจาสัตว์โลก นี่หรือคือมุษย์!!!
Certified Trader
*

บอยบึงกาฬ

« ตอบ #87 เมื่อ: 24, กรกฎาคม 2012, 04:51:57 PM »

!sadsad

darkjinz

« ตอบ #88 เมื่อ: 24, กรกฎาคม 2012, 06:29:24 PM »

!sadsadไม่รู้เรื่องกับเค้าเลย คงต้อง เรื่มเข้าไปคลับบ้างแล้ว

บอม ยอดชาย
เพื่อชีวิต~มันอยู่ที่ใจ!!!
Certified Trader
*

« ตอบ #89 เมื่อ: 31, ตุลาคม 2012, 11:18:44 PM »

ผมรู้จักกะเงินกู้ มีเบอร์ด้วยนะ

ปล.บังเอิญจิงๆ cbr1502คัน ซ่อมร้านเดียวกัน ถามไถ่เลยระหว่างรอช่างทำ  :P

รถพัง...ก็ตังค์กู ~ อยากสวยอย่ากลัวแพง...อยากแรงอย่ากลัวพัง!!!~
+อย่าเปลี่ยนไป...จนไม่เหลือตัวของตนเอง+ @ตัวเล็กรถใหญ่...ตัวใหญ่รถเล็ก@
ต้น นครปฐม
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

มาร่วมกันสร้างครอบครัวที่อบอุ่นกันเถอะ

« ตอบ #90 เมื่อ: 01, พฤศจิกายน 2012, 12:12:39 AM »

cryyyyy cryyyyy cryyyyy
อ่านมาตั้งแต่ต้นแล้วคับ  ถ้าจำไม่ผิด
สมาชิกคลับเราเคยประชุมกันไว้แล้วนะคับ
ว่า ถ้าจะขายรถ กรุณาแกะสติกเกอร์คลับออกด้วย
ไม่ได้หนักหนาสาหัสเลย  แต่ก้อลืมบ้างรีบบ้างไม่ว่ากันคับ
เคยเจอสีแดงวิ่งเก้บเงินอยู่ประจวบ ป้ายทะเบียนกรุงเทพ
แต่เป้นสติกเกอร์ตัวเก่าสีดำ อันนั้นยกเลิกแล้ว ก้อเลยไม่ได้
ถามไถ่เขา  ผมพุดกลางๆนะคับทุกคน  ตามที่อ่าน
สำเนียงส่อภาษา กริยาส่อสกุล  ยังใช้ได้อยู่คับ
แต่ จขกท ก้อมาบอกด้วยความหวังดีนะคับผมเข้าใจ
แต่ถ้าจะให้ไปแกะสติกเกอร์ตอนอยู่หน้ารถที่ซื้อไปแล้วเนี้ยะ
ผมว่าถ้าคนที่เขาเข้าใจก้อดีไปนะคับ แต่ถ้าเจอไอสองตัวนี้
สงสัยงานจะงอกป่าวๆ เพราะฉะนั้นผมว่าสมาชิกคลับ
ผมขอเลยคับ  จะขายรถก้อให้แกะสติกเกอร์คลับออกเลย
เพราะมันจะมีปัญหาตามมาอย่างนี้ยังน้อยคับแต่ถ้าไปทำไร
ผิดกฏหมายมารับรองเรื่องถึงคลับเราแน่แล้วตัวท่านเองก้ออาจจะ
ติดร่างแหความซวยไปด้วย อย่างน้อยๆก้อเสียเวลาไปโรงพัก
อีกเรื่องขอฝากไว้ด้วยนะคับ
เวลามีสมาชิกเวปคนใหม่รบกวนนิดคับ
ให้บอกด้วยคับว่าสมาชิกเวป
ส่วนอยากเป้นสมาชิกคลับก้อให้มาสมัครที่คลับคับ
แล้วก้อสติกเกอร์เ่ก่าก้อจะเป้นพื้นสีดำตัวหนังสือ cbr 150 club ได้ยกเลิกใช้ไปแล้วนะคับ
ส่วนของใหม่ก้อข้างบนเลยคับ cbrsclub  ตอนนี้ใช้อันนี้อยู่คับ

จุดมุ่งหมายครั้งแรกของการมาคลับคืออะไร
จงจำไว้ให้มั่นแล้วอย่าลืมเมื่อท่านอยู่นานๆ
และคอยเป้นตัวอย่างให้น้องใหม่ๆด้วยคับ
PezZiie
-.Best Bike,Best Life.-

« ตอบ #91 เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2012, 05:45:09 AM »

ปลาเน่าตัวเดียวเหม็นทั้งคอก คำว่าสังคม สำคัญต่อชีวิตเราค่อนข้างสูง

ตัวผมเองไม่มีสติ๊กเกอร์คลับหรอก แต่ทุกครั้งที่ผมใช้รถใช้ถนน

ผมจะระลึกเสมอว่า ถนน ไม่ใช่ของเราคนเดียว ผมไม่อยากให้ใครมาว่าผมว่า

"ไอ้นี่ท่อดังแล้วยังขับเร็วอีก เด็กแว๊นป่าววะ"

ผมไม่ได้ไม่ชอบเด็กแว๊นนะ แต่รังเกียจเลยแหละ :-\

ถึงผมจะไม่ติดสติ๊กเกอร์คลับ แต่ถ้าทำอะไรที่ไม่ดีคนส่วนใหญ่ต้องเหมารวมอยู่แล้วคับ

ผมรู้สึกดีกับที่นี่ครั้งแรกกับคำว่า "Do good things for social"

แล้วพอได้มาพูดคุย แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันผ่านเว็ปนี้

ยิ่งรู้สึกว่าได้อะไรดีๆมากมาย สักวันผมจะไปมิตติ้ง อิๆ ;D

และผมก็มั่นใจว่า คนที่ จขกท. กล่าวถึงไม่ใช่สมาชิกคลับแน่นอนคับ

-..ไม่หล่อ ไม่เท่ห์ แต่จน..-
jakkit1990
ลูกผู้ชายต้อง CBR เท่านั้น!!!!!!!!!!

« ตอบ #92 เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2012, 06:09:09 AM »

เอ๋ ทำไมมันเจอคล้ายกัน
ผมเจอ cbr ดำ ท้าแข่งตั้งแต่งสาริกา แต่ของผมเป็นเงินกูนะ
ลักษณะคล้ายกันเลยอะ แต่ไม่ได้สังเกตุว่ามีสติ๊กเกอร์หรือเปล่า
ตั้งแต่นครนายก ยันปทุม รู้สึกตอนนั้นมีอยู่ 3 คัน ขับคนเดียว 2 คัน และเป็นคู่อีก 1 คัน
ผมโดนประกบเลยแหละ ณ วินาทีนั้นใครไม่โดนไม่รู้หรอกว่ามันอันตรายแค่ไหน
ไอ้คันที่ขับคนเดียว มันท้าผมแข่ง มันยกล้อโชว์ทุกแยก แล้วมีการผ่อนเพื่อรอจังหวะ
ตอนนั้นดีที่แฟนห้ามไว้ เพราะผมขืนไปเลยกับมัน เรื่องคงยาว
เพราะแฟนบอกว่า ถึงมันจะคนละเจ้า แต่ก็โต๊ะเดียวกัน
ลองพี่ไปแข่งกับมันแล้วชนะดูซิ มันคงตามพวกมาแน่ ไอ้พวกนี้มันชอบหมาหมู่
ผมเลยต้องขับตามหลังมันมาตลอดเวลา ใจก็อึดอัด อีกใจก็ เฮ้ย!!!น้ำมันจะหมดนี่หว่า
cbr อีก 2 คัน ดันประกบคู่ด้วย แต่โชคดีตรงที่ว่า เงินกู้ที่มีคนซ้อนมา เขากันท่าไว้ให้
เท่าที่ดูเขาก็ดูมีอายุพอควรเขาเลยรู้ เพราะลุงเงินกู้อีกคันแท้ๆที่มาช่วย ทำให้ผมรอดมาจนวันนี้
ปล.ผมมาบ่นอะไรเนี่ย

watcharapon_3d
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

ความพยายยามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั้น

« ตอบ #93 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2012, 10:53:16 PM »

นอน รอ ชม รูป

jackleadguitar

« ตอบ #94 เมื่อ: 07, พฤศจิกายน 2012, 12:45:16 AM »

???

trem2012
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

หัวใจ ยังไง ก็ แรง ^^

« ตอบ #95 เมื่อ: 07, พฤศจิกายน 2012, 12:49:25 AM »

??? ??? nooooo nooooo !dead !dead

หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์