CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วงเหลือ หน่อยครับ  (อ่าน 1008 ครั้ง)
sutewat11
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 08, มีนาคม 2014, 01:13:50 PM »

เมื่อคืนผม ถอดท้าย ออก จะทำท้าย สั้นแล้ว ไปถอดอะไรผิดหรือ ทำอะไร  ช๊อต ตรงไหนหรือเปล่า เพราะ ไฟเบรค ไฟเลี้ยว กับ ไฟหน้่าปัด ไม่ติดเลย  แต่ เวลา เปิดไฟ สูงไฟ มันแสดงว่า เปิดไฟ สูง อยู่  ผมกลัว ว่าผมไปทำให้มันช็อต อะครับ  แล้วหน้าปัดจะพังรึเปล่าเพราะราคา มัน ก็แพง เหมือนกันนะครับ    ผมกังวล มากเลยครับ มือบอน จริงๆ  :fdwrt :fdwrt

channaronk
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #1 เมื่อ: 08, มีนาคม 2014, 03:57:26 PM »

เมื่อคืนผม ถอดท้าย ออก จะทำท้าย สั้นแล้ว ไปถอดอะไรผิดหรือ ทำอะไร  ช๊อต ตรงไหนหรือเปล่า เพราะ ไฟเบรค ไฟเลี้ยว กับ ไฟหน้่าปัด ไม่ติดเลย  แต่ เวลา เปิดไฟ สูงไฟ มันแสดงว่า เปิดไฟ สูง อยู่  ผมกลัว ว่าผมไปทำให้มันช็อต อะครับ  แล้วหน้าปัดจะพังรึเปล่าเพราะราคา มัน ก็แพง เหมือนกันนะครับ    ผมกังวล มากเลยครับ มือบอน จริงๆ  :fdwrt :fdwrt

เชคฟิวส์ในกล่องใต้เบาะคนขับดูครับ มีตัวไหนขาดหรือเปล่า  :-\

sutewat11
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 08, มีนาคม 2014, 11:02:33 PM »

ผมจะ ลอง ดูครับ ผมตกใจ เลยกังวลไปหน่อย    แล้วก็ขอโทษอีกที  ที่พิมหัวข้อกระทู้ผิด เพราะเมื่อคืน  เมาคับเลยไม่ได้ดู ให้ละเอียด   ขอโทษครับ  :fdwrt
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์