CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนแก่นเอาไงดี ร้อยเอ็ดมีมีทติ้งกันแล้ว*-*  (อ่าน 10816 ครั้ง)
chest
I'm CBRsCLUB

เราจะมุ่งสู่เส้นทางของเรา

« เมื่อ: 29, กันยายน 2009, 06:53:05 PM »

เอากะเขาหน่อยมั๊ยครับ 

แถวๆถนนมิตรภาพมีที่ไหนพอจะมีทติ้งได้บ่

หมั่นไส้แต่ไม่แสดงออก

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #1 เมื่อ: 29, กันยายน 2009, 07:11:03 PM »

ขอเสียงชาวขอนแก่น หน่อย...... >SAFE$#

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

Pop
ไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก

วัตถุไปไว

teppitak_pobpee@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 30, กันยายน 2009, 06:52:15 AM »

มา สารคามมั้ยครับ
ขอนแก่น ร้อยเอ็ด สารคาม กาฬสิน

ใกล้ๆกัน มารวมมันซักอาทิตดีมั้ย..
Kachi
ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซง

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #3 เมื่อ: 30, กันยายน 2009, 07:17:20 AM »

มา สารคามมั้ยครับ
ขอนแก่น ร้อยเอ็ด สารคาม กาฬสิน

ใกล้ๆกัน มารวมมันซักอาทิตดีมั้ย..

ถ้าเอาจริงๆมารวมตัวกันสารคามมั้ยคับไม่น่าจะใกล้  จะไกลจาก จังหวัดอื่นๆเท่าไหร่สมาชิกท่านใดสนใจก้อลงๆเบอร์กันไว้นะครับ
แล้วนัดวันกันให้ชัวร์อีกทีเพื่อความแน่นอน !goodjob !goodjob

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #4 เมื่อ: 30, กันยายน 2009, 08:54:10 AM »

ตามนั้นเลยครับผม.....
DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 30, กันยายน 2009, 02:44:05 PM »

<pigอุดรไงครับอยู่ในตัวเมืองครับ  >%^SR086-0557238บอยครับ

chest

เราจะมุ่งสู่เส้นทางของเรา

« ตอบ #6 เมื่อ: 30, กันยายน 2009, 06:12:55 PM »

ผมคิดว่า ตอนนี้อยากรวมเป็นจังหวัดๆก่อนจะดีกว่านะครับ  เพราะ

1. ใกล้บ้าน

2. ประหยัดค่าน้ำมัน

3. ทำความรู้จักสนิทสนมกันก่อน

แล้วถ้ารวมกันได้สักระยะแล้ว  จึงค่อยวางแผนเดินทางไปเยี่ยมกลุ่มเพื่อนๆจังหวัดใกล้เคียงได้สบายใจขึ้น

เพราะการเดินทางข้ามจังหวัดคนเดียวมันอันตรายพอสมควรครับ  ไม่ว่าจะเรื่อง  รถขัดข้องระหว่างทางหรือ 

ปัจจัยอื่นๆก็แล้วแต่ถ้าไปคนเดียวถ้าเกิดเรื่องนี้ขึ้น โดยเฉพาะเวลากลางคืน   มันน่ากลัวและอันตรายครับ

l3 l3 l3 l3

หมั่นไส้แต่ไม่แสดงออก
Kachi

CBR มือใหม่ อามี่ 101 (สาเกตนคร) มมส.

« ตอบ #7 เมื่อ: 30, กันยายน 2009, 07:56:32 PM »

ผมคิดว่า ตอนนี้อยากรวมเป็นจังหวัดๆก่อนจะดีกว่านะครับ  เพราะ

1. ใกล้บ้าน

แล้วถ้ารวมกันได้สักระยะแล้ว  จึงค่อยวางแผนเดินทางไปเยี่ยมกลุ่มเพื่อนๆจังหวัดใกล้เคียงได้สบายใจขึ้น

เพราะการเดินทางข้ามจังหวัดคนเดียวมันอันตรายพอสมควรครับ  ไม่ว่าจะเรื่อง  รถขัดข้องระหว่างทางหรือ 

ปัจจัยอื่นๆก็แล้วแต่ถ้าไปคนเดียวถ้าเกิดเรื่องนี้ขึ้น โดยเฉพาะเวลากลางคืน   มันน่ากลัวและอันตรายครับ

l3 l3 l3 l3
>yes >yes >yes >yes

เป็นความคิดที่ดีมากเลยครับ

หาเพื่อนๆสมาชิก ร้อยเอ็ด คับ หรือ จ. ใกล้เคียง และทั้งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ของเราครับ เอาไว้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับไป ทริป กัน  083-3510-109 อามี่ คับผม

Ghostrider
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

GHOSTRIDER CBR

« ตอบ #8 เมื่อ: 30, กันยายน 2009, 08:08:29 PM »

555 ไม่ยากครับ ร้านอาหารอฐิถาน  อ.ยางตลาดครับ  
จาก ร้อยเอ็ดไป 30 โล  
จากสารคามไป 20 โล  
จากขอนแก่นไป 60 โล ครับ ....

ที่เลือกร้านนี้เพราะ สมาชิคเราเป็นเจ้าของร้านนี้เองครับ ...(คุณโจ๊ก)
ส่วนอุดรอย่าเพิ่งน้อยใจนะ เอ๊ก เอ๊ก....

>SAFE$#

Ghostrider
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

GHOSTRIDER CBR

« ตอบ #9 เมื่อ: 30, กันยายน 2009, 08:10:39 PM »

อืม น้องๆจากกาฬสินธุ์ ก็มาได้นะครับ แค่ 20 โลเอง

Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #10 เมื่อ: 30, กันยายน 2009, 08:23:56 PM »

อยาก meeting ภาคอ่าครับ ซักเดือนละครั้ง วิ่งกัน ร้อย2ร้อยโล ต่อเดือน ให้เครื่องยนต์ได้ใช้งานบ้าง งุงิ
เหมือนคนหล่ะครับ ออกกำลังกายบ้าง สุขภาพจาได้แข็งแรง..

กลัวรถเสียเพราะไม่ได้ใช่งานไกลๆหล่ะมั้งครับ

รถผมวิ่งมาเกือบแสนโลละ ซ่อมบำรุงอยู่บ่อยๆ ใช้งานอยู่บ่อยๆ ก็เลยไม่เคยมีปัญหา ครับ
ไปไหนไปกัน แหะๆ...
Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #11 เมื่อ: 30, กันยายน 2009, 08:27:13 PM »

อยาก meeting ภาคอ่าครับ ซักเดือนละครั้ง วิ่งกัน ร้อย2ร้อยโล ต่อเดือน ให้เครื่องยนต์ได้ใช้งานบ้าง งุงิ
เหมือนคนหล่ะครับ ออกกำลังกายบ้าง สุขภาพจาได้แข็งแรง..

กลัวรถเสียเพราะไม่ได้ใช่งานไกลๆหล่ะมั้งครับ

รถผมวิ่งมาเกือบแสนโลละ ซ่อมบำรุงอยู่บ่อยๆ ใช้งานอยู่บ่อยๆ ก็เลยไม่เคยมีปัญหา ครับ
ไปไหนไปกัน แหะๆ...

ปล. หมายถึงทั้งภาคอีสานเลยเน้อ... ส่วนภาคอื่นมาแจมด้วยก็แหล่ม ครับ

ผมก็เลย คิดๆอยู่ว่าจะหาอะไรเป็นของสัมนาคุณดี มาร่วม metting แล้วก็ได้ของสิ่งนั้นกลับไปเป็นที่ละลึก...

ของอะไรดีที่ใช้งบม้ายเยอะอ่าครับเนี้ย..
Kachi

« ตอบ #12 เมื่อ: 30, กันยายน 2009, 08:45:36 PM »

แจกเหรียญครับ เหรียญบาท ห้าบาท สิบบาท ก็ว่ากันไป  :P :P :P

Pop

วัตถุไปไว

« ตอบ #13 เมื่อ: 30, กันยายน 2009, 08:52:59 PM »

กำๆ..
sunin
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #14 เมื่อ: 30, กันยายน 2009, 09:30:53 PM »

ขอนแก่นครับ

Uploaded with ImageShack.us
naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #15 เมื่อ: 30, กันยายน 2009, 09:58:17 PM »

!goodjob

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« ตอบ #16 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2009, 03:50:57 AM »

คิดเล่นๆ นะคับ สำหรับภาค อีสาน

เอา เปง 1. รวมตัวกันภายในจังหวัด
           2. พอรวมตัวกันได้แล้ว ในแต่ ละ เดือน จะจัดให้ จังหวัดต่างๆ จัดเปงเจ้าภาพให้สมาชิกจังหวัดต่างๆ วิ่งเข้าไป มิตติ้ง กินข้าวกัน

เหอๆ คิดเล่นๆ นะ มัน ดู ยิ่งใหญ่ เหมือน งาน ไบค์ วิค เลย เออ... ตั้งชื่อ แบบว่า

สมมติ มหาสารคาม เปง เจ้าภาพ ก้อ สารคาม cbr ไบค์ วิค เหอๆ  :D :D :-\ :-\
fangun
ถ้าแรงก้อแซงไป ( ถ้าคิดว่า แซงได้ นะ 555 )

อะไรจะเกิดมันก้อต้องเกิด

« ตอบ #17 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2009, 03:51:49 AM »

มันจะได้ไป เจอกัน ทั่วถึง ไม่มี จังหวัดใด เสียเปรียบ 
KAATO
CBR Commando

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2009, 04:36:03 AM »

ไม่ต้องคิดนาน ไปมิตติ้งกัน แล้วถ่ายรูปมาลงบอร์ดโลดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด   

>coooool >coooool >coooool >coooool >coooool >coooool

Kim_Monkey
GU RocK!!!!

EasY But HarDCorE.!!

faro_pk@windowslive.com
« ตอบ #19 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2009, 04:47:55 AM »

1. ใกล้บ้าน

ปัจจัยอื่นๆก็แล้วแต่ถ้าไปคนเดียวถ้าเกิดเรื่องนี้ขึ้น โดยเฉพาะเวลากลางคืน   มันน่ากลัวและอันตรายครับ

l3 l3 l3 l3

ถูกต้องที่ซู๊ดดดดดด l13

เทอร์โบอยู่ในใจ มอไซค์อยู่ในสายเลือด!!!
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์