CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะเหมือนพวกเก็บเงินกู้เปล่าครับ  (อ่าน 2903 ครั้ง)
aobzadee
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 12:46:07 AM »

ตอนนี้ก็อยู่ช่วงระหว่างรอรถเลยอยากได้หมวกกันน๊อคซักใบ

ตอนแรกอยากได้ใบนี้

เพราะมันเท่ดี ราคาก็ไม่แพงมากจนเกินกำลังแต่ว่าพี่ๆในคลับหลลายๆคนบอกว่ามันจะต้านลมกินเหล้าแล้วทำให้คอแข็ง

เราก็เอามาคิดใหม่ มันก็จริงของเขานะอีกอย่างกลัวว่าขับไปเร็วๆที่บังลมมันหัก.

เลยหันมามองใบใหม่ก็คือใบนี้

เลยเอารูปไปหาแม่ดู แม่ถามว่ามึงจะเปลี่ยนอาชีพไปเก็บเงินกู้เหรอ.

ขอถามพี่ๆที่เคยใช้หมวกls2ที่คล้ายๆผมเอามาให้ดูของจริงนี้มันจะใหญ่มากปะครับ

และพี่ๆว่ามันจะเหมือนที่แม่ผมพูดเปล่าครับ = ="

endsuicide

Where is a God ?

« ตอบ #1 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 12:47:35 AM »

ขับ CBR ยังไงก็หนีไม่พ้นเก็บเงินกู้จ้า   :P :P :P :P

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 12:53:07 AM »

จะใส่หมวกอะไรเค้าก็ก็ว่าเก็บเงินกู้ทั้งนั้นอ่ะครับ อย่าไปซีเรียส ความคิดคนอื่นเราห้ามเค้าไม่ได้อยู่แล้ว ซักพักก็ชินไปเอง
 <%6 <%6 <%6

VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« ตอบ #3 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 01:01:35 AM »

LS2 สวย  !goodjob

เป้าใหญ่
I'm CBRsCLUB

คลับนี้มันไม่ใช่แค่กลุ่มมอไซย์ธรรมดา มันคือครอบครัวมันคือกลุ่มเพือน เข้าใจป่ะ

« ตอบ #4 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 01:19:05 AM »

เก็บเงินกู้แถวบ้านผม ขี่ ER นินยังมี  >%REDD

CBRsCLUB+
Golf410spk
"Seals อดีตที่สวยงาม"

< Spirit Of Rider. >

« ตอบ #5 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 02:17:51 AM »

แล้วแม่จะให้ใส่หมวกแบบไหนล่ะครับ  จะให้ใส่ครึ่งใบหลอ..   

ถ้าให้ผมแนะนำ  ใส่เต็มใบดีกว่าครับ  ใครจะว่าเงินกู้อะไรก็ช่างเขา    ห่วงความปลอดภัยของตัวเองดีกว่าไปแคร์คนมองครับ
Somsab
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

Somsab_chompoo@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 02:29:23 AM »

เรารักเราก็ขี่ครับ อย่าไปสนใจคำคนครับ ถูกใจเราก็พอ
type96
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #7 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 03:18:46 AM »

ทรง LS2 ส่วนมาหัวจะไม่ค่อยโตมากครับ ใส่อะไรก้อย่าไปคิดมากเลยครับ คำพูดคนอื่นเพียงแค่ลมปากสุขทุกอยู่ที่ตัวเราครับ... :-*
boy_za

« ตอบ #8 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 03:30:46 AM »

อย่าคิดมากเลยครับ ใครจะว่าใส่แบบพวกเก็บเงินกู้ก็ช่างเค้า ดีกว่ากว่าใส่แบบครึ่งใบหรือไม่ใส่เลย แล้วโดนเก็บแทน มันจะไม่คุ้มนะครับ l10

;) @ มาได้นะครับชาว CBR >>  http://www.facebook.com/aumami.rt << !goodjob

darkkorpong

« ตอบ #9 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 05:04:19 AM »

พวกเงินกู้ คงไม่ใส่ls2 หรอกคราบไม่ต้องกลัว
kookingg

« ตอบ #10 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 08:43:36 AM »

ถ้าไม่อยากเหมือนพวกเก็บเงินกู้แนะนำหา ถุงมือที่มีกาดแข็งๆหน่อยมาใส่(ยี่ห้อ โปรไบค์ ตัวอย่าง) จะเพิ่มความเป็น ไบเกอร์ได้มากขึ้น อย่าไปใส่ถุงมือผ้าหรือพวกลายแมงมุมนะ เหมือนเป๊ะ  >A@$%^^

kitty boy

« ตอบ #11 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 09:52:42 AM »

เก็บเงินกู้แล้วไงเหรอคับ ถ้าไม่อยากให้คล้ายก็บอกให้คุณแม่ไปซื้อฮายาบูสะให้หนูขี่ ผมเชื่อว่าพวกพี่ๆในนี้หลายคนมีอผาชีพเช่นว่า แต่อย่าเอามาเปรียบในนี้เลยครับในนี้เรานับแค่ว่าเรารักcbrไม่ได้บอกว่าอาชีพนี้อาชีพนั้นยังไง ผมเองไม่ได้ประกอบอาชีพนี้แต่เห็นแล้วอดไม่ได้ เรื่องหมวก มีตังซื้อได้แค่ไหนก็ซื้อเถอะ พวกทวงหนีใบเป็น2เหมื่นเค้าก็มีใช้กัน ว่าแต่คุณมีไรที่ต่างจากเค้าถึงคิดว่าเค้าต่าง
machanic_ssk
ALL BLACK

ขับ CBR150I ก็ถึงเหมือนกัน..........

« ตอบ #12 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 11:00:27 AM »

ขับกลับบ้านต่างจังหวัดแม่เห็นตอนจอดรถยังคิดว่าเป็นพวกเก็บเงินกู้เลย :-\
คิดซะว่ารถมันดี น่าใช้ >konan

เบาๆ เพราะเราไม่แรง
zeroinw1
**

sadgong2_mail@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 02:43:46 PM »

!weedwiew !weedwiew !weedwiew
aonkorn

« ตอบ #14 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 04:56:09 PM »

นานาจิตตัง
skull

« ตอบ #15 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 06:09:32 PM »

ยังเห็นแค่เก็บเงินกู้ ยัง "ธรรมดา" ครับ

แถวบ้านผมเค้าเห็นผมเป็น "มือปืนรับจ้าง" หรือ"คนชี้เป้า" ที่มาหาเหยื่อ  ไม่หนักกว่ารึ ?

ถ้าเกรดต่ำหน่อย ก็เป็น "โจรกระชากกระเป๋า" อ่ะครับ

ผมรับมาหมดแล้วครับ  cryyyyy

พวกคุณยังดีได้เป็นถึง"เก็บเงินกู้" เมื่อเทียบกับผม  ฉะนั้นสบายใจได้
Therock_CBR

รถคันนี้สีดำ

« ตอบ #16 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 06:29:24 PM »

ไม่ต้องกลัวคำคนพูดหรอกครับ เพราะรถรุ่นนี้เขาใช้กันทั่วบ้านทั่วเมือง ทุกรุ่นทุกวัย คิดถึงความคุ้มค่า ประสิทธิภาพและประโยชน์การใช้สอยดีกว่า ส่วนหมวกแนะนำว่าเต็มใบเลยครับ LS หรือ Real ก็ใช้ดีครับ สวยด้วย

Somsab
**

Somsab_chompoo@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 08:37:56 PM »

เก็บเงินกู้เดินทางระยะไกล cbrของพวกเราตรงตามความต้องการของพวกเก็บเงินกู้ก้อเท่านั้น อย่าคิดมากครับ รถเรามันทน มันอึด คุ้มครับ ขับcbr อย่าเดือดร้อนใครก็พอ
สายอ๋อย
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 10:16:08 PM »

ใส่หมวกรุ่นไหน ลักษณะใด น่าจะมองที่ประโยชน์ด้านความปลอดภัยเป็นสำคัญนะครับ จอดเฉยๆล้มหัวฟาดพื้น ก็สามารถทำให้เสียชีวิตได้นะครับ  dance  ไม่น่าแคร์กับสมองคนอื่นที่ไม่ได้มาประสบเหตร่วมกับเรา น่าจะห่วงสมองตัวเราและผู้ร่วมทางกับเรามากที่สุด
สนับสนุนหมวกเต็มใบในทุกกรณีครับ  !goodjob

paladincyber
Part of me !

Part of me !!~

paladincyber@hotmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2013, 10:18:08 PM »

ขับ CBR ยังไงก็หนีไม่พ้นเก็บเงินกู้จ้า   :P :P :P :P
ไปซื้อร้านขายของชำเล็กๆ ทีไร เจ้าของร้านถามว่า''มาเก็บบ้านไหนพ่อหนุ่ม""P :P
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์