CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พัฒนาการเจ้าแดงของผมครับ ^_^  (อ่าน 2950 ครั้ง)
artigonCBR
I LOVE CBR +
I'm CBRsCLUB

« เมื่อ: 01, เมษายน 2013, 04:34:05 AM »

สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆ ทุกท่านครับ วันนี้ผมจะมานำเสนอ การพัฒนาการของเจ้าแดงน้อยของผมกันครับ

>%^SR >%^SR >%^SR

เริ่มจากปี 2554 ครับ วันแรกที่รถมาส่งครับ ( ตอนนั้นรู้สึกตื่นเต้นมากๆเลยครับ ลองจับลองคร่อมอยู่นาน 555)  :-[

วันต่อมาก็เลยไปจัดสติกเกอร์ขอบล้อมา 1 ชุด หล่อไปๆ 55+   >eiei

เผอิญว่าดันมีช่วงอินดี้เหมือนกับคนอื่นเค้าด้วย 555+ ( สังเกตุขอบล้อครับ  l11)

หลังจากนั้นทั้งปี2554 1 ปีเต็มๆก็ไม่ได้เเต่งอะไรเพิ่มเลยครับ จนกระทั่งช่วงกลางปี 2555 ก็เลยนึกอยากจะโล่งๆดูบ้าง  ;D

มองไป มองมา รู้สึกว่าอยากได้ก้นโด่งๆหน่อย เลยลองทำตัวต่อโช็คเล่นๆครับ

สรุปท้ายโด่ง สปอร์ทสมใจ แต่ !!! แฟนบอกนั่งลำบากครับ เลยจำใจต้องเอาออก  cryyyyy

จังหวะว่างๆ + ไม่ได้ทำอะไรกับรถมานานเเล้วเลยถอดชิ้นส่วนไปหุ้มผ้าเคฟล่าห์ซะ  *^%#

และเมื่อใส่แล้วจะหล่อแบบนี้  !pingping

สุดท้ายนี้ แถมๆครับ  >eiei

สุดท้ายนี้ขอบคุณพื้นที่เว็ป CBRs คลับนะครับ ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ในการนำเสนอ  ;) ;) ;)

@ มาเป็นเพื่อนกันได้ครับผม https://www.facebook.com/artigonclb

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 01, เมษายน 2013, 04:41:27 AM »

สวยงามครับ เอาไป10กระโหลกเลย l13 l13 l13

joebg007

Love cbr150R SriraCha

« ตอบ #2 เมื่อ: 01, เมษายน 2013, 05:56:51 AM »

สวยมากคับ >coooool >coooool

cbr150R เก่าๆ คนขับแก่ๆ แถวศรีราชา เจอทักนะครับๆๆๆๆๆ
artigonCBR

« ตอบ #3 เมื่อ: 04, เมษายน 2013, 01:44:08 AM »

ขออณุญาต อัพเดทนิดนึงครับ พอดีว่าไปทำสติกเกอร์มาใหม่ครับผม  l11

@ มาเป็นเพื่อนกันได้ครับผม https://www.facebook.com/artigonclb
sd.sd48@gmail.com
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #4 เมื่อ: 20, เมษายน 2013, 05:15:13 AM »

สวยมากครับ !goodjob
MarkCBR
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Mark CBR FI

mark_milk_za@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 11, มิถุนายน 2013, 07:17:25 AM »

สวย  l13 l13

ความแรงมันอยู่ที่ใจ  เคยได้ยินไหม  สั่งได้ดั่งใจ
Golf410spk
"Seals อดีตที่สวยงาม"

< Spirit Of Rider. >

« ตอบ #6 เมื่อ: 11, มิถุนายน 2013, 07:46:34 AM »

สวย เท่ ครับ  !goodjob

(ขอบอกว่า โซ่ สเตอร์ สะอาดดีจริงๆ)  >coooool
gazzoziation
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #7 เมื่อ: 11, มิถุนายน 2013, 07:49:22 AM »

สวยงามมากๆครับ >coooool >coooool ขอสอบถามหน่อยนะครับ ว่าลายสติ๊กเกอร์เดิมๆติดรถมา เราสามารถลอกออกได้เลยหรือเปล่า แล้วมีเคล็ดลับอะไรบ้างครับ อยากโล่งๆบ้างครับ  :-\

***มีขุนแผนเป็นตะกร้า ก็สู้มี CBR คันเดียวไม่ได้***
artigonCBR

« ตอบ #8 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2013, 01:49:31 AM »

สวยงามมากๆครับ >coooool >coooool ขอสอบถามหน่อยนะครับ ว่าลายสติ๊กเกอร์เดิมๆติดรถมา เราสามารถลอกออกได้เลยหรือเปล่า แล้วมีเคล็ดลับอะไรบ้างครับ อยากโล่งๆบ้างครับ  :-\

สามารถลอกออกได้เลยครับ เฉพาะตรงถังน้ำมันอย่างเดียวครับที่ลอกออกไม่ได้ ผมใช้วิธีเอาสติกเกอร์ติดทับเอาครับผม  >eiei

artigonCBR

« ตอบ #9 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2013, 01:50:31 AM »

สวย เท่ ครับ  !goodjob

(ขอบอกว่า โซ่ สเตอร์ สะอาดดีจริงๆ)  >coooool

ขอบคุณสำหรับคำชมครับคุณกอล์ฟ ( โซ่-สเตอร์ผมล้าง+หล่อลื่นทุกอาทิตย์ครับผม ) >som

MarkCBR
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Mark CBR FI

mark_milk_za@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 20, มิถุนายน 2013, 03:58:29 AM »

สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆ ทุกท่านครับ วันนี้ผมจะมานำเสนอ การพัฒนาการของเจ้าแดงน้อยของผมกันครับ

>%^SR >%^SR >%^SR

เริ่มจากปี 2554 ครับ วันแรกที่รถมาส่งครับ ( ตอนนั้นรู้สึกตื่นเต้นมากๆเลยครับ ลองจับลองคร่อมอยู่นาน 555)  :-[

วันต่อมาก็เลยไปจัดสติกเกอร์ขอบล้อมา 1 ชุด หล่อไปๆ 55+   >eiei

เผอิญว่าดันมีช่วงอินดี้เหมือนกับคนอื่นเค้าด้วย 555+ ( สังเกตุขอบล้อครับ  l11)

หลังจากนั้นทั้งปี2554 1 ปีเต็มๆก็ไม่ได้เเต่งอะไรเพิ่มเลยครับ จนกระทั่งช่วงกลางปี 2555 ก็เลยนึกอยากจะโล่งๆดูบ้าง  ;D

มองไป มองมา รู้สึกว่าอยากได้ก้นโด่งๆหน่อย เลยลองทำตัวต่อโช็คเล่นๆครับ

สรุปท้ายโด่ง สปอร์ทสมใจ แต่ !!! แฟนบอกนั่งลำบากครับ เลยจำใจต้องเอาออก  cryyyyy

จังหวะว่างๆ + ไม่ได้ทำอะไรกับรถมานานเเล้วเลยถอดชิ้นส่วนไปหุ้มผ้าเคฟล่าห์ซะ  *^%#

และเมื่อใส่แล้วจะหล่อแบบนี้  !pingping

สุดท้ายนี้ แถมๆครับ  >eiei

สุดท้ายนี้ขอบคุณพื้นที่เว็ป CBRs คลับนะครับ ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ในการนำเสนอ  ;) ;) ;)
หุ้มแคฟล่านี่ราคาเท่าไหร่อะครับ

ความแรงมันอยู่ที่ใจ  เคยได้ยินไหม  สั่งได้ดั่งใจ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์