CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟเลี้ยว LED  (อ่าน 1690 ครั้ง)
killerhallz
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

จะอยู่ เคียงข้างคุณ....

« เมื่อ: 20, มกราคม 2012, 06:29:22 AM »

คือวันนี้ผมพยายามไปเลี่ยนไฟเลี้ยวเป็น LED มาครับ แล้วพอดีว่าไฟเลี้ยวมันสว่างค้าง ไม่กระพริบเลย มีวิธีทำให้มันกระพริบมั๊ยครับ  ;)

assasinas
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #1 เมื่อ: 20, มกราคม 2012, 06:38:13 AM »

:D ต้องเปลี่ยนดีเลคับ ไอกล่องไฟอ่ะ อยู่ที่ด้านในโคมไฟอ่ะคับ อันไม่กี่ร้อยคับ ปรับการกระพริบได้ด้วยนะ สู้ๆคับ ปล.แกะยากหน่อยนะคับ
killerhallz

« ตอบ #2 เมื่อ: 20, มกราคม 2012, 06:40:25 AM »

.ในโคมไฟหน้าหรอครับ ให้ช่างศูนย์ใส่ เค้าจะใส่ให้มั๊ยครับ
bankdog
ทำดีให้คนเกรง ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ทุกเส้นทางมีไว้ลุย และเมาๆๆ

« ตอบ #3 เมื่อ: 20, มกราคม 2012, 07:22:52 AM »

ไม่ต้องให้ช่างก็ได้ครับ ก้มลงดูใต้ไฟหน้ามันจะมีตัวครอบสายหาดูครับไม่ยาก ไม่ต้องไปเสียเงินทำเองง่ายนิดเดียว handsom ถอดตัวเก่าออกแล้วเสียบตัวใหม่ก็จบและติดเครื่องดูไฟเลี้ยวว่ากระพริบ ถูกใจ   หรือไม่  เราก็หมุนปรับเอาเอง   จบข่าว l4
THE_PHOO
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #4 เมื่อ: 20, มกราคม 2012, 07:57:05 AM »

ใส่ ดีเลย์ เด็กแว๊น ที่มันกระพริบเร็ว ๆ อะที่ปรับได้   ใต้ไมค์ มันมีเสียบอยู่แถวนั้นเอามือคลำ ๆ ไปก็เจอ แต่มัน กระพริบเร็วมาก ถ้าให้มันช้าลงหน่อย ก็ พ้วงหลอดไฟ ธรรมดาไว้สักหน้า 1 หลอดหลัง 1 หลอดจะได้กระพริบช้าลงได้ muummm  dance
killerhallz

« ตอบ #5 เมื่อ: 20, มกราคม 2012, 02:09:03 PM »

>SAFE$# ขอบคุณครับพี่ๆทั้งหลาย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์