CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CBR 150i มีใครใส่ล้อซี่ลวดบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 12648 ครั้ง)
jirayutpeet
ชoU ตๅก ลม
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

ฮ่า ฮ่า ฮ่า

« ตอบ #20 เมื่อ: 09, มกราคม 2013, 04:03:32 AM »

บอกตรง ๆ ว่า โคราช ถมเถ ไปครับ เก็บดอกชอบใส่ cbr150i เยอะ ม๊วกกก

ร้านเก็บดอกอยู่ หน้าปากซอย บ้านผมนิ๊ ตอนเช้านิ๊ เห็น เก็บดอก เหมือน มี้ตติ้ง กันเลยหล่ะ

จิรายุทธ

artunz
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #21 เมื่อ: 10, มกราคม 2013, 04:45:45 AM »

ninja ก็มีครับผม สไตล์แต่คนมันไม่เหมือนกัน  l11

ชอบจังครับ คันนี้ ชอบในความคิดเขานะ ก็ชั่งทำไปได้เนอะ มันมาจาก ninjaปีอะไรหรอครับ แปลกตาไปพอสมควรเลย  ???

ถนนเถื่อน เสียไม่ได้
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์