CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ อยากเปลี่ยนสีแฟริ่งรถ  (อ่าน 1097 ครั้ง)
RoruN
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

ไม่เน้นแรง เน้นไปถึง

« เมื่อ: 03, กรกฎาคม 2015, 07:06:26 AM »

(ข้อ1 รวมแฟริ่งข้างทั้งสองชิ้นเลยนะครับ)

1.อยากถาม หมายเลข1-3 เรียกว่าอะไร ถ้าเบิกศูนย์ราคาเท่าไรครับ เลือกสีได้ไหม (อยากได้สีขาว)
2.ระหว่างเข้าร้านทำสี กับ เบิกศูนย์อันไหนประหยัดกว่ากัน ดีกว่ากันครับ
3.เสียค่าแรงเปลี่ยนแฟริ่งเท่าไรครับ (รถอายุยังไม่ถึง3เดือน)
4.เปลี่ยน เจาะ แฟริ่งหมดประกันอะไรไหมครับ

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 03, กรกฎาคม 2015, 08:35:55 AM »

1 หมายเลข1เรียกแฟริืงกลางตัวหลังครับ หมายเลข2เรียกแฟริ่งล่าง หมายเลข3เรียกบังโคลนหน้า เบิกศูนย์ราคา ไม่น่าจะเกิน1500 มั้ง สีเลือกได้ครับ แต่สีขาวไม่น่าจะมีนะ
2 เข้าร้านทำสี จะเเพงกว่า แต่จะได้สีที่ตรงความต้องการมากกว่าครับ
3ค่าแรง อันนี้ไม่ทราบครับ ต้องดูกันหน้างาน แล้วแต่ร้านด้วย
4 ไม่หมดประกันครับ เค้ารับประกันตัวเครื่อง ไม่เกี่ยวกับแฟริ่งครับ

RoruN
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

ไม่เน้นแรง เน้นไปถึง

« ตอบ #2 เมื่อ: 03, กรกฎาคม 2015, 10:04:45 AM »

1 หมายเลข1เรียกแฟริืงกลางตัวหลังครับ หมายเลข2เรียกแฟริ่งล่าง หมายเลข3เรียกบังโคลนหน้า เบิกศูนย์ราคา ไม่น่าจะเกิน1500 มั้ง สีเลือกได้ครับ แต่สีขาวไม่น่าจะมีนะ
2 เข้าร้านทำสี จะเเพงกว่า แต่จะได้สีที่ตรงความต้องการมากกว่าครับ
3ค่าแรง อันนี้ไม่ทราบครับ ต้องดูกันหน้างาน แล้วแต่ร้านด้วย
4 ไม่หมดประกันครับ เค้ารับประกันตัวเครื่อง ไม่เกี่ยวกับแฟริ่งครับ

ขอบคุณครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์