CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับเรื่องน้ำหล่อเย็น  (อ่าน 943 ครั้ง)
jetlee
I'm CBRsCLUB

« เมื่อ: 28, มิถุนายน 2010, 11:45:10 PM »

คือผมอาจจะใช้รถผิดประเภทอ่ะครับ เวลายกวิลลี่ยกล้อหน้าองศาตั้งมากๆน้ำหล่อเย็นที่อยู่ในถังสำรองจะหกออกมาจากถังอ่ะครับ

เติมบ่อยมากเสียดายด้วยครับ   ถังสำรองมันจะมีช่องระบายหรอครับแล้วปิดอุดมันได้ป่าว

ขอบคุณล่วงหน้าครับ     ;) ;) ;) ;)

ความกลัวไม่เคยหยุดพวกเราได้

ต้น นครปฐม
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

มาร่วมกันสร้างครอบครัวที่อบอุ่นกันเถอะ

« ตอบ #1 เมื่อ: 28, มิถุนายน 2010, 11:53:06 PM »

ทำจุกขึ้นมาอุดน่าจะได้นะคับจอม
จะได้ไม่ต้องเติมบ่อยๆ
แล้วเวลาวิ่งไกลๆก็ถอดออก
เดี๋ยวเวลาหม้อน้ำมันเดือดแล้ว
มันจะดันน้ำในหม้อน้ำออกไม่ได้คับ
หรือไมเวลาน้ำในหม้อน้ำมันยุบมันก็จะดูดในหม้อพักไม่ได้คับ

จุดมุ่งหมายครั้งแรกของการมาคลับคืออะไร
จงจำไว้ให้มั่นแล้วอย่าลืมเมื่อท่านอยู่นานๆ
และคอยเป้นตัวอย่างให้น้องใหม่ๆด้วยคับ
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #2 เมื่อ: 29, มิถุนายน 2010, 03:11:17 AM »

:D :D

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

jetlee
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #3 เมื่อ: 29, มิถุนายน 2010, 04:49:38 AM »

ทำจุกขึ้นมาอุดน่าจะได้นะคับจอม
จะได้ไม่ต้องเติมบ่อยๆ
แล้วเวลาวิ่งไกลๆก็ถอดออก
เดี๋ยวเวลาหม้อน้ำมันเดือดแล้ว
มันจะดันน้ำในหม้อน้ำออกไม่ได้คับ
หรือไมเวลาน้ำในหม้อน้ำมันยุบมันก็จะดูดในหม้อพักไม่ได้คับ

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

ความกลัวไม่เคยหยุดพวกเราได้
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์