CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขับรถปล่อยมือแล้วแฮนสั่น  (อ่าน 2355 ครั้ง)
yakung
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ถึงผมจะไม่หล่อ แต่ส้ม-ดำนี่ซิโคตรหล่อเลย

yakung_man@hotmail.com
« เมื่อ: 02, สิงหาคม 2009, 08:11:08 AM »

แบบว่า ผมเป็นคนนึงที่ชอบขับรถปล่อยมือ(2มือ) ทำไมก็ไม่รู้เหมือนกัน คันนิด ถุงมือขยับ เสื้อขยับ ต้องปล่อยทั้ง 2 มือมาจัดการ

เมื่อก่อนก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ แต่ตอนนี้ มันสั่นอ๊ะครับ สั่นแรงเหมือนกัน

อยากทราบว่า มันน่าจะเกิดจากปัญหาอะไรครับ เพราะไม่อยากชะล่าใจอีก

รบกวนด้วยครับ

dvt09
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #1 เมื่อ: 02, สิงหาคม 2009, 08:27:50 AM »

>yes    ผมเคยเป็นครับ แต่ไม่รู้ว่าจะเป็นเหมือนผมหรือป่าวนะ
คือที่ แฮนมันสั่นเพราะล้อมัน คด หรือ ดุ้ง นะครับ พอไปขันซี่ลวดเข้า (พี่เมย์แนะนำนะ) ก็หารสั่นเลยครัย
ลองสังเกตุที่ล้อก่อนนะครับ
 :-\

"ท่อสูตร" มีไว้ใช้ในสนาม  เราไม่สนับสนุนให้ใช้บนถนน
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #2 เมื่อ: 02, สิงหาคม 2009, 08:33:24 AM »

เป็นได้หลายกรณีครับ ยางอ่อน บวม ก็มีส่วน ลูกปืนล้อแตกก็เป็นได้ คอหลวม ลูกปืนแตก ก็ได้ โช้คหน้า เด้งไม่เท่ากัน น้ำมันโช้คหมดสภาพ ก็ได้อีกเช่จกัน ลองไล่ๆดูครับ

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

yakung
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ถึงผมจะไม่หล่อ แต่ส้ม-ดำนี่ซิโคตรหล่อเลย

yakung_man@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 03, สิงหาคม 2009, 04:39:02 AM »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ  >coooool
Nack
ชื่อ แน๊กครับ ชอบสีเขียว รักธรรมชาติ เวลาว่าง ชอบปลูกต้นไม้
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

หยุดได้แต่อย่าถอย ถอยได้แต่ทีละก้าว

nack4639@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: 03, สิงหาคม 2009, 04:50:38 AM »

!weedwiew
VaVaX2
((((อย่าทะนงตนว่าอยู่สูง>>>>สักวันเจ้าก็ไม่พ้นดิน))))
CBR Commando

« ตอบ #5 เมื่อ: 04, สิงหาคม 2009, 03:21:30 AM »

:-Xผมก็เคยเป็นครับ ยางบวม เป็นคลื่อนเลย :-\ เปลี่ยนก็หายนิ่งเลย

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์