CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าพี่ๆเข้าศูนย์บริการไหนแล้ว ถูกใจ สบายใจ มากที่สุด (แถวกทม ปริมนทน)  (อ่าน 3044 ครั้ง)
Nocry
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« เมื่อ: 11, สิงหาคม 2011, 01:46:49 AM »

คือผม ขับ jazz อยู่ กำลังจะออก cbr250 สักคัน แต่คนแถวบ้านนเล่น ninja อยู่ เขาบอกศูนย์ดีมากเป็ฯกันเองช่างเก่ง

ก็ แต่ว่าผมชอบ CBR มากกว่าเลย กำลังหาข้อมู,ประกอบการตัดสินใจว่า ศูนย์ฮอนด้า เก่งอยู่ไกลไหม

หรีอต้องจำใจออก ninja ผมอยู่ ปทุมธานี ครับ  :-X

Nocry
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2011, 01:50:24 AM »

กำ ขขอ อภัยพิมพ์ไม่ครบ ขับjazz คือ ศูนย์บริการ ที่รังสิตอ่า แย่มากครับ เลยต้องไปไกลถึง อยุธยา เลย เป็ฯห่วงเรื่องศูนย์บริการมากครับ
kaos
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2011, 02:06:39 AM »

ผม เข้า o นัดพบบางใหญ่ครับไม่รู้ว่าช่างเก่งไหมเเต่บริการเหมื่อนรถใหญ่ มีใบรับส่งรถ ห้องรับรอง คอมให้เล่น บริกรก็ดี พมักงานก็สวย
ราคาไม่เเพงด้วยครับ
NothinGz
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ปล่อยหัวใจ ไปกับสองล้อ~*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2011, 02:14:01 AM »

ถ้าเน้นศูนย์ก้อแนะนำไปนินจาเลยครับ
cbrศูนย์ใหญ่ก็ที่สำโรงอ่ะครับ
แต่บริการไม่สู้ของคาวานะครับ
ถ้าเน้นความชอบ ก็ cbr ไปโลดครับ!!

Nocry
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2011, 03:57:48 AM »

ถ้างั้น คอนเฟม CBR คับ ความชอบ >:(
KaEEE

รายๆ...ก้อ..กรู..!!!

kskitcha@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2011, 04:46:50 AM »

ถ้างั้น คอนเฟม CBR คับ ความชอบ >:(
>coooool ไม่รู้อ่ะว่าคิดยังไง แต่ตอบได้ใจ ตรงที่ confirm CBR นี่แหละ..55+ !goodjob

BEN_SAMUI
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

พันธุ์เล-๑๐๐๐โล-พรรลำ เกาะสมุย

« ตอบ #6 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2011, 10:23:40 PM »

นินจาไปเล้ยยยยย muummm
BEN_SAMUI
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

พันธุ์เล-๑๐๐๐โล-พรรลำ เกาะสมุย

« ตอบ #7 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2011, 10:24:09 PM »

เดวจะเสียใจทีหลัง muummm
farjumper
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2011, 04:33:26 AM »

นินจาไปเล้ยยยยย muummm

ถ้าจะซื้อ 250 อ่านะ
Nocry
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2011, 05:07:02 PM »

น่าเสียดายเนอะ  ของเขาก็ออกจะสวย

ทำใม เรื่อง บริการหลังการขาย ที่สามารถสร้างงานสร้างรายได้ให้คนไทย

(โดยเฉพาะช่าง) ทำใมถึงพัฒนาไม่ขึ้น

แต่ผมเคยได้ยินว่า honda มีสถาบันที่ รับนักเรียนช่างไปสอน

เพื่อเป็นช่างในศูนย์บริการโดยเฉพาะ

ประเด็นคือ คนไทยเหมือนกัน ทำใมช่าง คาวาถึงเเจ่มกว่า honda

แล้วทำใม honda ที่มีเครือค่ายขนาดใหญ่ ศูนย์บริการเยอะ

จึงทำงานช้ากว่า คาวา ไม่เข้าใจเลยจริงๆ ใครรู้ช่วยตอบที มันน่าสงสัยจิงคับ  ???
eard
I'm CBRsCLUB

eard_78@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 14, สิงหาคม 2011, 06:14:25 PM »

เข้า 0 ไหนก้ได้ครับ แต่ cbr 250 ก็ดูแลไม่ยาก ผมเองตั้งแต่คูปองถ่ายน้ำมันเครื่องหมด ก็ไม่ได้เข้า 0 อีกเลย ถ่ายน้ำมันเครื่อง เปลี่ยนไส้กรอง ดูแลเองหมด
ทุกอย่างลองศึกษาจากในเวปนี้ได้เลยครับ

ส่วนเรื่องรถ จะออกอะไร ลองหาข้อมูลดูก่อนนะ ก่อนหน้านี้ผมก็ดู ๆ นินจาไว้เหมือนกัน แต่ด้วยการใช้งานส่วนตัว และคิดถึงความคุ้มค่าที่ได้ ผมเลยเลือก cbr 250
สงสัยอะไรก็ลองถามที่หน้าบอร์ดได้ครับครับ

kiansopa
*

kiansopa@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 16, สิงหาคม 2011, 04:02:19 PM »

0 ที่ประชาอุทิศ เขตทุ่งครุ ก็ดีนะคับผมเอารถไปถ่ายน้ำมันเครื่องไม่เคยรอนานเลยพอไปถึงปุ๊บช่างก็เดินเข้ามาต้อนรับทันที แล้วช่างก็พูดจาดีอีกด้วย ถ้ามันจะแย่ก็คงไม่ทุก 0 หรอกคับ
RACEDEE

« ตอบ #12 เมื่อ: 17, สิงหาคม 2011, 04:00:36 AM »

>%^SR ที่พบเจอมา ช่างของฮอนด้า น่ารักทุกคน แล้วช่าง ค่ายอื่นๆก็น่ารัก ทุกคน ครับ......ในหมู่คนดี...ย่อมมีคนชั่ว....ในเหล่าคนชั่วย่อมมีคนดี เข้าใจไม๊จ๊ะ...อย่าเอาความรู้สึกตัวเองไปตัดสินประหารความคิดผู้อื่น  >%^SR
Therock_CBR

รถคันนี้สีดำ

« ตอบ #13 เมื่อ: 24, สิงหาคม 2011, 08:42:37 PM »

แค่เน้นเรื่องศูนย์และช่างบริการดีๆ เก่งๆ ก็ทำการตลาดได้อีกเพียบ ครับ  handsom

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์