CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณทุกท่านที่มา "กินข้าว"บ้านผมคับ+ +  (อ่าน 5080 ครั้ง)
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )
I'm CBRsCLUB

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« เมื่อ: 29, ธันวาคม 2009, 07:41:39 AM »

แหะๆ   

แผนการ meeting ส่งท้ายปีเก่า ก้อ ผ่านไปแล้ว และก้อไม่เปงไปตามแผนที่วางไว้ จึง ดูไม่สนุกกันเท่าไหร่  ( ไม่สนุกเลย ก้อว่าได้ )

เนื่องจาก 

1.คนมาน้อยกว่าที่คาด
2.ส่วนใหญ่ มีแต่ เด็ก  ทางผู้ใหญ่ เลย นั่ง เหงา กัน
3.ผมไม่รู้จะรับแขกยังไง ไม่มีประสบการณ์
4.ไม่มีเครื่องเล่นเพลง ( เงียบ เหมือนป่าช้า )

แต่ ก้อ ขอ ขอบคุณ .....

-พี่ๆ ที่ อุตส่าเสียสละเวลา มา
-น้องปุย ที่ไม่รู้เรื่องอะไรก้อมา นั่งเหงา ( แต่ก้อยัง ชมว่า กับข้าวอร่อย )
-น้องสิงโต , ลักกี้ , นิค ที่เปงตัวฮา ประจำงาน โดยเฉพาะ สิงโต ขน มุข มาทั้งบ้านเพื่อ จะมาฮาที่บ้านผม
-เขื่อน ที่หนีทางบ้านมา จนต้องโดน แม่ ด่า
-ขอบคุณแม่ ของผม ที่จัดเตรียมอาหารทุกอย่างไว้ให้
-ขอบคุณ พี่ต่าย ที่มาไม่ได้แต่ ก้อ อวยพรปีใหม่ ผ่านทางโทรศัพ
-และขอบคุณทุกๆคน ที่สนใจอยากจะมาแต่ติดธุระสำคัญ

********************************************************ขอบคุณ มากๆ คับ  ^^  ปีใหม่ขอให้ รวยๆ กันทุกคน ค้าบบบบ**************************

ปล.ถ้าโอกาส หน้ายังมี ผมขอแก้ตัว คับ ^^

fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

« ตอบ #1 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2009, 07:44:49 AM »

หากมีอะไรที่ทำให้ ทุกคนในวันนี้ไม่พอใจก้อขออภัยด้วยคับ ประสบการณ์น้อยคับผมทำดีที่สุดแล้ว ขอบคุณที่สละเวลามาคับ ^^
Ghostrider
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

GHOSTRIDER CBR

« ตอบ #2 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2009, 06:42:30 PM »

ไหน ไหนรูปหละ มีมั๊ย...........

fangun

« ตอบ #3 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2009, 07:08:57 PM »

รูปเด๋วพี่ปี้ ลง ให้คับ ผมยังลงไม่เปงตามเคย แหะๆ
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #4 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2009, 09:38:14 PM »

:'(........

งานยังไม่เสร็จ เลยไป ฮา ไม่ได้เลย

เอาเป็น หลังปี ใหม่ กินอีกทีมั้ย... >SAFE$#

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 30, ธันวาคม 2009, 02:18:03 PM »

l5

sunin
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #6 เมื่อ: 30, ธันวาคม 2009, 04:04:27 PM »

เสียดายจัง

Uploaded with ImageShack.us
Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #7 เมื่อ: 01, มกราคม 2010, 02:30:52 AM »

ยำปลาดุกฟูอร่อยจริงๆ l13 l13

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

Kachi

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #8 เมื่อ: 01, มกราคม 2010, 02:31:09 AM »

ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ เลย  l5 l5

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

tatana
ผมตาม ไม่เคย ทัน
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #9 เมื่อ: 02, มกราคม 2010, 04:23:10 AM »

5555+  ไม่ได้ไป เลย อะ

Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #10 เมื่อ: 03, มกราคม 2010, 08:41:09 AM »

งุงิ เพิ่งกลับจากบ้านที่ขอนแก่น ครับ เดี๋ยวว่างๆจาลงรูปให้ชมกันนะคร๊าบ นิดๆหน่อยๆ
fangun

« ตอบ #11 เมื่อ: 04, มกราคม 2010, 06:46:40 AM »

ไม่ต้องเลยคับ โทรไป ก้อไม่ติดซักเบอร์  >:( >:(  ถ้าจะไม่มาก้อโทรมาบอกก่อนหน่อยสิคับ l2 l2 เตรียมของไว้เยอะ แล้ว เหลือเสียดายมากๆ   l6 l6
fangun

« ตอบ #12 เมื่อ: 04, มกราคม 2010, 06:58:03 AM »

ไม่ต้องเลยคับ โทรไป ก้อไม่ติดซักเบอร์  >:( >:(  ถ้าจะไม่มาก้อโทรมาบอกก่อนหน่อยสิคับ l2 l2 เตรียมของไว้เยอะ แล้ว เหลือเสียดายมากๆ   l6 l6

พูดถึง แล้วมันแครงใจ  ทีหลังมาไม่ได้ก้อบอกกันด้วยนะคับ ไม่ช่าย มาบอกกันลอยๆ ว่าจะมาๆ แต่พอถึงวันก้อเงียบหาย

ดูตัวอย่าง พี่ๆ คนอื่นๆ เค้าอยากมาแต่มาไม่ได้ เค้าก้อบอกว่า มาไม่ได้ ติดธุระ ผมก้อไม่ว่า อะไร

แต่นี่ มาบอกกันว่าจะมาๆ  ไอ้เราก้อเตรียมของไว้ให้ ลงทุนไปก้อเยอะ แต่อีกคนกับไม่มาตามที่พูด แล้วยัง มาบอก"5555+  ไม่ได้ไป เลย อะ" 
ขอโทษ สักคำมีไหมคับ แค่บอกว่า "ขอโทษ ไปไม่ได้ ติดธุระ" หรืออะไรก้อได้ ที่พอจะทำให้มีกำลังใจ

ผมก้อไม่ได้ว่า ตัวเอง ใจแคบ ที่จะโกด คุณ เรื่องแค่นี้ นะคับ แต่ ความ เกรงใจ เห็นใจ กันและกัน มีไหมคับ ผมถามคุณหน่อยเถอะ

( จบ )
fangun

« ตอบ #13 เมื่อ: 04, มกราคม 2010, 07:03:28 AM »

อีกอย่าง พี่ต่าย ฝากทวง ค่า ชีล คับ ช่วยไปคุยกะพี่ต่ายด้วย
fangun

« ตอบ #14 เมื่อ: 04, มกราคม 2010, 07:04:00 AM »

แล้ว อย่าลืม ชีล ผม ล่ะ พร้อมแล้วก้อ คืนด้วยนะคับ
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #15 เมื่อ: 04, มกราคม 2010, 05:54:09 PM »

จายยย เย็นๆๆๆๆๆๆ

เป็นอะไรกันน้อ..... ใส่เป็นชุดเลย  >%REDD

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

fangun

« ตอบ #16 เมื่อ: 05, มกราคม 2010, 04:38:24 AM »

:-\ :-\  ไม่มีไรคับพี่เก่ง แค่ไม่เข้าใจเท่านั้นเอง  :-\ :-\
fangun

« ตอบ #17 เมื่อ: 05, มกราคม 2010, 04:49:16 AM »

handsom handsom

เอ๋า.... พี่ปี้ ลงรูปหน่อยเร๊ววววว

>konan >konan
Kachi

« ตอบ #18 เมื่อ: 05, มกราคม 2010, 04:54:23 AM »

ไม่ต้องเลยคับ โทรไป ก้อไม่ติดซักเบอร์  >:( >:(  ถ้าจะไม่มาก้อโทรมาบอกก่อนหน่อยสิคับ l2 l2 เตรียมของไว้เยอะ แล้ว เหลือเสียดายมากๆ   l6 l6

พูดถึง แล้วมันแครงใจ  ทีหลังมาไม่ได้ก้อบอกกันด้วยนะคับ ไม่ช่าย มาบอกกันลอยๆ ว่าจะมาๆ แต่พอถึงวันก้อเงียบหาย

ดูตัวอย่าง พี่ๆ คนอื่นๆ เค้าอยากมาแต่มาไม่ได้ เค้าก้อบอกว่า มาไม่ได้ ติดธุระ ผมก้อไม่ว่า อะไร

แต่นี่ มาบอกกันว่าจะมาๆ  ไอ้เราก้อเตรียมของไว้ให้ ลงทุนไปก้อเยอะ แต่อีกคนกับไม่มาตามที่พูด แล้วยัง มาบอก"5555+  ไม่ได้ไป เลย อะ" 
ขอโทษ สักคำมีไหมคับ แค่บอกว่า "ขอโทษ ไปไม่ได้ ติดธุระ" หรืออะไรก้อได้ ที่พอจะทำให้มีกำลังใจ

ผมก้อไม่ได้ว่า ตัวเอง ใจแคบ ที่จะโกด คุณ เรื่องแค่นี้ นะคับ แต่ ความ เกรงใจ เห็นใจ กันและกัน มีไหมคับ ผมถามคุณหน่อยเถอะ

( จบ )
จายยย เย็นๆๆๆๆๆๆ

เป็นอะไรกันน้อ..... ใส่เป็นชุดเลย  >%REDD

เรื่องมันมีอยู่ว่า.............คืนนั้นอากาศมันเย็น หุ หุ หุ

Kachi

« ตอบ #19 เมื่อ: 05, มกราคม 2010, 04:55:42 AM »

คุณ tatana ถ้าจะกรุณาบอกเบอร์ที่สามารถ ติดต่อคุณได้เป็นประจำหรือว่าเปลี่ยนเบอร์แล้วก็ กรุณาบอกกันด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลย

ตามเบอร์คุณไม่ทันจริงๆ ครับ   l12 l8 l12 l8

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์