CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวครับ  (อ่าน 3242 ครั้ง)
kgpg00
เพิ่งเริ่มหัดขับ
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« เมื่อ: 08, มกราคม 2011, 03:08:48 AM »

สวัสดีครับ พี่ๆๆ เพื่อนๆๆ น้องๆๆ ทุกคน
ยินดีที่ได้เข้า คลับ ครับ
น้องใหม่เพิ่งขับขี่
ชอบมานานแล้วแต่ยังไม่มีขับ
ตอนนี้เพิ่งซื้อต่อมา เลยมาเข้าคลับ อิอิ
มีข้อสงสัยเยอะแยะ คงต้องรบกวน พี่ๆๆน้องๆๆ
ให้คำปรึกษาหน่อย เพราะไม่ค่อยรู้อะไรเกี่ยวกับรถมากนัก
เมื่อก่อนขับ sonic เพิ่งขยับมา เป็น cbr (ตัวเก่า)
อยากทราบว่า cbr ตัวนี้ขับสนุกๆที่ความเร็วเท่าไหร่
และสูงสุดแบบเดิมๆๆเท่าไหร่ครับ !cry!
เพราะเอารถมาแล้วไม่แน่ใจว่าเครื่อง ok หรือเปล่า
แต่ดูจากประวัติแล้วและจากสภาพอยู่ที่ 80%ได้(คิดเอาเอง) :-\
รถ 3 ปีครับ ใครแนะนำบอกด้วยครับว่ามีอะไรให้สังเกตุบ้างไหม
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ ;)
น้องใหม่หัดขับ

เข้มโค้งS
สมาชิกยุคก่อน กับรถเก่าๆ
CBR Commando

คนเข้าใจโลก

kem_hahaha@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 08, มกราคม 2011, 03:31:20 AM »

ยินดีต้อนรับสู่เว็ปไซด์ของพวกเราครับ ;)

ชื่ออะไร อยู่แถวไหน ขี่รถสีอะไรเอ่ย >eiei

จงรู้เท่าทันกิเลศ และอารมณ์ของตนเองอยู่เสมอ เพราะมันจะทำให้เราควบคุมตัวเองได้
เจริญพรmsn >>> kem_hahaha@live.com <<< 
เฟสบุ๊ค http://www.facebook.com/profile.php?id=1353005360
แฟนเพจ http://www.facebook.com/pages/%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%A1-%E0%B9%82%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%87S/254615134601303
kgpg00

« ตอบ #2 เมื่อ: 08, มกราคม 2011, 04:00:15 AM »

ชื่อ กอล์ฟ
แถวพระราม 7
cbr 150 (ตัวเก่า) สีดำ
ขอบคุณครับที่ให้การต้อนรับ
kgpg00

« ตอบ #3 เมื่อ: 08, มกราคม 2011, 10:06:31 AM »

ขอบคุณครับ คุณ เข้ม ที่ย้ายกระทู้ให้ ผมไม่ทราบว่าจะแนะนำตัวตรงไหน
ยังไม่รู้เส้นทาง ยังหลงๆๆอยู่ (น้ำมันก็จะหมด) ???
สงสัยต้องหา นาวิกเกเตอร์ สาวๆๆมาชี้ทางหน่อยล่ะ อิอิอิ :-*
หมาดำ
"มิตรภาพที่ดี มีอยู่ในจิตสำนึก"

"เราจะเป็น...ตำนาน..และอมตะ555"

nat_wave125@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 08, มกราคม 2011, 05:16:30 PM »

;)ยินดีต้อนรับครับ สมาชิกใหม่ ผม"พันธุ์ ส้มดำ"ครับ อยู่ พิบูลสงคราม22 ครับ ;D
 <pig <pig <pig <pig <pig <pig <pig <pig <pig <pig

"เพื่อชีวิตติดล้อ..ขอแค่เศษสตางค์..เติมน้ำมัน น้ำเมาาาาาาาา..."
Out_DooR
I'm CBRsCLUB

ไ ป . . . ต า ม อำ เ ภ อ ใ จ

« ตอบ #5 เมื่อ: 08, มกราคม 2011, 05:22:19 PM »

;) ;) ;)

kgpg00

« ตอบ #6 เมื่อ: 08, มกราคม 2011, 05:55:03 PM »

Winkยินดีต้อนรับครับ สมาชิกใหม่ ผม"พันธุ์ ส้มดำ"ครับ อยู่ พิบูลสงคราม22 ครับ Grin
อยุ่แถวพระราม 5 หรือเปล่าครับ คงได้เจอกันบ้างนะครับ
อยากถามว่า คลับ มีสติ๊กเกอร์แจกไหมครับ ไว้ติดรถ ไปไหนมาไหนจะได้รู้กันว่าคลับเดียวกัน มีอะไรจะได้ช่วย
เหลือกันได้ เพราะผมอยู่คลับ exclub เค้ามีให้มาจะได้รู้กัน
ิำิช่วยกันคำร้องนี้กับ เจ้าของคลับด้วยนะครับ ผมอยากได้ครับ :)
หมาดำ
"มิตรภาพที่ดี มีอยู่ในจิตสำนึก"

"เราจะเป็น...ตำนาน..และอมตะ555"

nat_wave125@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 13, มกราคม 2011, 03:59:42 AM »

Winkยินดีต้อนรับครับ สมาชิกใหม่ ผม"พันธุ์ ส้มดำ"ครับ อยู่ พิบูลสงคราม22 ครับ Grin
อยุ่แถวพระราม 5 หรือเปล่าครับ คงได้เจอกันบ้างนะครับ
อยากถามว่า คลับ มีสติ๊กเกอร์แจกไหมครับ ไว้ติดรถ ไปไหนมาไหนจะได้รู้กันว่าคลับเดียวกัน มีอะไรจะได้ช่วย
เหลือกันได้ เพราะผมอยู่คลับ exclub เค้ามีให้มาจะได้รู้กัน
ิำิช่วยกันคำร้องนี้กับ เจ้าของคลับด้วยนะครับ ผมอยากได้ครับ :)
:Dไปมิ๊ตติ้ง และร่วมกิจกรรมบ่อยๆครับ จนถึงเวลาอันสมควร กรรมการเค้าจะให้เองครับ แต่ถ้าเป็นสติ๊กเกอร์เว็บล่ะก็ได้เลยครับแต่ต้องรอก่อนอยู่ในช่วงการผลิตครับ เสาร์นี้ก้อไปมิ๊ตติ้งด้วยกันเลยยยย :D :D :D :D

"เพื่อชีวิตติดล้อ..ขอแค่เศษสตางค์..เติมน้ำมัน น้ำเมาาาาาาาา..."
Asus
ผมมันคนจรครับ

CBR แดงดำ..ขอขี่แบบเดิมๆ

ha_lovelove@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 13, มกราคม 2011, 07:38:40 AM »

;) ;) ;) ;) ;)

"ก็แค่ต้องการชีวิตที่อิสระ แค่ต้องการออกพจญภัย และต้องการสร้างชื่อ
ฉันไม่ต้องการทำร้ายใครแต่ถ้าใครมาขวางก็แค่ต้องจมไปพร้อมกับกองเลือด"
TON555
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #9 เมื่อ: 13, มกราคม 2011, 08:15:37 AM »

:o
VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))

« ตอบ #10 เมื่อ: 13, มกราคม 2011, 03:33:08 PM »

;)ยินดีต้อนรับครับ >%^SR

LooKooM
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

ja_zaaa@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 13, มกราคม 2011, 04:46:24 PM »

สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ผมจ้า น้องใหม่เหมือนกัน เดิม ขี่ step125 ขยับมาเป็น cbr150 ตัวเก่า สีดำ ซื้อต่อเขามาครับ ยังขี่ไม่คล่องเลย
เพราะขี่แบบมีคลัชเป็นคันแรก ขี่มาได้ประมาณ จะสองอาทิตย์แล้วครับ

บ้านอยู่แถว เดอะมอล์งาม ที่ทำงาน โรงปูน บางซื่อ ครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

patskon
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

BENZ

« ตอบ #12 เมื่อ: 13, มกราคม 2011, 07:38:48 PM »

;)

สถานีรถไฟท่าเรือน้อย อ.ท่ามะกา จ.กาญจนบุรี

Uploaded with ImageShack.us
ขายบังโคลนหน้าแต่งhttp://www.cbrclubthailand.com/parts-for-salewanted/cbr-4963/msg85337
kgpg00

« ตอบ #13 เมื่อ: 14, มกราคม 2011, 07:15:14 PM »

เสาร์ นี้ก็อยากไปอยู่ แต่ตรงกับ วันเกิด ลูกซะงั้น
ไม่รู้ว่าจะไปไง
ส่วนคุณ LooKooM ผมก็เพิ่งออกมาได้ อาทิตย์เอง ยังขับไม่คล่อง
เมื่อก่อน ขับ sonic ขยับมา 150 (จะเอามานานแล้ว)
ก็เพิ่งจะได้มานี่ครับ
Kim_Monkey
GU RocK!!!!

EasY But HarDCorE.!!

faro_pk@windowslive.com
« ตอบ #14 เมื่อ: 14, มกราคม 2011, 07:20:51 PM »

ยินดีต้อนรับครับ ;)

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!
kgpg00

« ตอบ #15 เมื่อ: 16, มกราคม 2011, 06:17:22 PM »

ขอบคุณทุกคน
ที่ให้การต้อนรับ ครับ >%^SR
ecekyo
ทางที่เราเลือกมักเป็นทางที่เราชอบเสมอ

Beautiful Girls All Over The World

« ตอบ #16 เมื่อ: 16, มกราคม 2011, 06:22:57 PM »

ขอบคุณทุกคน
ที่ให้การต้อนรับ ครับ >%^SR

ยินดีครับ ว่างๆก็เอารถมาโชว์บ้างนะครับ
LooKooM
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

ja_zaaa@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 17, มกราคม 2011, 07:11:28 AM »

เสียดายเมื่อวาน วันเสาร์ไม่ได้ไปด้วย พอดีน้องสาวให้พาไปเดินตลาดคลองหลอด ตอนจะกลับบ้าน ประมาณเที่ยงคืน เห็นขี่ผ่านไปเป็นขบวนเลย
ไปไหนกันครับหรือแยกกันกลับบ้านเหมือนกัน !wanwan
noppadoll

« ตอบ #18 เมื่อ: 17, มกราคม 2011, 01:46:39 PM »

เสียดายเมื่อวาน วันเสาร์ไม่ได้ไปด้วย พอดีน้องสาวให้พาไปเดินตลาดคลองหลอด ตอนจะกลับบ้าน ประมาณเที่ยงคืน เห็นขี่ผ่านไปเป็นขบวนเลย
ไปไหนกันครับหรือแยกกันกลับบ้านเหมือนกัน !wanwan
เค้าก็ไปมีทติ้ง ใกล้กับคลองหลอด นั่น แหละครับ ขับไปอีกประมาณ 2-3 โลก็ถึงที่มีทติ้งแล้ว
เพียวคุง
ชีวิตมันมีสเต็ปของตัวมันเอง ดังนั้นไม่ต้องรีบข้ามสเต็ป...แค่...ค่อยๆไปก็พอแล้ว

takriew@hotmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: 18, มกราคม 2011, 01:38:34 AM »

ยินดีต้อนรับนะครับ

We 're the touring not the racing
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์