CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม๊ทำไมบางคนถึงไม่ชอบเข้าศูนย์  (อ่าน 11221 ครั้ง)
nola
I'm CBRsCLUB

nola1822@hotmail.com
« ตอบ #40 เมื่อ: 07, กันยายน 2009, 06:55:41 PM »

เหอๆผมก็โดนมาทั้ง0และร้านข้างนอกโดนมาทั้งดีละไม่ดีมาพูดยากครับ
0มีทั้งดีและไม่ดีและร้านข้างนอกก็มีทั้งดีละไม่ดีอยู่ที่ใครจะไปเจอแบบไหนเองละครับ

pipatpol
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

หลงรักอย่างแรง *อิอิ*

« ตอบ #41 เมื่อ: 07, กันยายน 2009, 07:32:08 PM »

รถใคร ใครก็รัก อิอิ- -* ทำเองดีสุดคาบ  ทำอันไหนไม่ได้ปรึกษาฟี่ๆได้คาบ >yes >yes >yes :D

Uploaded with ImageShack.us
PaTZa

♂♀ อนาคตต้องก้าวไป ♥☺♥

pat_love2@hotmail.com
« ตอบ #42 เมื่อ: 07, กันยายน 2009, 07:35:18 PM »

คำตอบง่ายๆ สั้นๆ คือ เข้าศูนย์มันแพงหนักหนา
 nooooo nooooo nooooo

บางวันมันเหนื่อยนัก แต่ต้องสู้เพื่ออนาคต
Valentino Wish
The Best of VIP Super Bike ~

Service By.Ton Panda JomTong 19.

tmk_32475@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #43 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 05:22:11 AM »

สำหรับผมมีปัญหากับ 0 ตั้งแต่ออกรถแล้วเลยไม่อยากใช้บริการ 0 อีกนะครับ ไม่ได้ว่า 0 ไม่ดีนะครับ
แต่ 0 ที่ผมเข้าไปตรวจเช็คมันพูดจาไม่น่าเป็นลูกค้ากับมันเลยจิงๆ เลยเข็ด อะไรที่ทำเองได้ทำเองดีกว่าครับ >yes

เคยเจอเหมือนกัล  ครับ   อารมณ์  เสียเลย  ตกลงมาศูนย์  แล้วไม่เสียตัง  หรอไง    >yes

Mail  -  tmk_32475@hotmail.com  ,  Facebook  -  https://www.facebook.com/valentino.wish  ,  Twitter  -  @Valentino_777  ,  Skype Name  -  Valentino.777

BlackBerry PIN  ::  226CA00F  ,  Mobile  -  ตอนนี้ได้เปลี่ยนเบอร์มือถือใหม่แล้วนะครับ ขออภัยหากโทรเบอร์เดิมไม่ติด  กรุณาติดต่อ  084 427 8757
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #44 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 05:08:49 PM »

เพราะผมรักที่จะให้พี่เอกทำให้ เลยไม่เข้า 0 ครับ  <pig <pig
;D ;D ;D ;D

ดูมัน.....ไปหา Service Stand มาให้ด้วยยยยยย  >som

พี่เอกขันน๊อตแน่นรึเปล่าเพ่ !!!!

ตูไม่ได้เมาจนน๊อตหลุดนาว้อยยยย  >som

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Chatbee
อยากเป็นนักโบราณคดี แต่ตอนนี้วิจัยฝุ่น

NCB150 - Chatbee

manee19@live.com
« ตอบ #45 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 06:04:33 PM »

:-[ :-[ :-[ สว. เทพายนต์ ครับ ออกรถมา เข้าประจำ บริการดี  :-[ :-[ :-[

0 นี่ผมไม่อยากจะบ่นเลยจริงๆ

ที่เข้ามาแค่เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง อย่างเดียว พอรถมีปัญหาต้องเครม กลับบอกว่ารถทำมาแล้ว เครมไม่ได้

ใช่ศูนย์ที่อยู่ตรง บิ๊กซี สมุทรปราการ หรือเปล่าครับ
ผมเข้าประจำไม่มีปัญหาอะไร แต่ไม่เคยซ่อมใหญ่นะ เข้าตามระยะประกันเพราะรถไม่เคยเป็นอะไร
รู้จักกับช่างเค้า หากให้ทำอะไรนิดหน่อยเค้าจะทำให้เลย

ถ้าใช่ศูนย์นี้ต่อไปคงต้องระวังๆ บ้าง  :-[ :-[ :-[

แล้วเอาเข้าไปตรวจเช๊คกลับไม่ได้ ตรวจเช๊คตามคู่มือ ถ้าไม่บอก ก็ไม่ทำ แล้วชอบเอารถไปเร่งเครือ่งเล่นซะงั้น

เซ็ง   nooooo nooooo nooooo

แล้วจะเข้าทำไม ทำเองดีกว่าแค่เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง ถ้าหนักจริงๆก็เข้าร้านที่ไว้ใจได้ดีกว่า

>:( >:( >:(

......เตรียมความพร้อมสำหรับการเดินทาง...ท้องฟ้า...สายลม...และแสงแดด......

Chatbee
อยากเป็นนักโบราณคดี แต่ตอนนี้วิจัยฝุ่น

NCB150 - Chatbee

manee19@live.com
« ตอบ #46 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 06:09:48 PM »

:-[ :-[ :-[ สว. เทพายนต์ ครับ ออกรถมา เข้าประจำ บริการดี  :-[ :-[ :-[

0 นี่ผมไม่อยากจะบ่นเลยจริงๆ

ที่เข้ามาแค่เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง อย่างเดียว พอรถมีปัญหาต้องเครม กลับบอกว่ารถทำมาแล้ว เครมไม่ได้

แล้วเอาเข้าไปตรวจเช๊คกลับไม่ได้ ตรวจเช๊คตามคู่มือ ถ้าไม่บอก ก็ไม่ทำ แล้วชอบเอารถไปเร่งเครือ่งเล่นซะงั้น

เซ็ง   nooooo nooooo nooooo

แล้วจะเข้าทำไม ทำเองดีกว่าแค่เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง ถ้าหนักจริงๆก็เข้าร้านที่ไว้ใจได้ดีกว่า

ขอโทษครับ ไม่ได้ดูบรรทัดเลย  ;) ;)

ใช่ศูนย์ที่อยู่ตรง บิ๊กซี สมุทรปราการ หรือเปล่าครับ
ผมเข้าประจำไม่มีปัญหาอะไร แต่ไม่เคยซ่อมใหญ่นะ เข้าตามระยะประกันเพราะรถไม่เคยเป็นอะไร
รู้จักกับช่างเค้า หากให้ทำอะไรนิดหน่อยเค้าจะทำให้เลย

ถ้าใช่ศูนย์นี้ต่อไปคงต้องระวังๆ บ้าง  Embarrassed Embarrassed Embarrassed

......เตรียมความพร้อมสำหรับการเดินทาง...ท้องฟ้า...สายลม...และแสงแดด......

THE_MIN
THE_MIN CBR 150 R

=ชีวิตไม่สิ้นก็บิดมันเข้าไป CBR 150 R=

1118 sarawut_min@yahoo.co.th 1118 THE_MIN
« ตอบ #47 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 06:38:52 PM »

เข้าศูนย์เกืบทุกครังเลยครับ

เข้าไปยืมเครื่องมือ

นอกนั้นนั่งทำเองหมด

<%6 <%6 <%6

ถ้าคิดที่จะไป...
ถ้าคิดที่จะแรง....
ถ้าคิดที่จะแซง.....
แรงที่ใจไปกับ CBR 150 R........THE_MIN
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #48 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 07:41:33 PM »

<%6 <%6 <%6

เล่าตั้งแต่หนุ่มจนแก่แล้วนะ ตาคนนี้  >yes

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

LUKKY

จะจองเวรและอาฆาตทุกชาติ

« ตอบ #49 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 08:44:36 PM »

>yes

ฉันภาวนาให้เรื่องร้ายจางหาย แต่แล้วมันกลับกลายเป็นร้ายกว่า
ฉันภาวนาพระเจ้ามาทุกองค์  แต่ทุกองค์ยังคงตอบเช่นเดียวกัน
ว่าพระเจ้าที่แท้จริงองค์นั้นคือ  .....ตัวเธอเอง.....

สมคิด แก้วทิตย์ (คิด ดอนผีบิน)
THE_MIN
THE_MIN CBR 150 R

=ชีวิตไม่สิ้นก็บิดมันเข้าไป CBR 150 R=

1118 sarawut_min@yahoo.co.th 1118 THE_MIN
« ตอบ #50 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 09:04:09 PM »

<%6 <%6 <%6

เล่าตั้งแต่หนุ่มจนแก่แล้วนะ ตาคนนี้  >yes

ก็มีคนถามก็ตอบ

ใครจะเหมือนพี่ละ

แก่ตั้งแต่เด็กจันถึงปัจจุบัน

ถ้าคิดที่จะไป...
ถ้าคิดที่จะแรง....
ถ้าคิดที่จะแซง.....
แรงที่ใจไปกับ CBR 150 R........THE_MIN
MODEL
มันอยู่ที่ใจ...ไม่ใช่วัย

เส้นทางลูกผู้ชาย...

« ตอบ #51 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 09:59:46 PM »

:P :P :P :P

Hayabusa
ซักวันฝันจะเป็นจริง

เน Electrical Engineering KMUTNB

12312414 nnn@hotmail.com xxxxxxxxxxxx xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
« ตอบ #52 เมื่อ: 08, กันยายน 2009, 10:23:05 PM »

ก็0มันไม่น่าเข้าก็เลยไม่อยากเข้า เอาเป็นว่าถ้าเทียบกับคนก็คือต้องหัวใจใกล้หยุดเต้นปั้มแล้วไม่ขึ้นอ่าถึงจำใจเข้า >yes

Panadda Racing
cbrbike
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #53 เมื่อ: 09, กันยายน 2009, 06:17:42 AM »

:P :P :P  ขอตอบอย่างนี้ครับตามที่เคยเจอมา โดยเฉพาะตจว. รถเราไม่มีอะไหล่เลยแม้แต่ชิ้นเดียว ทุกอย่างต้องสั่ง ยกเว้น 0 กทม  อะไหล่รถเรา แพงกว่าเค้าเกือบทุกชิ้น
ผ่าเครื่องร้านนอก ราคาพื้น ๆ ม่ต่ำกว่า 10000 ถ้าใน 0 ไม่ต้องพูด ของใน 0 รับมาจากแหล่งส่งเดียวกัน หรือ ราคาก็ใหล้กัน แต่ร้านนอก บางร้าน โก่งราคา บางร้านคิดราคาถูก
แต่ 0 คิดแพงเกือบทุกตัว อย่างปลั้กหัวเทียน ราคา ตจว 600 กว่าบาท  ราคาตจว. ร้านนอกที่เค้าสั่งมาเคยเห็น 400 กว่าบาท แต่คงต้องสั่งเยอะนะครับถึงถูก
knotcbr

« ตอบ #54 เมื่อ: 09, กันยายน 2009, 09:25:04 AM »

:(  เข้าศูนย์แล้วก็ต้องสูญเสีย(ค่าแรง ค่าอะไหล่) เจอช่างอ่อนหัดทำรถเราเสียศูนย์อีก  งานนี้มีแต่ สูญ กะ เสีย  อิอิ  <pig

eakspu
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #55 เมื่อ: 09, กันยายน 2009, 08:29:37 PM »

แค่มอไซทำเองครับค่อยทะนุทนอม ทำครับ
กลัวช่างทำลุนเเรง
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #56 เมื่อ: 09, กันยายน 2009, 10:25:03 PM »

เพิ่งไปเค้าศูนย์มา ครบ4,000กม ช่างเปลี่ยนให้แค่น้ำมันเครื่อง.......
ผมก็ถามเค้าว่า "แค่นี้เหรอครับ ไม่ตรวจเช็คอย่างอื่นด้วยเหรอ"....
เค้าว่า 8,000กม ค่อยตรวจ  ???
ก็เห็นในสมุดตารางตรวจเช็ค มันต้องตรวจอะไรอีกเยอะแยะเลยหนิ

ผมก็ไม่รู้ว่าที่อื่นเป็นแบบนี้รึป่าวครับ..... !sadsad

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #57 เมื่อ: 09, กันยายน 2009, 10:26:41 PM »

ลืมบอกไป....

ที่ขอนแก่นนะครับ  ร้านSPมอเตอร์....

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์