CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาใหญ่รถใหม่ด้วย  (อ่าน 4463 ครั้ง)
Candymothh
Bluemothh cbr
I'm CBRsCLUB

Every Step Freedom : อิสระทุกท่วงท่า

« ตอบ #20 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2009, 08:15:02 PM »

เห็นเค้ามีรถละ อิจฉา  !ohno

อยากขี่ ไวๆ มั่งจัง  !sadsad

รอสิ้นเดือนตุลานี้ก็ได้แล้ววุ้ย  !>>)

เหอๆ สุ้ๆ อีก 2 เดือน รอแปป น้า เดี๋ยวถอยแล้ว เอารูปมาอวดครับ  !hoehoe :P

hi5  นะครับผม  http://Liverpool-1.hi5.com

E-mail : mothh_linkinpark@hotmail.com

armuro
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #21 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2009, 08:40:21 PM »

ขอบคุณครับ
พอดีเพิ่งเคยเล่นรถมีครัชคันนี้คันแลกเลยละครับ (เคยขับแต่ออโต้)
ผมชื่อ เอ ครับ ขอบคุณทุกท่านที่ตอบครับ >yes
ชื่อเอเหมือนผมเลยครับ ผมขี่ครั้งแรกก็กลัวเหมือนกันบิดไป120 เครื่องสั่นๆเหมือนกันแต่ก็ไม่มาก แรกๆไม่กล้าบิดเกิน100 ตอนหลังชินแล้วครับ ยาวเลยครับ รู้สึกอาการนี้เป็นเหมือนกันทุกคันนะครับ  !wanwan
Chatbee
อยากเป็นนักโบราณคดี แต่ตอนนี้วิจัยฝุ่น

NCB150 - Chatbee

manee19@live.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2009, 08:54:53 PM »

>yes >yes >yes

......เตรียมความพร้อมสำหรับการเดินทาง...ท้องฟ้า...สายลม...และแสงแดด......

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #23 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2009, 10:20:36 PM »

เหมือนที่พี่ๆ เค้าบอกนั้นแหละครับ
อย่าเพิ่งอัดมาก รันอิน ให้ครบระยะก่อน

รถผมเข้าเดือนที่ 3 สั่นจนหมุดยึดชิวหน้าจะหลุดแล้ว... nooooo
แก้ปัญหาด้วย...ใส่หมวกเต็มใบ + ฟังเพลงไปด้วย --> จะได้ ไม่ได้ยินเสียงว่ามันสั่นเพราะหลวม... ;D

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

De@thDe@leR
อุ.....ว่ะ.....ฮะ.....ฮ่า......
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

666DE@TH666

........ ....................
« ตอบ #24 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2009, 04:45:05 AM »

>yes เป็นเช่นนี้นี้เอง

CBR150CC........................................DE@THDE@LER
NONG 278

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่นั่น

n-nongn@hotmail.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2009, 07:33:02 PM »

>yes

////////////////หนูจะเป็นลูกที่ดีของพ่อ   และผมจะเป็นพ่อที่ดีของลูก/////////////////
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์