CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Honda Safety Ridding 1/2553  (อ่าน 25586 ครั้ง)
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #80 เมื่อ: 16, มิถุนายน 2010, 05:15:18 AM »

อีกนิดๆ

Uploaded with ImageShack.us

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

Kenji_NSR
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

kenjinsr2521@gmail.com
« ตอบ #81 เมื่อ: 16, มิถุนายน 2010, 04:16:42 PM »

!goodjob
tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ
I'm CBRsCLUB

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #82 เมื่อ: 16, มิถุนายน 2010, 05:10:32 PM »

ดูไปดูมา ตั้ม tommy lee  เยอะสุด 5555+  :P :P :P
l11 l11 l11 l11 คนมันดูดีอ่ะนะเอ๊กส์ ไครๆก้ออยากถ่าย อิอิ l11 l11 ป่าวหรอกจิงๆรู้มุมกล้องน่ะ  :P :P

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
poramate007

FUCK IN LIFE

« ตอบ #83 เมื่อ: 16, มิถุนายน 2010, 05:40:20 PM »

ดูไปดูมา ตั้ม tommy lee  เยอะสุด 5555+  :P :P :P
l11 l11 l11 l11 คนมันดูดีอ่ะนะเอ๊กส์ ไครๆก้ออยากถ่าย อิอิ l11 l11 ป่าวหรอกจิงๆรู้มุมกล้องน่ะ  :P :P

555++  จิงหราาาาาา
คม น่ารัก
ผมคมตอนนี้ขับรถตาเข้ม
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

คม แฝด เข้ม ครับ

siwapark_kom@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #84 เมื่อ: 16, มิถุนายน 2010, 11:58:12 PM »

>coooool !goodjob  ยอดไปเลยครับ   >%^SR

เป็นครูนั้นยาก แต่การทำให้เด็กเป็นคนดีนั้นยากกว่า

นี่ครับรถป๋ม ฮึบๆ
Ravee
ความมืด ทำให้รู้ว่ายังมีแสงสว่าง
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

Ravee S. Asura

Ravee316@Hotmail.com
« ตอบ #85 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2010, 01:18:55 AM »

รอบบนี้มีไรใหม่หว่ารอบที่แล้วไหมหว่า

ไม่ได้ไป  :-X

เสียดาย
parod
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

ไปตาม....อำเภอใจ....ที่ต้องการ

« ตอบ #86 เมื่อ: 18, มิถุนายน 2010, 05:48:50 AM »

!goodjob !goodjob !goodjob !goodjob
สุโค้ว....สุดยอดมากเลยคับ...ทั้งหนุก..มัน..ฮา..ร้อนมากมาย
...ขอขอบคุณ AP HONDA และครูฝึกทุกท่าน..ที่ดูแลเป็นอย่างดี..
... >coooool >coooool >coooool >coooool >coooool
jetlee

« ตอบ #87 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2010, 04:54:47 AM »

โห้นึกว่าฝึกทหาร

เฮ้ด้วยอ่า     l11

ความกลัวไม่เคยหยุดพวกเราได้
Ton_Oor
อย่าทำตัวเป็นกบในกะลา.....แหกตาดูชาวบ้านมั่งว่าเค้าไปถึงไหนแล้ว
CBR Activity

หน้าตาไม่สวย..แต่หัวใจกรู สวยมากกก

oor_flower@hotmail.com
« ตอบ #88 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2010, 09:53:09 AM »

ถึงอย่างไร เดือนกันยายนนี้ ขอให้น้องๆเตรียมร่างกายให้พร้อมกันอีกที
เราได้ไปฝึกกันอีกแน่ๆ เตรียมตัวให้พร้อมด้วยนะคะ
( สำหรับเซฟตี้รอบหน้า เฉพาะผู้ที่จะออกทริปปลายปีนี้กะพวกเรานะ
ใครไม่เรียนไม่ให้ไป ใครที่เรียนไม่ไปก็ไม่ต้องมาคุยกานนน เข้าใจม่ะ อิอิ)

>:( >:( >:( >:(

number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง

We're the new tranning

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
« ตอบ #89 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2010, 11:50:51 AM »

หวัดดีครับ พี่ๆ ทุกคนครับ ผมอยากไปร่วมเรียนด้วยแต่ผมยังไม่ได้กรอกแบบฟรอมสมัครเป็นสมาชิกชนรมเลย ผมแค่สมัครเป็นสมาชิกของเว็ปไซด์เท่านั้น ผมอยากไปเที่ยวปลายปีนี้ด้วยครับ ผมจะต้องรอเวลาตามกฏระเบียบก่อนหรือป่าวครับถึงจะมีสิทธิ์ไปเรียนครับ

ขอบคุณครับ

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #90 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2010, 02:43:19 PM »

หวัดดีครับ พี่ๆ ทุกคนครับ ผมอยากไปร่วมเรียนด้วยแต่ผมยังไม่ได้กรอกแบบฟรอมสมัครเป็นสมาชิกชนรมเลย ผมแค่สมัครเป็นสมาชิกของเว็ปไซด์เท่านั้น ผมอยากไปเที่ยวปลายปีนี้ด้วยครับ ผมจะต้องรอเวลาตามกฏระเบียบก่อนหรือป่าวครับถึงจะมีสิทธิ์ไปเรียนครับ

ขอบคุณครับ
ถ้ามีเปิดอีกรอบในช่วงเดือนกันยา สามารถลงชื่อไปได้เลยครับตรงนี้ แต่ขอบอกก่อนน่ะครับว่า คอร์สเดือนกันยานั้น โหดมากกกกกกกกกกกกกกก เพราะมันจะไม่ใช่ คอร์สเบสิคที่เรียนๆกันแล้วครับ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

number11pyx
รถแรงไม่เท่าไหร่ แต่ใจแรงเกินไมด์ รถครับพี่น้อง

number11-us@hotmail.com number11-us@hotmail.com
« ตอบ #91 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2010, 03:14:26 PM »

ดีเลยครับพี่เมย์ พอดีว่าผมกำลังรุ่นอยู่ครับ อยากลองสิ่งใหม่ๆ แต่อย่างไรผมก็ไปให้ได้ครับ  :oiui :oiui :oiui

ขอบคุณครับ
ถ้ามีเปิดอีกรอบในช่วงเดือนกันยา สามารถลงชื่อไปได้เลยครับตรงนี้ แต่ขอบอกก่อนน่ะครับว่า คอร์สเดือนกันยานั้น โหดมากกกกกกกกกกกกกกก เพราะมันจะไม่ใช่ คอร์สเบสิคที่เรียนๆกันแล้วครับ

S-CHAI

« ตอบ #92 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2010, 03:20:23 PM »

ไม่ธรรมดาซะแล้วรอบนี้สงสัยจะเป็น สเต๊บ HRC
ต้องเตรียมตัวล่วงหน้าสัก 3 เดือนแล้วงี้
 :( :( :(

Chatbee
อยากเป็นนักโบราณคดี แต่ตอนนี้วิจัยฝุ่น

NCB150 - Chatbee

manee19@live.com
« ตอบ #93 เมื่อ: 26, มิถุนายน 2010, 07:16:33 PM »

l3 l3 l3 l14 l14 l14

......เตรียมความพร้อมสำหรับการเดินทาง...ท้องฟ้า...สายลม...และแสงแดด......

AXA

CBRแดง-ดำคาบู

« ตอบ #94 เมื่อ: 29, มิถุนายน 2010, 03:39:36 AM »

handsom handsom handsom
xlimited
STILL STANDING CBR150

maybe think but don't sale sure

« ตอบ #95 เมื่อ: 01, กรกฎาคม 2010, 03:29:07 AM »

handsom handsom handsom handsom

number11pyx

« ตอบ #96 เมื่อ: 02, กรกฎาคม 2010, 09:31:02 AM »

handsom handsom handsom handsom handsom         

ไปนั่งดูขอบสนามก็ได้ใช่ไหมครับ     (ผมหาเรื่องเข้าไปเที่ยวกรุงเทพฯครับ   อิอิอิ)

CB RANGER
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

รถไม่แรง เลยแซงเท่าที่จำเป็น

« ตอบ #97 เมื่อ: 03, กรกฎาคม 2010, 06:44:13 AM »

เห็นแล้วอยากฝึกมั่ง  handsom handsom
mayom
รักตัวเอง คือ ดูแลตัวเองให้เป็น ปลอบโยนตัวเองให้เป็น แต่มิได้หมายความว่าต้องเห็นแก่ตัว
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

ma.yom@hotmail.com
« ตอบ #98 เมื่อ: 16, ตุลาคม 2010, 10:41:41 PM »

>yes >yes *^%#

มะยม
หน้า: 1 ... 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์