CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องล้อ did  (อ่าน 4529 ครั้ง)
ham
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 23, พฤษภาคม 2009, 09:52:34 AM »

ล้อ did ปี 2008 ป้ายสีแดง มีข้อสังเกตตรงไหนที่จะบอกว่าเป็นของแท้ครับ  ???คือว่าเพื่อนผมซื้อมาไม่นานนี้สังเกตดูตรงรอยคำว่า did japan แต่ไม่มีรอยปั้มวงกลมเล็กต่อ
   ท้ายแล้วต่อด้วย 06--11  08--   ไม่รู้ปลอมเปล่าครับ !cry!

mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #1 เมื่อ: 23, พฤษภาคม 2009, 09:37:12 PM »

d.i.d ผมยังไม่เคยเห็นมีปลอมน่ะครับ เพียงแต่ว่ามันจะมี บางเจ้าพิมพ์คล้ายๆกันออกมาน่ะครับ ต้องดูให้ดี

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

ONITSUKA
พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้

-
« ตอบ #2 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2009, 08:32:33 AM »

มีปลอมน่ะเมย์ ปลอมเหมือนมากเลยด้วย จะเอาแท้ๆชัวร์ๆก็ต้องไปซื้อที่แพ๊ทด๊อคที่เดียวเลย ส่วนจุดที่ต้องสังเกตุก็ต้องดู
ที่รอยปั๊มพิมพ์ลึกมันจะมีวันเดือนปีที่ผลิตด้วย แต่เดี๋ยวนี้ของปลอมมันก็มีปั๊มแล้วนะแต่ไม่เหมือนและไม่ลึกเท่าของแท้น่ะ

Uploaded with ImageShack.us
เปิดหน้าร้านแล้วครับ จำหน่ายอะไหล่ ตกแต่งมอเตอร์ไซค์แบร์นดเนม มือ 1 - มือ 2  แท้ - เทียม ก็อบเนียนเกรดเอทุกชนิด   http://www.facebook.com/pages/M-Racing-Part/353069178131057#
ham
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2009, 10:32:47 AM »

วันนี้ไปดูของเพื่อนมาแล้วไม่มีรอยปั้มมลึกหลังที่เป็นวงกลมหลังคำว่า japan จิงด้วยครับ :(
vichan
เพียงมิตรภาพ
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2009, 02:30:18 PM »

ระวังนะครับของปลอมมีเยอะครับ ที่เชียงใหม่มันก็เอามาขายถูก ผมก็เข้าไปดูทำไมมันถูกจังวใช้งไม่กี่ร้อย ถ้าเคยเห็นของแท้แล้วลองไปดูของปลอมงานคนละเรื่องเลยครับ โดยเฉพาะตรงรอยปั้มครับอย่างที่คุณมิ้งบอก มันไม่คมเอาซะเลย
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #5 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2009, 04:20:49 PM »

!sadsad !sadsadมีปลอมแล้วหรอ เหอะๆ  !dead

tonkissme
อยากแรงต้องแซงทางโค้ง
I'm CBRsCLUB

รักทุกคน รัก CBR

tonkissme@hotmail.com tonkissme00@yahoo.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #6 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2009, 04:44:18 PM »

;)

*-* tonspeedking.hi5.com  ???

CBR CLUB

ผู้หญิง ชอบคนดี    รักคนเลว  แต่แต่งกับคนรวย   
beer08

« ตอบ #7 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2009, 04:57:41 PM »

!ohno !ohno  ,ufh;pgsiv''gipp
ham
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 25, พฤษภาคม 2009, 08:26:21 AM »

ของเพื่อนโดนหลอกขายมาวงละ1200 บาทครับ !sadsad !ohnoพรุ่งนี้มันชวนผมไปบาระเบิดครับมีไครว่างไปกับผมไหมครับ :P
ViRuS_BC

« ตอบ #9 เมื่อ: 25, พฤษภาคม 2009, 02:14:31 PM »

!sadsad !sadsad

ballcbr

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 25, พฤษภาคม 2009, 02:16:32 PM »

ที่เมย์ใส่อยู่ พี่ก็ว่าปลอมน่ะเมย์  :P :P :P :P :P :P

ของปลอมตัวตอก มัจะไม่ชัดเจนไม่ลึก
boom_wa
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 25, พฤษภาคม 2009, 03:13:38 PM »

:-\ :-* :-\ !weedwiew

tonkissme
อยากแรงต้องแซงทางโค้ง

รักทุกคน รัก CBR

tonkissme@hotmail.com tonkissme00@yahoo.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #12 เมื่อ: 25, พฤษภาคม 2009, 03:17:09 PM »

!sadsad :-\

ของเพื่อนโดนหลอกขายมาวงละ1200 บาทครับ !sadsad !ohnoพรุ่งนี้มันชวนผมไปบาระเบิดครับมีไครว่างไปกับผมไหมครับ :P

*-* tonspeedking.hi5.com  ???

CBR CLUB

ผู้หญิง ชอบคนดี    รักคนเลว  แต่แต่งกับคนรวย   
proses
*

Noob_357@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 25, พฤษภาคม 2009, 04:47:43 PM »

>:( !wanwan

;D

!goodjob ขวานที่ไม่มีด้าม นำไปใช้ย่อมไร้พลัง
คนไทยไม่เคยแบ่งข้าง ไทยแขกจีนฝรั่งที่เกิดยังเมืองไทย  !goodjob
mayuct

« ตอบ #14 เมื่อ: 25, พฤษภาคม 2009, 06:54:52 PM »

ที่เมย์ใส่อยู่ พี่ก็ว่าปลอมน่ะเมย์  :P :P :P :P :P :P

ของปลอมตัวตอก มัจะไม่ชัดเจนไม่ลึก

โหย พี่บอล ถ้าของผมปลอม ของมิ้งค์มันก็ยิ่งกว่าปลอมอีก งิงิ เพราะป้ายยรุ้งที่ล้อลอกได้  :P :P :P

ONITSUKA
พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้

-
« ตอบ #15 เมื่อ: 26, พฤษภาคม 2009, 08:04:31 AM »

โหย พี่บอล ถ้าของผมปลอม ของมิ้งค์มันก็ยิ่งกว่าปลอมอีก งิงิ เพราะป้ายยรุ้งที่ล้อลอกได้  :P :P :P
ป้ายน่ะมันลอกได้ทุกรุ่นน่ะแหละเมย์ไม่ว่าตัวเก่าหรือตัวใหม่ แต่รอยปั๊มน่ะคนดูเป็นยังไงเค้าก็รู้ ไม่ต้องกลัวหรอก

Uploaded with ImageShack.us
เปิดหน้าร้านแล้วครับ จำหน่ายอะไหล่ ตกแต่งมอเตอร์ไซค์แบร์นดเนม มือ 1 - มือ 2  แท้ - เทียม ก็อบเนียนเกรดเอทุกชนิด   http://www.facebook.com/pages/M-Racing-Part/353069178131057#
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์