CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องจะเล่าให้ฟังครับ โดนพี่หนวดดแกล้ง  (อ่าน 7849 ครั้ง)
dandy
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 12:06:45 AM »

วันนี้ผมขับรถจะไปกินข้าวในซอยลาดพร้าว 87 โดนตะกวดโบกให้จอดไอ้เราก็จอดคิดว่าจะตรวจใบขับขี่ธรรมดา

ที่ไหนได้มันมาปิดกุญแจรถแล้วขอตรวจค้นไอ้เราก็ยอมให้ตรวจโดนดี

ทำไปทำมามันก็หนีไปโทรศัพท์ ผมก็บอกว่าจะทำอะไรก็รีบทำ ผมจะรีบไปกินข้าว เสียเวลา

มันก็ยังยืนคุยโทรศัพท์อยู่ พอคุยเสร็จก็เดินกลับมาที่ผมบอกว่าจะขอตรวจเยี่ยวเอาจะตรวจก็ตรวจ (ช่วงนั้นผมเสียอารมโคตรจะไปกินข้าวอะไรของมันนักหนาวะ)    >:( >:( >:( >:(

ยืนเยี่ยวข้างถนนคนก็เยอะอย่างเซ็ง พอเอาเยี่ยวไปตรวจเสร็จก็ไม่เจอ ขึ้นสองขีด มันจะขึ้นได้ไงก็ผมไม่ได้เล่นยา (ในใจคิดสงสัยมันหาตัง คิดไปคิดมาโดนยัดยาแน่นเลยมาแปลกๆ)   >:( >:( >:( l6 l6 l6 l6

ทำไปทำมามันบอกว่า สารวัตรมันบอกว่าจับพวกทวงหนี้ได้ใน ซ.ลาดพร้าว 122 เจออาวุธปืน เจอมีด    l15 l15 l15

เอาแล้วมันเกี่ยวอะไรกับผม คนธรรมดาขี่CBR ไม่ได้หรือไง ใส่กางเกงขาสั้นจะไปกินข้าวมาเรียกตรวจให้เสียทั้งอารมเสียทั้งเวลา

สงสัยตำรวจคนนี้ตาไม่ถึงมองผมเป็นพวกติดยาไปได้   l6 l6

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10, เมษายน 2011, 11:00:25 PM โดย xlimited » บันทึกการเข้า

Uploaded with ImageShack.us

ตามสไตล์รถเราต้องพังด้วยมือเราเอง 55

dandy

« ตอบ #1 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 12:08:24 AM »

ขอโทษด้วยครับถ้าใช้คำไม่สุภาพ แต่่ใครเจอก็คงเสียอารมแบบผม 

ตามสไตล์รถเราต้องพังด้วยมือเราเอง 55
luxran
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #2 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 01:28:56 AM »

นี้หรือผู้พิทักษ์ประชาชน l15
THE BLACK CBR
I'm CBRsCLUB

ดีใจที่ได้รู้จัก"CBRsCLUB"

eak_skyline@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 01:46:01 AM »

เซร่งนะครับเจอพวกนี้เข้าไป คนจาไปกินข้าวแท้ๆเรียกตรวจไม่ดูคนเลยยยย >:( >:(

Natthapong

poon racing the bike work shop you can trust

« ตอบ #4 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 01:59:32 AM »

ตำรวจแบบนี้ ก็น่ากลัวนะคับ  nooooo

ผมนั่งแท๊กซี่มากับแฟน มันโบกรถแท็กซี่ แล้วมาขอดูกระเป๋าผม และให้แลบลิ้นอีก

ผมก็งงๆๆ หน้าเรานี่มันขี้ยาขนาดนี้เรยเหรอ น่ากลัวนะคับบ   !dead

It's more than just oil. it's liquid engineering

CBR 150 R Technical Specification

.................................................CBR 150 + + + + ......................................................
Asus
ผมมันคนจรครับ

CBR แดงดำ..ขอขี่แบบเดิมๆ

ha_lovelove@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 02:09:00 AM »

เห็นใจครับ           บอย.........หุ่นเองมันให้   :P :P :P :P :P :P

"ก็แค่ต้องการชีวิตที่อิสระ แค่ต้องการออกพจญภัย และต้องการสร้างชื่อ
ฉันไม่ต้องการทำร้ายใครแต่ถ้าใครมาขวางก็แค่ต้องจมไปพร้อมกับกองเลือด"
cbr-150shooter
Crazy-Boy-Rider

อวดกล้าคือสมบัติคนขลาด อวดฉลาดคือสมบัติคนโง่

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #6 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 03:21:18 AM »

*^%#ผมก็เคยโดนตรวจฉี่2รอบแล้วแถวชลบุรี ก็ทำนองเดียวกันหาว่าเป็นพากทวงหนี้ค้นหาปืนอีกค้นหายาอีก  l6
dandy

« ตอบ #7 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 04:53:26 AM »

นี้หรือผู้พิทักษ์ประชาชน l15
ครั้งครั้งก็เป็นโจร บ้างครั้งก็เป็นขอทาน  :P
เซร่งนะครับเจอพวกนี้เข้าไป คนจาไปกินข้าวแท้ๆเรียกตรวจไม่ดูคนเลยยยย >:( >:(
ครับทั้งหิวทั้งเสียอารม
ตำรวจแบบนี้ ก็น่ากลัวนะคับ  nooooo

ผมนั่งแท๊กซี่มากับแฟน มันโบกรถแท็กซี่ แล้วมาขอดูกระเป๋าผม และให้แลบลิ้นอีก

ผมก็งงๆๆ หน้าเรานี่มันขี้ยาขนาดนี้เรยเหรอ น่ากลัวนะคับบ   !dead

มาแบบนี้กลัวโดนยัดยาเนี้ยละครับ งานเข้า
เห็นใจครับ           บอย.........หุ่นเองมันให้   :P :P :P :P :P :P
55 พอๆกันและ
*^%#ผมก็เคยโดนตรวจฉี่2รอบแล้วแถวชลบุรี ก็ทำนองเดียวกันหาว่าเป็นพากทวงหนี้ค้นหาปืนอีกค้นหายาอีก  l6

เจอแบบนี้เสียเวลามากครับ

Thammarat
-

i มดดำ

song.na.lux@hotmail.com - -
« ตอบ #8 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 04:57:35 AM »

:-X

ไม่มีคำบรรยาย พูโได้คำเดียว  " เวร "
tineny

« ตอบ #9 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 05:00:21 AM »

เขาอาจจะเห็นหน้า จขกท เข้าพวกทวงหนี้โหดๆก็ได้นะครับ
อิอิ

Tana CBR
จะช้าหรึอไว ก็ไปให้ถึงจุดหมาย

« ตอบ #10 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 05:10:26 AM »

:-\ !ohno :P

poomalee

poomalee@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 05:13:37 AM »

เอิ่ม...เห็นใจ...  :-\ แต่ผมไม่โทษตะหรวดน้าค๊าบ  >>no  ผมโทษพวกทวงหนี้...มานชอบพกปืนไปทวงหนี้ บางคนก็ติดยา ขายยา...  !ohno
เอาเป็นว่า คุงตะหรวดเขาทำตามหน้าที่นะค๊าบ แต่ก็ต้องยืน ๆ ดูหน่อยนะค๊าบ เผื่อเจอพวกเจี้ย ๆ ยัดยา อันตราย...  cryyyyy
TumKabinburi
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #12 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 05:45:25 AM »

รู้ไหม ตำรวจ กับ โจร ต่างกันตรงไหน . . . ตรงที่ใส่เครื่องแบบ  l15
รู้ไหม เราแจ้งใครเวลา เดือนร้อน ของ หาย ฯลฯ ก็ ตำรวจ  l8
แต่บางทีมันก็เกินไปตำรวจไม่ดีอะครับ ตำรวจดีดี ก็มีเยอะ เเต่ตำรวจไม่ดีดั๊นนน มีเยอะกว่า :oiui
อ่านที่เเรกฮาเลยท่าน ตะกวด โบก :P
zamaik35
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 06:02:59 AM »

สงสั้ย น่าตา หล่อ  มั่ง พีตะก๊วด เลย เรียก แต่งตัวก้อใช้ได้ หุหุ สงสั้ย คิดว่า พวกเก็บ หนี้ แต่งตัวแบบใหม่ ขำขำคร๊าบ
เป็น ผม ก็ เซง น่ะ
Straight Flush

Straight Flush

« ตอบ #14 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 07:32:01 AM »

ตรวจเฉยๆก็ดีแล้วครับ

อย่ามีของฝากเป็นพอ  l8 l8 l8
fimmaster

Let's Me Go,too ไป ไหน ไป ด้วย ก้น ครับ

gu18law@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 10:20:08 AM »

:P :P

AXA

CBRแดง-ดำคาบู

« ตอบ #16 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 09:53:17 PM »

:-X
neospeed
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 10:03:51 PM »

จริง ๆ แล้วถ้าเจ้าหน้าที่จะกระทำอย่างนี้จริง ๆ ต้องขอความร่วมมือครับ ไม่ใช่มาบอกจอดแล้วตรวจกันซึ่ง ๆ หน้าอย่างนี้เลย
เสียเวลา เสียโอกาสของเรา .. ทำไมเวลาตั้งด่าน ตรวจจับผู้ไม่สวมใส่หมวกนิรภัย ไม่ตรวจทุกอย่างให้หมดจดละครับ 
--------------------
ปล.ปัญหาที่ว่า..นายสั่งมา...หรือตูทำเอง

xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #18 เมื่อ: 10, เมษายน 2011, 10:59:59 PM »

ขอแก้ไขชื่อนิดนึงนะ บอย

jetlee

« ตอบ #19 เมื่อ: 11, เมษายน 2011, 04:14:59 AM »

เค้าก็คงทำตามหน้าที่ครับผมอันนี่ก้ขอชื่นชม
  แต่บางทีบางคนก็ทำเพื่อเงิน  นี่สิแยกแยะอยากเหมือนกัน  ตำตรวจดีๆก็พลอยถูกมองในแง่ร้ายไปด้วย l12

ความกลัวไม่เคยหยุดพวกเราได้
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์