CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ตูด 250 มันสูงกว่านี้อีกนิดครับ  (อ่าน 3223 ครั้ง)
winall
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

เก่งไม่กลัว กลัวขยัน

p_charnba@hotmail.co.th
« เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2011, 11:14:50 PM »

คืออยากได้ตูดสูงกว่านี้อีกนิดครับ แบบว่าเบาะเดิมไห้ตูดยกอีกนิดครับ ต้องทำไงมั้งครับ แต่การขับขี่ไห้ทรงตัวดีเหมือนเดิมครับ ลบกวนผู้รูทีครับ

ViRuS_BC
CBR Commando

« ตอบ #1 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2011, 11:46:01 PM »

ถ้าอยากให้มองดูท้ายสูงๆ ก็โหลดหน้าลงซัก 1.5นิ้วครับ

แต่ถ้าอยากให้เบาะสูงขึ้นอีกคงต้องตัวยกโช้ค เท่าที่เห็นตอนนี้ ร้านlikito มีขาย ราคาก็เกือบๆ 8ร้อยครับ

อยากได้ข้อมูลเพิ่มเติม  ค้นหาคำว่า ตัวยกโช๊คหลัง CBR250 ในกูเกิล เยอะแยะครับ  :D

winall

เก่งไม่กลัว กลัวขยัน

p_charnba@hotmail.co.th
« ตอบ #2 เมื่อ: 19, กรกฎาคม 2011, 12:17:31 AM »

ขอบคุณครับ โหลดหน้าลง 1 นิ้วแล้วครับ เดี่ยวจะเอาขึ้นซักนิด 1 เวลาวิ่งทางไม่ดี มานดัง กึกๆ
OFF THE TRACK

« ตอบ #3 เมื่อ: 19, กรกฎาคม 2011, 12:21:34 AM »

ถ้าเรื่องทรงตัว ของเดิมก็บาลานซ์ดีอยู่แล้วน่ะครับ ถ้าโหลดหน้าลงหรือยกท้ายขึ้น การถ่ายเทนน.ระหว่างล้อหน้าและล้อหลังจะเปลี่ยนไป โหลดจะตกมาอยู่ข้างหน้าเพิ่มขึ้น แต่การโหลดหน้าสามารถทำได้ง่ายอยู่แล้ว ลองทำแล้วลองวิ่งดูก็ได้ครับ
bankazz555

« ตอบ #4 เมื่อ: 19, กรกฎาคม 2011, 05:03:32 AM »

ผมว่าโหลดหน้านิดหนึ่งก็น่าจะสูงนะท้ายอะ
Step-Klak
CBR150 REPSOL
I'm CBRsCLUB

ไงไอเสือ ได้REPSOL ส้มดำ สมใจ

dermorkong@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 19, กรกฎาคม 2011, 08:07:28 PM »

จิงๆ แล้วอ่านว่าช็อค คับ

REPSOL จงเจริญ  55

Uploaded with ImageShack.us
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์