CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคับ ผมเพิ่งมาแนะนำตัว  (อ่าน 1126 ครั้ง)
bzanaja
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« เมื่อ: 03, มกราคม 2013, 03:03:41 AM »

สมัครสมาชิกทิ้งไว้และคอยหาความรู้จาก Club นี้มากว่าครึ่งปีละเป็นประโยชน์มากคับ !goodjob
เพราะก่อนนี้ต้องการซื้อตัวเก่ามือสองแต่ตอนนี้ หารถดีดีไม่ได้เลย ซื้อตัวใหม่ เมื่อ 5 ธันวา 2555
ข้อมูลส่วนตัวนิดๆ  :-\
ชื่อ B คับ Nice to miss You   ;)

สูง 159-160 ประมาณนี้ล่ะ

หนัก 43-45 ขึ้นลงไม่เกินกว่านี้

ขี่ CBR150i สีดำ อยู่แถว เ้ส้นแบ่งเขต สมุทรปราการ/กรุงเทพ (สำโรงละใกล้ๆ)
ตัวรถ โหลดหน้า 1.5 นิ้ว (ส่วนตัวว่าไม่มีผลกับความสูงเบาะ แต่รถนิ่งขึ้นเวลาวิ่ง) ปาดเบาะนิดหน่อย แค่นี้เองขี่สบายละ  !wanwan
ปล.สำหรับคนที่จะออกรถแต่กลัวขาไม่ถึง ถ้าคุณตัวไม่เล็กกว่าผมก็จัดซะ  >:(
ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่้กับทักษะล้วนๆคับ ตัวรถทำนิดหน่อยก็พออย่าไปเยอะเดะเสียสมดุล
คนตัวเล็กตัวใหญ่ขี่ไม่ดีก็ล้มเหมือนกันหมดอ่ะ ยกรถไหวไม่ไหวอยู่กับเทคนิคและสภาพร่างกายหะ
 >konan ตบท้ายด้วย ขอให้ทุกคนขับขี่กันอย่างปลอดภัยคับ เห็นคนนู้นทำได้ก็อย่าไปลอง ค่อยเป็นค่อยไปปลอดภัยดีกว่า

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 04, มกราคม 2013, 03:27:58 AM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ครับ ผมเดย์ครับ ;) ;) ;)

bzanaja
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #2 เมื่อ: 04, มกราคม 2013, 03:48:38 AM »

หวัดดีหะ ตอนนี้ผมกำลังเอาเวลาว่างก่อนนอนมา ศึกษาหารูปแบบการทำหล่อรถตัวเองอยู่ ต้องศึกษาดีๆ ละ เลยต้องถามนู้นอ่านนี้เยอะแยะเลยได้พี่ในคลับแนะนำเลยคิดไปไกลละ
ปัญหาคือเวลาว่างที่ไม่มี
phaiboon
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

boonphai111@hotmail.co.th
« ตอบ #3 เมื่อ: 04, มกราคม 2013, 04:36:01 AM »

เล็กใหญ่ไม่สำคัญ ขอแค่ขี่กันได้ก็พอ
Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang
CBR Commando

« ตอบ #4 เมื่อ: 04, มกราคม 2013, 09:58:47 PM »

l3 CBRsCLUB l3

+ยินดีต้อนรับคับ+

l13CBRsCLUB l13

l3 We love love CBR  l3

:-[ผมชื่อ ปอง อยู่ลำปาง คับผม :-[

:oiui    ขับ CBR 150R คาร์บู สีแดง :oiui
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์