CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัวคร้าบบบบ....  (อ่าน 8736 ครั้ง)
OามากิJ
アマギン
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

รับบทตัวร้าย เป็นได้แค่ตัวโกง

« ตอบ #20 เมื่อ: 11, เมษายน 2012, 06:49:34 AM »

ขอความเห็น เรื่อง สติ๊กเกอร์หน่อยครับ ยังไงก็ได้ แนะมาได้เลยครับ อยากรู้ ( พอดีให้เพื่อนตัดให้ โดยบอกไปแค่ว่า อยากได้คำว่า CBR ให้ลองเซิร์ทหาในกุเกิ้ล แล้วให้ตัดมาให้ )

:-\ พอดีรุสึกว่า ติดแล้วมันดูทะแม่งๆ ยังไงก็ไม่รุอ่ะ
ผมว่าสวยดีนะคับ ขาว-ดำ โดนใจสุดๆ ผมเพิ่งถอย 13/03/55 นี่เอง อยากได้สีขาว ที่ร้านก็บอกว่ามี มาเลย แต่ผอทำเรื่องเสร็จ บอกไม่มีซะงั้นเลยต้องเอาสีแดงมา แถมนั่งรอรถมาส่งตั้งนานแหนะ เฮ้อ.... :-\

เหมือนผมเลยครับ ตอนเข้าไปถามที่ร้าน ใจผมอยากได้สีดำ ร้านบอกมีครบทุกสี พอทำสัญญาเสร็จ ร้านกลับบอกว่า สีดำ มีคนจองแล้ว ถ้าจะเอาต้องรออย่างน้อย 2อาทิตย์ถึงเดือนนึง เลยต้องเอาสีขาวมาแบบไม่ได้ตั้งใจ

prasitchai
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

แรงไปไหน แต่ก็อยากแรง

portatoc7@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #21 เมื่อ: 12, เมษายน 2012, 10:58:11 PM »

โซนสัตหีบคับ ป้อคับ
OามากิJ
アマギン
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

รับบทตัวร้าย เป็นได้แค่ตัวโกง

« ตอบ #22 เมื่อ: 23, เมษายน 2012, 03:48:58 PM »

โซนสัตหีบคับ ป้อคับ

ไม่ได้เข้ามาฟอรั่มนี้ซะเท่าไร ดีครับ คุณป้อ ว่างๆ ก็แวะมาขี่เล่นแถว โลตัสบ้านฉาง บ้างนะครับ  ;)
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์