CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้านสติ๊กเกอร์แปะขอบล้อ  (อ่าน 4695 ครั้ง)
AnubizziE
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 05, กันยายน 2012, 09:26:57 PM »

ผมหาร้านแปะสติ๊กเกอร์แปะขอบล้ออยู่ครับ  เห็นว่าแถวโรงบาลกลางมีคนในคลับอยู่แถวนั้น อยากทราบตำแหน่งครับ อยากไปแปะ (ผมแปะเองแล้วมันเบี้ยวเหมือนล้อดุ้งเลย)  !ohno

แล้วอีกหนึ่งเรื่องครับผมหาซื้อ สเตนตั้งรถได้ที่ไหนครับแบบ ไม่แพงมากอ่ะครับ  ผมอยู่พระประแดง แถวนั้นหาไม่ค่อยมีเลย  รบกวนด้วยครับขอบคุณครับ ;)  น้องใหม่ครับ

ไม่ค่อยรู้ร้านอะไหล่เลย   ???

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 12:46:21 AM »

ผมว่าแปะเองน่าจะง่ายกว่านะครับ ใจเย็นๆ ระหว่างแปะเอาไดร์เป่าด้วย
จะได้แปะง่ายขึ้น ทำเองภูมิใจกว่าเยอะครับ เอาใจช่วยครับ l13 l13 l13

artigonCBR
I LOVE CBR +
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #2 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 01:24:00 AM »

ถ้าจะแปะเองต้องใจเย็นๆครับ ค่อยๆไปทีละนิดๆ รู้สึกว่าเริ่มแปะแล้วไม่กลมก็ค่อยๆไล่ไปครับ  <%6

@ มาเป็นเพื่อนกันได้ครับผม https://www.facebook.com/artigonclb
artit3651
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #3 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 01:39:17 AM »

สะแตนยกรถ ที่ร้าน2สิงมี ถนนปู่เจ้า    พอจะรู้นะ    คลองถมก็มี ลองเดินไปดู
GuNnM99

ไม่มีผิดเป็นครั้งที่สาม

« ตอบ #4 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 02:50:24 AM »

ร้าน 320 แถวๆสำเพ็ง ใกล้กับร.พ.กลางอ่ะและ ราคาไม่แรง  l13

digimon

« ตอบ #5 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 03:24:02 AM »

ของผมซื้อเป็นม้วนมา แปะไปนิดนึง ก็เข็นรถไปหน่อย แปะอีกนิดนึงก็เข็นรถไปหน่อย  l12 แบบว่าไม่มีสแตนเลย(หาซื้อไม่ได้เลย) เล่นเอาเหงื่อหยดเลย แต่พอแปะเสร็จ เออ!! มันสวยพิลึก แฮะ...เหงื่อไหลย้อนเข้ารูขุมขนใหม่เลย ย๊ะ!!  :P
ภูมิใจดีครับ เชื่อผมแปะเองเลยงับรับรองสวยเลยฮะ...

boatmilan
อยากเร็วก็ไปเร็วในสนาม อย่ามาเก่งในถนนหลวง
CBR NEzone

"สีดำหล่อทุกคัน"

« ตอบ #6 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 03:36:36 AM »

ของผมซื้อเป็นม้วนมา แปะไปนิดนึง ก็เข็นรถไปหน่อย แปะอีกนิดนึงก็เข็นรถไปหน่อย  l12 แบบว่าไม่มีสแตนเลย(หาซื้อไม่ได้เลย) เล่นเอาเหงื่อหยดเลย แต่พอแปะเสร็จ เออ!! มันสวยพิลึก แฮะ...เหงื่อไหลย้อนเข้ารูขุมขนใหม่เลย ย๊ะ!!  :P
ภูมิใจดีครับ เชื่อผมแปะเองเลยงับรับรองสวยเลยฮะ...
ชอบๆๆๆๆ ตรง ".เหงื่อไหลย้อนเข้ารูขุมขนใหม่เลย"   :P :P

ชีวิตที่มีค่า ไม่ใช่ชีวิตที่ร่ำรวย มีเกียรติ หรืออายุยืน...
แต่ชีิวิตที่มีค่า........
คือชีวิตที่ตัวเรา เป็นคนมีคุณค่า และทำให้ชีวิตอื่น... มีค่า
iceswat
Difficult But Not Impossible

จะช้าหรือเร็วก็ถึงเหมือนกัน

« ตอบ #7 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 03:41:00 AM »

เป็นม้วนนี้หาซื้อที่ไหนอะเดินหาซื้อที่ไหนไม่เคยเจอเลย3mสะท้อนแสงเป็นม้วน  :)

digimon

« ตอบ #8 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 03:46:41 AM »

เป็นม้วนนี้หาซื้อที่ไหนอะเดินหาซื้อที่ไหนไม่เคยเจอเลย3mสะท้อนแสงเป็นม้วน  :)

ผมซื้อที่เจียงใหม่เจ้า....อ่ะครับ แต่เป็นสติ๊กเกอร์ธรรมดานะครับผม ผมจำราคาไม่ได้แล้วอ่าครับตอนนั้นซื้อรวม ๆ กันหลาย ผมไปซื้อร้านอะไหล่แต่งรถแถว ๆ ตลาดต้นพะยอม อ่ะครับผม

digimon

« ตอบ #9 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 03:55:21 AM »

ชอบๆๆๆๆ ตรง ".เหงื่อไหลย้อนเข้ารูขุมขนใหม่เลย"   :P :P

ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ เราต้องเฮฮากันบ้าง เด๋วจะเครียดกันไปน่ะครับ อิอิ...

jalabe
จนก็ย่ำยี มีก็อิจฉา อนิจจาสัตว์โลก นี่หรือคือมุษย์!!!
Certified Trader
*

บอยบึงกาฬ

« ตอบ #10 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 04:36:44 AM »

:P :P :P :P เหงื่อไหลกลับ ก็จริงของพี่เค้าน่ะ ลองแปะเองจะรู้ครับ
ผมก็มาเป็นม้วนซื้อของคุณ เสาร์  >yes

Boy Design
รับออกแบบสติกเกอร์ตกแต่งรถ

« ตอบ #11 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 05:28:32 AM »

ไม่เอาแบบนี้นะครับ  :(

kassumoto
หัวใจของการเดินทาง...ไม่ได้อยู่ที่จุดหมาย...เเต่มันอยู่ที่ประสพการที่ได้ในสองข้างทาง
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #12 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 06:04:39 AM »

เหนียว บาดใจ เลยทีเดียว
CHAN007
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #13 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 06:06:28 AM »

ขอถามด้วยคนครับ สเตนตั้งรถ แถวใกล้ๆรังสิตมีมั้ยครับเข้าไปในเมืองเดินทางไม่สะดวกครับ ขนาดไปเดินพูนทรัพย์ยังไม่มีเลยครับ  !hoehoe !hoehoe อยากได้จริงๆ..
Boy Design
รับออกแบบสติกเกอร์ตกแต่งรถ

« ตอบ #14 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 06:11:35 AM »

ร้าน 320สำเพ็ง มีครับ มีทั้งสแตนด์ยกหน้า ยกหลังเลย ร้านอยู่ท่าน้ำราชวงศ์ครับ  !goodjob

หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
« ตอบ #15 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 07:08:19 AM »

ขอถามด้วยคนครับ สเตนตั้งรถ แถวใกล้ๆรังสิตมีมั้ยครับเข้าไปในเมืองเดินทางไม่สะดวกครับ ขนาดไปเดินพูนทรัพย์ยังไม่มีเลยครับ  !hoehoe !hoehoe อยากได้จริงๆ..
ไม่หาจากในเว็บนี้ก่อนละครับ ราคาก็ไม่ได้แรงนะ ร้าน320สำเพ็งไง ไม่ต้องเดินตากแดดหาด้วยครับ
 :D :D :D

CHAN007
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #16 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 07:12:53 AM »

ขอบคุณครับ...ใช่ร้านนี้มั้ยครับ

อาคารซีแอนด์แอลพลาซ่า ราชวงศ์

231 แขวงจักรวรรดิ์ เขตสัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร 10100
AnubizziE
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 03:23:02 PM »

:) ขอบคุณทุกความเห็น และคำชี้แจง  ยังไงถ้าเสร็จเมื่อไหร่ตจะลองมาให้ชม

ว่าเบี้ยวมากน้อยเพียงไร  ผมจะพยายามครับ  !hoehoe
PIPE RM2
PIPRE RM2
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

PIPE RM2

thanet76@hotmail.co.th
« ตอบ #18 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 05:04:40 PM »

l13 เอาใจช่วย...

Uploaded with ImageShack.us >eiei

Uploaded with ImageShack.us
jalabe
จนก็ย่ำยี มีก็อิจฉา อนิจจาสัตว์โลก นี่หรือคือมุษย์!!!
Certified Trader
*

บอยบึงกาฬ

« ตอบ #19 เมื่อ: 06, กันยายน 2012, 09:03:18 PM »

ไม่เอาแบบนี้นะครับ  :(

:o :o :o :o
เห็นแล้วเซ็งแทนเลยบอย ของจีนก็งี่อ่ะ เซ็ง หมดเบนซินเป็นขวด อิอิอิ

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์