CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสติ๊กเกอร์ยังไงครับ  (อ่าน 1235 ครั้ง)
moo_repsol80
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 15, มกราคม 2010, 04:45:07 PM »

ผมอยากทราบวิธีการสั่งสติ๊กเกอร์ครับ
ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
ว่าสั่งยังไง ขอบคุณล่วงหน้าครับ
 ;)  ;)  ;)

Step-Klak
CBR150 REPSOL
I'm CBRsCLUB

ไงไอเสือ ได้REPSOL ส้มดำ สมใจ

dermorkong@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 15, มกราคม 2010, 08:44:32 PM »

ไปที่0แล้วบอก ว่าสั่ง สติ๊กเกอร์ รุ่นไร ว่าไปบลาๆๆๆ

แล้วเขาจะเอาสมุดภาพชุดสีมา เราก็ชี้ว่าชิ้นไหนๆ

ถ้าไม่เอามาก็ขอดูเลย

แค่นี้จบ l11

REPSOL จงเจริญ  55

Uploaded with ImageShack.us
KOSUKE
Forword drive
I'm CBRsCLUB

สักวัน ฉันจะโต...

« ตอบ #2 เมื่อ: 16, มกราคม 2010, 07:22:54 AM »

ผมอยากทราบวิธีการสั่งสติ๊กเกอร์ครับ
ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
ว่าสั่งยังไง ขอบคุณล่วงหน้าครับ
 ;)  ;)  ;)
คงจะหมายถึงสติ๊กเกอร์ cbr150club มั้งครับ :-[

TRAFFICKER
CBR Commando

« ตอบ #3 เมื่อ: 16, มกราคม 2010, 11:24:03 PM »

:Dสติ๊กเกอร์ คลับ ไม่มีขาย ครับ ต้อง เป็นสมาชิก - สมัครอย่างถูกต้อง หลักฐานครบ ก็มารับไปได้เลยครับ...
ใครที่มาที่ปิโตรนัส หลานหลวง เป็นประจำ สม่ำเสมอ ก็จะได้...ไม่ยาก ครับ พี่ๆ ไม่ได้ หวง ครับ

แต่อยากให้ สมาชิกใหม่ เข้ามาแสดงตัวทำความรู้จัก กับพวกเราให้เยอะ
ไม่ใช่ใครก็มาเอาไปติด ได้ ...แล้วแอบ อ้างชื่อ คลับไปในทางที่เสื่อมเสียครับ

สติ๊กเกอร์ เรซิ่นติดแผ่น ป้ายทะเบียน(ย้ำ ว่าจุดประสงค์เอาไว้ติดป้ายทะเบียน) เพื่อให้ สมาชิกที่พบปะกันบนท้องถนน ..
มาเห็นก็ทักทายกัน ได้ครับ ...สติ๊กเกอร์ เวบไซค์ อันนี้ เอาไปติดกันเยอะๆ ก็ดีครับ ช่วยโปรโมท เวบให้เรา ด้วยครับ

สองอันหลัง มาซื้อได้ที่ คลับครับ ถ้าอยู่ ไกล ก็ลอง PM หรือ โทรมา ขอให้พี่ๆเค้า ส่งห้าย เล้วกัน ครับ....

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 18, มกราคม 2010, 04:24:44 PM »

:Dสติ๊กเกอร์ คลับ ไม่มีขาย ครับ ต้อง เป็นสมาชิก - สมัครอย่างถูกต้อง หลักฐานครบ ก็มารับไปได้เลยครับ...
ใครที่มาที่ปิโตรนัส หลานหลวง เป็นประจำ สม่ำเสมอ ก็จะได้...ไม่ยาก ครับ พี่ๆ ไม่ได้ หวง ครับ

แต่อยากให้ สมาชิกใหม่ เข้ามาแสดงตัวทำความรู้จัก กับพวกเราให้เยอะ
ไม่ใช่ใครก็มาเอาไปติด ได้ ...แล้วแอบ อ้างชื่อ คลับไปในทางที่เสื่อมเสียครับ

สติ๊กเกอร์ เรซิ่นติดแผ่น ป้ายทะเบียน(ย้ำ ว่าจุดประสงค์เอาไว้ติดป้ายทะเบียน) เพื่อให้ สมาชิกที่พบปะกันบนท้องถนน ..
มาเห็นก็ทักทายกัน ได้ครับ ...สติ๊กเกอร์ เวบไซค์ อันนี้ เอาไปติดกันเยอะๆ ก็ดีครับ ช่วยโปรโมท เวบให้เรา ด้วยครับ

สองอันหลัง มาซื้อได้ที่ คลับครับ ถ้าอยู่ ไกล ก็ลอง PM หรือ โทรมา ขอให้พี่ๆเค้า ส่งห้าย เล้วกัน ครับ....

รบกวนขอเบอร์โทรของพี่ๆที่สามารถติดต่อเรื่องสติ๊กเกอร์คลับ
หรือ เรซิ่น กับ สติ๊กเกอร์เวบ ด้วยได้ไหมครับ ผมอยู่สุโขทัยครับ

ขอบคุณนะครับสำหรับคำแนะนำ รบกวนด้วยนะครับ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 18, มกราคม 2010, 04:27:45 PM »

รบกวนขอเบอร์โทรของพี่ๆที่สามารถติดต่อเรื่องสติ๊กเกอร์คลับ
หรือ เรซิ่น กับ สติ๊กเกอร์เวบ ด้วยได้ไหมครับ ผมอยู่สุโขทัยครับ

ขอบคุณนะครับสำหรับคำแนะนำ รบกวนด้วยนะครับ
ป.ล. แล้วรบกวนเรื่องวิธีการสมัครอย่างถูกต้องด้วยนะครับ (แล้วหลักฐานมีอะไรบ้างครับ) ขอบคุณล่วงหน้าครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์