CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 28 มีนาคม CBR NorthEast บุกดินแดน โลกล้านปี ผีล้านตัว ( ไอ้หลังๆนิไม่เกี่ยว )  (อ่าน 24574 ครั้ง)
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )
I'm CBRsCLUB

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« เมื่อ: 20, มีนาคม 2010, 05:05:17 AM »

เวลา 07.30 ร้อยเอ็ด มารวมตัวกับกลุ่ม สารคาม กันที่ หน้า ร้านร็อคมิวสิค ( บ้านพี่ป๊อบ )
               ในเวลาเดียวกัน ชาวขอนแก่น กะ ชาวอุดร ก้อ มารวมตัวรอที่ หน้าห้างเซ็นทรัลเลยคับ

09.00 ครบกันทุกคน และ เริ่ม ออกเดินทาง สู่ อ.ภูเวียง ทางหลวง หมายเลข 12 ตัดเข้า แยกหนองเรือ เลี้ยวขวาเข้า 2038 ( ระยะทางจากขอนแก่น 90 กิโล โดยประมาณ )

10.15 เข้า พิพิธภัณฑ์ไดโนเสาร์ พักผ่อน ใช้เวลา ไม่เกิน 1 ชั่วโมง 30 นาที

11.45 ออกเดินทางไป อุทยานแห่งชาติภูเวียง ( 4-5 กิโลเมตร )

12.00 พักผ่อนถ่ายรูป วิว 30 นาที

12.30 ออกไปพัทยา 2 ที่ตั้งอยู่ที่ บ้านหนองกุงเซิน อำเภอภูเวียง

13.00 ถึง หาดพัทยา 2 หาที่ พักผ่อน สั่งกับข้าว กิน ใครอยากเล่นน้ำ เชิญ เลย บ่ายโมง-บ่าย สาม 555

16.00 เคลื่อนพล ออกจาก อำเภอ ภูเวียง เข้า สู่ อำเภอ เมือง ขอนแก่น

17.30 ถึงเวลาอันสมควร แยกย้ายกลับบ้าน โดยสวัสดิภาพ      

ค่าใช้จ่าย ทั้งสิ้น  ( ไม่รวมค่าน้ำมันไป กลับ จังหวัด ของท่าน )

ค่าอาหาร คนขับ 1 คน  100 บาท
                      หากมีคนซ้อน คนซ้อน 1 คน   60  บาท  
                      ระยะทาง จาก ขอนแก่น-ภูเวียงไป กลับ ประมาณ 200 กิโล เมตร ( ที่เหลือ +,- ตามระยะทางที่มาจาก บ้านท่าน และ ให้ คิดกะไว้ ว่าค่าน้ำมัน ตกประมาณ กิโลเมตร ละ 1 บาท )

สิ่งที่ควรมี

ใบขับขี่ ( ห้ามลืม )
                      ทะเบียน + พรบ + สำเนาเล่ม ( ยกเว้นรถที่ยังไม่ได้ อย่าลืม นำหลักฐานการซื้อรถมาด้วยนะ คับ )
                      อุปกรณ์ ที่จะ สามารถใช้ซ่อมรถได้ ( ภายนอก ) ในเหตุจำเป็น

ปล.ทริปนี้ ไม่ควรดื่ม กัน นะคับ หาก จะ ดื่ม ให้ ดื่ม อย่างพอดีๆ ให้ ชุ่มคอ ***ห้ามเมา***

fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

« ตอบ #1 เมื่อ: 21, มีนาคม 2010, 04:59:03 AM »

เดี๋ยวผมขอดูจำนวนคนก่อนนะครับ   l8
kuan444
เขื่อน cbr 150 สารคามคับผม
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #2 เมื่อ: 21, มีนาคม 2010, 08:14:53 PM »

คัยจะไปลงชื่อไว้นะคับผม ขอดูจำนวน คนก่อน ( จะล่มไหมเนี่ย ) muummm
fangun

« ตอบ #3 เมื่อ: 22, มีนาคม 2010, 08:45:58 PM »

ขอ รายชื่อ คนที่ จะ ไป คับ ผม

ตอนนี้ ก้อ มี อยู่ แล้ว  คือ   1.ผม ( กัน )
                             2.พี่ป๊อบ
                                       3.เขื่อน
                                       4.นิค ( คลิ๊ก )
                             5.ท่านซูม

ใครที่จะ ไป อีก ขอ รายชื่อ ด้วยนะ คับ ทาง อุดร เห็น โพส ไว้ กระทู้ ที่ แล้ว ช่วย เข้ามา ยืนยัน อีก ครั้ง นึงนะคับ อยาก ได้ เป้า ประมาณ 10 คัน คับ ตอนนี้ 5 คัน แล้ว คับ >%^SR รีบ มายืนยัน กันนะคับ  ;)
fangun

« ตอบ #4 เมื่อ: 22, มีนาคม 2010, 08:47:06 PM »

ขอ รายชื่อ คนที่ จะ ไป คับ ผม

ตอนนี้ ก้อ มี อยู่ แล้ว  คือ   1.ผม ( กัน )
                             2.พี่ป๊อบ
                                       3.เขื่อน
                                       4.นิค ( คลิ๊ก )
                             5.ท่านซูม

ใครที่จะ ไป อีก ขอ รายชื่อ ด้วยนะ คับ ทาง อุดร เห็น โพส ไว้ กระทู้ ที่ แล้ว ช่วย เข้ามา ยืนยัน อีก ครั้ง นึงนะคับ อยาก ได้ เป้า ประมาณ 10 คัน คับ ตอนนี้ 5 คัน แล้ว คับ >%^SR รีบ มายืนยัน กันนะคับ  ;)

ทำไม มัน ไม่ตรงหว่า 5555 งง เลย @#%$(
fangun

« ตอบ #5 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 04:35:01 AM »

น่านไง เข้า มา ดู กระทู้ บ้างสิ คับ

เด๋ว ก้อ เหมือนกระทู้ที่ ผม เปิดให้แจ้ง เรื่อง วัน เวลา แล้ว พอ ปิดกระทู้ แล้ว ถึง มา แจ้ง กัน

ถ้าเปงอย่างนั้น มันจะเข้าใจ ตรงกันไหม ค้าบบ เนี่ย -*- <cry
amanra
วันนี้ผมมีความสุขมาก
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Th!s,,, i$ → Tod-Tor

amanra_nana@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #6 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 07:58:14 AM »

ขอกระโดดยัน  ณ ที่นี้

ผม ต๊อดต่อ ไปแน่ๆๆๆๆๆ >SAFE$# >SAFE$# >SAFE$# >SAFE$#

ตกลง 28 มีนา(แล้วเอาไปขาย)  นี้นะครับ
 l6 l6 l6 l6 l6

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 08:25:02 AM »

1.กัณฑ์ <น้ำเงินดำ>
2.ป๊อบ  <เทาดำ>
3.เขื่อน <แดงเลือดหมู>
4.นิค ( คลิ๊ก ) <ขาว>
5.ท่านซูม <แดง>   
6.ต๊อดต่อ <น้ำเงินดำ

ใครมีกล้องก็พกไปด้วยนะคร๊าบ จะได้มีรูปเยอะๆ

เดี๋ยวมีคลิปออกมาแน่ ทริปนี้  !goodjob
eak_suwan

« ตอบ #8 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 09:23:37 AM »

ผมเอกครับ   ไปด้วยคนนะ  รอที่ขอนแก่นเด้อ 089-7227807

ไม่สนับสนุนการปั๊มกระทู้ด้วยอีโมชั่น
fangun

« ตอบ #9 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 08:42:25 PM »

เย้ๆๆๆๆๆ   มีคนไป ด้วย แล้ว ดีใจจนน้ำตา จะไหล  <cry
fangun

« ตอบ #10 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 08:44:56 PM »

ผมเอกครับ   ไปด้วยคนนะ  รอที่ขอนแก่นเด้อ 089-7227807

ชาว ขอนแก่น และ อุดร มารวมตัว รอกัน ที่ สวนสาธารณะ ฝั่ง ข้างห้างเซ็นทรัล เลย นะคับ แล้ว พอ ใกล้ ถึงวัน ผม จะ โทรติดต่อไปอีกทีคับ  l2
fangun

« ตอบ #11 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 08:45:43 PM »

7 คัน ล่ะ เด้อ พี่น้องแม้ว  !weedwiew
Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #12 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 08:57:29 PM »

คุยกันกระทู้เดียวก็พอนะคร๊าบ ไม่ต้องไปทั้งกระทู้ใหม่ ทริปเดียว ตั้งหลายกระทู้ทันรก...
Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #13 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 09:01:22 PM »

1.กัณฑ์ <น้ำเงินดำ> สารคาม
2.ป๊อบ  <เทาดำ> สารคาม
3.เขื่อน <แดงเลือดหมู> สารคาม
4.นิค ( คลิ๊ก ) <ขาว> เลย
5.ท่านซูม <แดง> ร้อยเอ็ด
6.ต๊อดต่อ <น้ำเงินดำ> อุดร
7.พี่เอก <ดำ> ขอนแก่น

ใกล้แล้ว..... มีอีกมั้ยคร๊าบ....
eak_suwan

« ตอบ #14 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 10:29:06 PM »

1.กัณฑ์ <น้ำเงินดำ> สารคาม
2.ป๊อบ  <เทาดำ> สารคาม
3.เขื่อน <แดงเลือดหมู> สารคาม
4.นิค ( คลิ๊ก ) <ขาว> เลย
5.ท่านซูม <แดง> ร้อยเอ็ด
6.ต๊อดต่อ <น้ำเงินดำ> อุดร
7.พี่เอก <ดำ> ขอนแก่น

ใกล้แล้ว..... มีอีกมั้ยคร๊าบ....
เฮ้ยพี่ดำจริงเหรอป็อบ :-\ :-\

ไม่สนับสนุนการปั๊มกระทู้ด้วยอีโมชั่น
kuan444

« ตอบ #15 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 10:32:28 PM »

ขอให้มีคนมาเพิ่งเยอะๆนะคับผม...   !wanwan
kuan444

« ตอบ #16 เมื่อ: 23, มีนาคม 2010, 10:33:09 PM »

>%REDD >%REDD
fangun

« ตอบ #17 เมื่อ: 24, มีนาคม 2010, 12:50:30 AM »

คุยกันกระทู้เดียวก็พอนะคร๊าบ ไม่ต้องไปทั้งกระทู้ใหม่ ทริปเดียว ตั้งหลายกระทู้ทันรก...

มัน รก ก้อ จิง แต่ มันเปงการทำให้คนอยากติดตาม 555 ( ติดตาม ซะจน เงียบ กริ๊บ :-\ )
amanra

« ตอบ #18 เมื่อ: 24, มีนาคม 2010, 04:23:54 AM »

ไม่มี L-ก-ฮ หลังทริปหรอ ??? ???

แบบ!!  หาที่ตั้งวง มาววว  กันซักคืน แล้วค้างที่ขอนแก่นอ่ะนะ

l5 l5 l5

ทุกชีวิตทำมาหากิน..................บนแผ่นดินสยาม
ข้าวและน้ำที่กินทุกคำ...............จดจำสำนึก..คุณ
amanra

« ตอบ #19 เมื่อ: 24, มีนาคม 2010, 04:25:51 AM »

ไม่มี L-ก-ฮ หลังทริปหรอ ??? ???

แบบ!!  หาที่ตั้งวง มาววว  กันซักคืน แล้วค้างที่ขอนแก่นอ่ะนะ

l5 l5 l5
ไม่ใช่ไรหรอก  คือ  ไม่ได้ มาววว มาตั้งแต่ปีใหม่แล้วอ่ะนะ l11 l11 l11

หน้า: [1] 2 3 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์