CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 41 42 [43] 44 45 ... 56   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน Coffee Boy จุดนัดพบแห่งใหม่ของพวกเราชาวพัทยา  (อ่าน 178809 ครั้ง)
OามากิJ
アマギン
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

รับบทตัวร้าย เป็นได้แค่ตัวโกง

« ตอบ #840 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2012, 09:36:31 AM »

:-\ กำ นั่งคุยโทรศัพท์กับกับน้องชาย คุยไปคุยมา ตอนนี้เริ่มเทใจไปให้ bilmola Replicon ซะล่ะ

แววงบบานปลายมาแล่ววววว...T^T

tonruk
ถึงไม่ Perfect แต่ก็เป็น Limited Edition
I'm CBRsCLUB

Tonrukfon@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #841 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2012, 11:47:57 AM »

CBR150ทั้งตัวใหม่และตัวเก่าเป็นเครื่องตัวเดียวกัน จะต่างกันที่ระบบจ่ายน้ำมันจากคาร์บูเป็นหัวฉีดก็เท่านั้นเอง
ที่ช่างบอกว่าถนัดแต่เครื่องคาร์บูอีนนี้ผมว่าเป็นขออ้างของช่างมากกว่า เพราะรถมีปัญหาที่เครื่องยนต์มันไม่ได้
เกี่ยวกับระบบหัวฉีดสักหน่อย ผมว่าพี่ลองไปถามศูนย์อื่นดูก่อนดีกว่าถามหลายๆศูนย์นะต้องมีสักศูนย์แหละที่ช่วยเราได้
  :D

ถึงไม่ Perfect แต่ก็ Limited Edition Kawasaki ER6N Limited Edition (Ton ET)
number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง

We're the new tranning

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
« ตอบ #842 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2012, 01:28:58 PM »

ทุบซะนะเจ้ แล้วหาซื้อตัวคาร์บูลมือสองมาขี่เป็นเพื่อนกันกะหนู เวลารถไปป่วยที่ไหน เจอร้านเก่ากันดานแค่ไหนจะได้ดูแลง่ายๆ เจอซ่างลาพักร้อนแล้วเซ็งอ่ะค่ะ   l12 l12 l12

Uploaded with ImageShack.us
hellseedx

อ้วนกลม อารมณ์ดี

« ตอบ #843 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2012, 02:40:40 PM »

แค่ให้ช่าง ถอดเครื่องออกมาดู แค่นั้นเอง ที่ของผมก็เห็นถอดได้ ไม่เห็นอ้างไรเลย จะได้รู้ไปด้วยว่ามีไรชำรุดเสียหายมั่ง
ช่างคนที่อยู่เค้าก็เขี่ยๆดูแล้วนะ เค้าบอกลูกไม่แตกแน่เพราะยังมีแรงอัดอยู่ สงสัยที่สตาร์ทไม่ติดเพราะแรงดันไม่พอจุดระเบิด  ???บราๆๆๆๆๆ ไรประมาณเนี๋ย

เราตัดแล้วซึ่งกิเลส เหลือแต่ตัญหา ราคะ และความอยาก
hellseedx

« ตอบ #844 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2012, 02:48:57 PM »

CBR150ทั้งตัวใหม่และตัวเก่าเป็นเครื่องตัวเดียวกัน จะต่างกันที่ระบบจ่ายน้ำมันจากคาร์บูเป็นหัวฉีดก็เท่านั้นเอง
ที่ช่างบอกว่าถนัดแต่เครื่องคาร์บูอีนนี้ผมว่าเป็นขออ้างของช่างมากกว่า เพราะรถมีปัญหาที่เครื่องยนต์มันไม่ได้
เกี่ยวกับระบบหัวฉีดสักหน่อย ผมว่าพี่ลองไปถามศูนย์อื่นดูก่อนดีกว่าถามหลายๆศูนย์นะต้องมีสักศูนย์แหละที่ช่วยเราได้
  :D
ช่างประจำร้านเค้าว่า ช่างที่จะมาดูรถให้อ่ะเป็นช่างจาก APฮอนด้า สำโรง โรงงานผลิตโดยตรงเลย
เค้าฉวยโอกาศลาพักร้อน วันศุกร์-จันทร์ แถมเสาร์-อาทิตย์-อังคาร(วันแรงงาน)
ทุบซะนะเจ้ แล้วหาซื้อตัวคาร์บูลมือสองมาขี่เป็นเพื่อนกันกะหนู เวลารถไปป่วยที่ไหน เจอร้านเก่ากันดานแค่ไหนจะได้ดูแลง่ายๆ เจอซ่างลาพักร้อนแล้วเซ็งอ่ะค่ะ   l12 l12 l12
>:( ไม่ค่อยจะ.....เลยนะยะ สามีกะลังท้อแทนที่จะให้กำลังใจ มาซ้ำกันแบบนี้ หาสามีใหม่ได้ละ ชิมิ  :fdwrt

เราตัดแล้วซึ่งกิเลส เหลือแต่ตัญหา ราคะ และความอยาก
nontapoom13
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

หัวใจสองล้อ

« ตอบ #845 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2012, 03:55:19 PM »

ร้านศรีราชา ไรเดอร์ ใช้ร้านคุณเอส ER6N รึเปล่าครับ
tonruk
ถึงไม่ Perfect แต่ก็เป็น Limited Edition

Tonrukfon@hotmail.com
« ตอบ #846 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2012, 04:22:40 PM »

ร้านศรีราชา ไรเดอร์ ใช้ร้านคุณเอส ER6N รึเปล่าครับ

>:( ถูกต้องนะคร๊าฟ  :D

ถึงไม่ Perfect แต่ก็ Limited Edition Kawasaki ER6N Limited Edition (Ton ET)
number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
« ตอบ #847 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2012, 04:26:49 PM »

ใช่ครับพี่โอร์ม >konan

hellseedx

« ตอบ #848 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2012, 06:25:07 PM »

:o ท่านเจ้าหน้าที่ศาล ชื่อ เอสER6N หรอ อืม  ;D ชื่อแปลกดีเน๊อะ

iion1986

« ตอบ #849 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2012, 11:26:57 PM »

นัดอะไรกันอ่ะ วันพฤหัส อ่ะ ไม่กริ่งกร้างมาบอกเลย   <cry  ส่วนวันเกิดคลับใครจะไปเที่ยวร่วมรับประทานอาหารติดต่อพี่โรจในคลับด้วยเด้อเขาเป็นคนดูแลเรื่อง อาหาร คับ รู้สึกจะมีค่าเสียหาย 400 บาทมั้ง แล้วต้องจ่ายาก่อนวันที่ 12 นะจ๊ะ   !goodjob

iion1986

« ตอบ #850 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2012, 11:28:53 PM »

เอาอารัยกับช่าง 0 พี่กรแค่วันที่เราทีบรถไปส่งไฟแบตเตอร์รี่หมดสตาร์ทเครื่องไม่ติด มันยังบอกว่าเกี่ยวกับสัณญาณกันขโมยป่าว   nooooo

iion1986

« ตอบ #851 เมื่อ: 01, พฤษภาคม 2012, 11:30:51 PM »

เมื่อวาน ออกทริปกับน้องสาว ที่หาดแม่รำพึงมา ไม่รู้เที่ยวถิ่นใครในคลับรึป่าวนะ  l11 มันมากครับ วิ่ง 130-146 ตลอด เกือบจิ้มสองแถวอีกตามเคย อิอิ  nooooo

hellseedx

« ตอบ #852 เมื่อ: 02, พฤษภาคม 2012, 12:13:31 AM »

เมื่อวาน ออกทริปกับน้องสาว ที่หาดแม่รำพึงมา ไม่รู้เที่ยวถิ่นใครในคลับรึป่าวนะ  l11 มันมากครับ วิ่ง 130-146 ตลอด เกือบจิ้มสองแถวอีกตามเคย อิอิ  nooooo
!eurk !eurk !eurk !eurk !eurk

OามากิJ
アマギン

« ตอบ #853 เมื่อ: 02, พฤษภาคม 2012, 10:14:39 AM »

นัดอะไรกันอ่ะ วันพฤหัส อ่ะ ไม่กริ่งกร้างมาบอกเลย   <cry  ส่วนวันเกิดคลับใครจะไปเที่ยวร่วมรับประทานอาหารติดต่อพี่โรจในคลับด้วยเด้อเขาเป็นคนดูแลเรื่อง อาหาร คับ รู้สึกจะมีค่าเสียหาย 400 บาทมั้ง แล้วต้องจ่ายาก่อนวันที่ 12 นะจ๊ะ   !goodjob

โอ๊ะๆ คุณแอท ลืมชวนๆ วันพฤหัสฯ ที่จะถึงนี้ ว่างรึป่าวครับ ผมนัดเจอกันที่ร้านกาแฟ ตั้งแต่ช่วงเวลา 10.00 ครับ  ถ้าว่างก็หิ้วติ๊กขอบล้อขาวท้อนแสงมาฝากผมด้วยนะ สองชุด อิอิ

เดี๋วผมเลี้ยงกาแฟ !goodjob
OามากิJ
アマギン

« ตอบ #854 เมื่อ: 02, พฤษภาคม 2012, 10:18:54 AM »

ผู้ใดหน๋ออออ เป็นเจ้าถิ่น ว่าแต่หาดแม่รำพึงเพิ่งจะมีข่าวไปนิ คลื่นซัดจมน้ำเหมือนเดิม

ปล. ทริปวันเกิด มีผม กะ คุณต้น ละที่ไป ส่วนที่เหลือ ไม่แน่ใจ ว่าจะมีใครไปบ้าง  dance dance
OามากิJ
アマギン

« ตอบ #855 เมื่อ: 03, พฤษภาคม 2012, 06:33:32 AM »

คอนเฟิร์ม พรุ่งนี้ 10:00 น. สำหรับท่านที่ว่าง เจอกันที่ร้านกาแฟเน้อออออ  !goodjob

:-[ :-[
number11pyx

« ตอบ #856 เมื่อ: 03, พฤษภาคม 2012, 03:27:05 PM »

คอนเฟิร์ม พรุ่งนี้ 10:00 น. สำหรับท่านที่ว่าง เจอกันที่ร้านกาแฟเน้อออออ  !goodjob

:-[ :-[
ใครถึงก่ออนนั่งรอเลยนะครัับ  ผมกำลังออกไป แต่วันนี้ ผมมีธุระต้องทำครับคงอยู่ได้ถึง10:30น.นะครับ

OามากิJ
アマギン

« ตอบ #857 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2012, 12:52:17 AM »

ถึงบ้านฉางเรียบร้อยละครับผม

ขอบคุณทุกๆ ท่านที่สละเวลามาในวันนี้นะครับ

แม้เป้าหมายของผมจะไม่บรรลุ คือได้หมวกกลับ แต่ก็ได้เพื่อนใหม่ๆ กลับมาแทน

ขอบคุณครับ >coooool
hellseedx

« ตอบ #858 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2012, 01:19:19 AM »

ชื่อหนุ่มครับ
ระยอง แถวบ้านฉางครับ
cbr150rสีแดง^^
เด็กๆ มาต้อนรับเพื่อนใหม่กันหน่อย  หนุ่มบ้านฉางระยอง ถ้าเจอที่ระยอง เรียก หนุ่ม ถ้าเจอนอกพื้นที่ระยอง เรียก ลุง แล้วกัน  ;D

OามากิJ
アマギン

« ตอบ #859 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2012, 01:53:23 AM »

ชื่อหนุ่มครับ
ระยอง แถวบ้านฉางครับ
cbr150rสีแดง^^
เด็กๆ มาต้อนรับเพื่อนใหม่กันหน่อย  หนุ่มบ้านฉางระยอง ถ้าเจอที่ระยอง เรียก หนุ่ม ถ้าเจอนอกพื้นที่ระยอง เรียก ลุง แล้วกัน  ;D

เด๋ววันนี้ถ้าเค้าว่าง ให้เข้ามาหาผมก่อนและเดี๋ยวอาทิตย์หน้าผมพาไปร้านกาแฟด้วยกัน

ปล. เสียดายวันนี้พี่กรไม่ได้ไปด้วย T^T
หน้า: 1 ... 41 42 [43] 44 45 ... 56   ขึ้นบน
  พิมพ์