CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่คนสุดท้อง ขออนุญาตแนะนำตัวครับ  (อ่าน 1643 ครั้ง)
Nay1014
Forgive ur enemies , but never forget thier name.
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 06, กุมภาพันธ์ 2014, 05:13:33 AM »

<%6 ผมชื่อ เน ครับ อายุ 20 อยู่จักรวรรดิครับ (อยู่ใกล้ๆกับสถานที่ที่พวกพี่ๆรวมคลับกันแหละ !weedwiew)
เคยขี่ผ่านนะครับ แต่ตอนนั้นยังไม่รู้ว่าเป็นคลับ ???
พอรู้แล้วก็อยากไปเข้าคลับกับพวกพี่ๆบ้าง แต่ไม่รู้ต้องทำยังไง <cry
มีรับน้องมั้ย แล้วมันจะน่ากลัวรึเปล่าครับ nooooo
วันนั้นไปทำรถที่ร้าน Boy Design ตรงจรัญ62 ก็เจอพี่คนนึง เขาก็พูดถึงเรื่องคลับ
ก็เลยอยากเข้าคลับบ้าง ถามพี่เขาก็บอกให้ขี่ไปที่คลับเลย
ผมก็ไม่กล้าไป เพราะจะขี่รถดุ่มๆไปคนเดียวก็รู้สึกแปลกๆอยู่ l8
ยังไงก็ขอฝากตัวน้องชายคนเล็กไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยนะครับบบบบ ;)

มือใหม่หัดขับ(และหัดแต่ง) ><"

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 06, กุมภาพันธ์ 2014, 05:30:16 AM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ครับ ผมเดย์ครับ อยู่มีนบุรี อยากมาเข้าคลับก็ไม่ยากครับ เรามีมิตติ๊งกันทุกคืนวันเสาร์ 2ทุ่มเป็นต้นไป ที่ปั้มปิโตรนาส หลานหลวง แค่ขับรถมาที่ปั้ม เห็นตรงไหนว่างก็จอดได้เลย เเล้วเดินมาบอกใครก็ได้ครับที่เจอคุณเจอคนแรก ว่าผมมาครั้งแรกครับ  เดี๋ยวพี่ๆเค้าก็เเนะนำเองครับ รับน้องก็มีครับ แต่ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด แค่ออกมาเต็นนิดๆหน่อยๆ (ไม่ต้องกลัวว่าจะได้เต้นคนเดียว พวกพี่ๆเค้าก็จะมาเต้นเป็นเพื่อน) ไม่ต้องกลัวครับ ที่นี้เรากันเอง สนุกๆ  ;) ;) ;)

๐ก๊อบทูโก๐
อีกประเดี๋ยว ก็ เฟี้ยวแล้ว ^^
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

แล้วเจอกัน Coming Soon???

« ตอบ #2 เมื่อ: 06, กุมภาพันธ์ 2014, 06:52:58 AM »

สวัสดีครับคุณเน ยินดที่รู้จักครับ ผมชื่อก๊อบครับ อายุ20เท่ากันเลย ^^ ผมอยู่รังสิตน๊ะครับ 

บอม ยอดชาย
เพื่อชีวิต~มันอยู่ที่ใจ!!!
Certified Trader
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 06, กุมภาพันธ์ 2014, 07:54:15 AM »

ยินดีต้อนรับครับ ผมบอม

เข้าคลับมาเลยครับไม่ต้องห่วง  ;)

รถพัง...ก็ตังค์กู ~ อยากสวยอย่ากลัวแพง...อยากแรงอย่ากลัวพัง!!!~
+อย่าเปลี่ยนไป...จนไม่เหลือตัวของตนเอง+ @ตัวเล็กรถใหญ่...ตัวใหญ่รถเล็ก@
Nay1014
Forgive ur enemies , but never forget thier name.
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 06, กุมภาพันธ์ 2014, 02:24:32 PM »

เพิ่มเติมนะครับ(เห็นพี่เขาบอกให้ใส่รายละเอียด)
-ของผม cbr150i สีดำครับ
-สถานที่วิ่งประจำ ยังไม่มีครับ
-0918792883 เบอร์ติดต่อครับ
-naypanic ไลน์ผมครับ
-อยากไปที่คลับตอนวันเสาร์มากๆครับ แต่ไม่รู้ต้องทำยังไง
 <%6 ยังไงก็ต้องขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆทุกคน

มือใหม่หัดขับ(และหัดแต่ง) ><"
ขี้เมาใจดี
CBR Commando

« ตอบ #5 เมื่อ: 06, กุมภาพันธ์ 2014, 03:53:35 PM »

;) สวัสดีและยินดีต้อนรับคับ ผมต้น สะพานใหม่คับ
 !give  เข้ามาเลยคับไม่ต้องกลัวทุกคนเป็นกันเอง
ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดคับ  แล้วจะติดใจ 

porama01
I'm CBRsCLUB

จะขับจนกว่าจะไม่มีแรงขับ

911185379 porama_cabal@hotmail.co.th
« ตอบ #6 เมื่อ: 07, กุมภาพันธ์ 2014, 02:58:17 PM »

สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผม เป็ดครับ  อยู่มีนบุรี กทม. ครับ ขับ150iสีแดงครับ >>>>>  เข้ามาเลยครับ  โดนไรมั้งไม่รู้ครับ  แต่ผมไปครั้งแรกโดนเต้นไก่ย่างเบย >som >som >som >som

Pik-CBR
I'm CBRsCLUB

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #7 เมื่อ: 07, กุมภาพันธ์ 2014, 09:11:22 PM »

!wanwan !wanwan >A@$%^^ !wanwan !wanwan

!goodjob !goodjob สวัสดีครับ ชื่อ ปิ๊ก ครับอยู่ประชาชื่น กรุงเทพครับ 150i สีดำ >coooool >coooool

!cry! l3 !cry!

Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang
CBR Commando

« ตอบ #8 เมื่อ: 18, กุมภาพันธ์ 2014, 08:13:21 PM »

ยินดีี่ที่ได้รู้จักสมาชิกใหม่ที่พึ่งเข้ามาในปี2014 นะครับ   

CBRsCLUB ยินดีต้อนรับคับ CBRsCLUB     

ผมชื่อ ปอง อยู่ลำปาง      

ขับ CBR 150R  V.คาร์บู สีแดงลายไฟรุ่นสุดท้ายของสยามประเทศ คับผม   

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์