CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามความเห็นหน่อยคับผม  (อ่าน 934 ครั้ง)
jay26
เน้นเท่ห์ ไม่เน้นแรง
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« เมื่อ: 16, กันยายน 2013, 06:58:42 AM »

;) ;)  พอดีโดนคำสั่ง ท่าน ผบ.ทบ ให้เปลี่ยนรถ จากน้องซี ไปเป็น เจ้าอ้วน Forza อ่ะคับ    bra bra       

เพื่อนๆคิดว่า เจ้าอ้วน นี้มันอัตราเร่งจะดีกว่า น้องซี หรือเปล่าคับ  เพราะโดยปกติแล้วก็เป็นคนขี่เรื่อยๆ ยืนพื้นที่ 90-100  แอบกลัวผิดหวังหน่อย       >%^SR >%^SR

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 16, กันยายน 2013, 07:08:59 AM »

ไม่เคยขี่จริง ได้แต่ลองขึ้นนั่ง อัตราเร่งไม่รู้แต่ที่แน่ๆนั่งสบายกว่าcbrเยอะเเยะ <%6 <%6 <%6

mr.manus
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 16, กันยายน 2013, 07:36:38 AM »

อัตราเร่งของเจ้าอ้วน forza 300 ดีกว่าน้องซี150 ค่อนข้างเยอะเลยนะครับ บิดเป็นฟุ่งครับ ถ้าจะซื้อๆปีหน้าดีกว่าครับ เห็นได้ข่าวว่าระบบช่วงท้ายล้อหลังเกิดปัญหาบ่อยมากทาง ฮอนด้ากำลังปรับปรุงอยู่ครับ
imck studio
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #3 เมื่อ: 16, กันยายน 2013, 04:31:19 PM »

ดีกว่าครับ ผมลองตามแล้ว ไม่ทันจิงๆ  nooooo nooooo nooooo

เหน่ง
อยากได้คันนี้แต่ม่ายมีตัง
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ใช้ชีวิตให้สุดๆไปกับ cbr 150

neng_lover@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 16, กันยายน 2013, 09:21:27 PM »

ช่วงนี้อย่าเพิ่งเล่น Forza เลยครับ รถมีปัญหาอยู่ทางฮอนด้าก็หยุดสายการผลิตเพื่อแก้ไขปัญหาดังกล่าวอยู่ ลองติดตามข่าวได้ที่ Forzaclubthailand ดูคับ

type96
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #5 เมื่อ: 17, กันยายน 2013, 03:53:56 AM »

เร่งดีกว่า นั่งสบายกว่า...แต่อย่าเพิ่งซื้อครับ เพราะมีปัญหาเรื่องช่วงล้อหลัง และน้ำมันซึม ที่ทางศูนย์กำลังแก้ปัญหาอยู่ครับ พอทราบข้อมูลเพราะพี่ชายขี่อยู่ แต่ตอนนี้ทางศูนย์เรียกคืนกลับไปละ... ;)
jay26

« ตอบ #6 เมื่อ: 17, กันยายน 2013, 05:54:39 PM »

ขอบคุณค้าบบบบบ.     >A@$%^^ >A@$%^^
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 17, กันยายน 2013, 06:45:41 PM »

อัตราเร่ง ความสบาย เนียนๆครับ

แต่ถ้าใช้งานในกรุงเทพชั่วโมงเร่งด่วน ลำบากนิดนึง อาจจะไม่คล่องตัวเท่าไรครับ

โดยรวมเป็นรถที่น่าเล่นนะ

jay26

« ตอบ #8 เมื่อ: 30, กันยายน 2013, 08:54:14 AM »

อัตราเร่ง ความสบาย เนียนๆครับ

แต่ถ้าใช้งานในกรุงเทพชั่วโมงเร่งด่วน ลำบากนิดนึง อาจจะไม่คล่องตัวเท่าไรครับ

โดยรวมเป็นรถที่น่าเล่นนะ

ขอบคุณคับผม    ตอนนี้กะลัง  ลังเลเอามาก ระหว่าง Forza300  กะเจ้า CB500X 

Forza              จุของเยอะ นั่งสบาย บิดเพลินๆ
CB500X          เร่งแรงแซงสบาย  แต่ไม่รู้ว่า เดินทางไกลๆ จะเมื่อยตรูดมากป่าว จะจุของเยอะต้องติดกล่องเพิ่ม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์