CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมผมโดนลบIDอ่ะครับ  (อ่าน 7985 ครั้ง)
nongboy
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2009, 03:34:07 AM »

???ไม่ได้เข้ามาแป็ปเดียวทำไมโดนลบIDเฉยเลยอ่ะครับ ผมก็ได้เข้าไปกรอก เลขบัตรประชาชนกับเบอร์โทรแล้วก็ชื่อจริงแล้วนะครับ :'(
สมัครไว้ตั้งแต่ปี2007แล้ว แอบเซ๊งเล็กน้อย :-X

:::ขออนุญาติ ติดหมุดและแก้ไขในตัวไปเลยนะครับ:::

เรื่องของผู้ที่ถูกลบ ID ไปเมื่อวันเสาร์ที่ 16 พค. 52 นี้นะครับ
เรียนให้ทราบว่า เป็นไปตามนโยบายใหม่ของเรา ที่ต้องการจะคัดกรองสมาชิค แก้ไขข้อมูลให้ถูกต้อง เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยและปลอดภัย
ในกระทู้ที่ผมตั้งไปเมื่อวันจันทร์ที่ 4 พค. 52 ได้ขอความร่วมมือไว้ว่า ให้ทำการแก้ไขข้อมูลให้ถูกต้อง 3 อย่าง ได้แก่
- ชื่อ นามสกุล
- หมายเลขโทรศัพท์
- หมายเลขบัตรประชาชน

***และต้องทำการตอบยืนยันในกระทู้ด้วย ครบกำหนดอีก 7 วัน คือวันจันทร์ที่ 11 พค. 52 จะทำการลบ ID ที่ไม่ได้ยืนยันออกจากระบบ

แต่วันจันทร์ที่ 11 ผมได้สุ่มตรวจ ก็ได้พบว่ามีบางท่านแก้ไขแต่ไม่ได้ยืนยัน ไว้ในกระทู้ แต่สมาชิคมีจำนวนมากกว่า 4000 ID ผมคงสุ่มตรวจได้
ไม่หมด จึงได้หยุดระบบการลบไว้ก่อน และแจ้งกับสมาขิคในกระทู้เดิมอีกครั้งว่า "ให้ทำการยืนยันในกระทู้ เมื่อแก้ไขข้อมูลแล้ว" จนถึงวันเสาร์ที่
16 พค. 52 ได้มีสมาชิคมายืนยันเพิ่ม 10 กว่าท่าน ผมจึงจำเป็นต้องเปิดระบบลบ ID ตามที่ได้ตกลงกันไว้ครับ เพราะล่วงเลยมา 5 วันแล้ว

ท่านสามารถตรวจสอบความถูกต้องได้ในกระทู้เดิมที่ได้ตั้งไว้ครับ

http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=9390.0

::: สำหรับท่านที่โดนลบ ID ไป ผมต้องขออภัยเป็นอย่างสูงมาน่ะที่นี้ด้วยนะครับ ท่านสามารถสมัครใหม่ และใช้อีเมล์เดิมในการสมัครใหม่ได้
และกรุณาใส่ข้อมูลที่ถูกต้อง ใน 3 ช่องที่กำหนดไว้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
CBR150CLUB
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18, พฤษภาคม 2009, 04:31:56 PM โดย panuv2 » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=45705.0
มีโซ่สี,โซ่ทองขายนะ สนใจตามมาดูได้ครับ^^
<<<อังกฤษ กู้เกียรติวาณิชย์ เลขที่บัญชี 844-203716-6 ธ.ไทยพาณิชย์ >>>

noneam
Professor Now
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

Electrical Engineering

jirawat_now@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2009, 03:43:31 AM »

ผมก็โดนเหมือนกันครับ

งงมากมาย

กรอกข้อมูลส่วนตัวครับแล้วด้วยครับ

ตั้งแต่วันที่ประกาศเลยครับ

:( :( :( :(
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

B.Eng. (Electrical Engineering) Chiang Mai University 2010
M.Eng. (Electrical Engineering) Chiang Mai University [Current]
black sheep
ถึงสันดานดูรั้น แต่ใจกรูมันก็ CBR'SCLUB100%
I'm CBRsCLUB

คือหยั๋งหว่า?
« ตอบ #2 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2009, 03:46:33 AM »

???ไม่ได้เข้ามาแป็ปเดียวทำไมโดนลบIDเฉยเลยอ่ะครับ ผมก็ได้เข้าไปกรอก เลขบัตรประชาชนกับเบอร์โทรแล้วก็ชื่อจริงแล้วนะครับ :'(
สมัครไว้ตั้งแต่ปี2007แล้ว แอบเซ๊งเล็กน้อย :-X
ผมก็โดนเหมือนกันครับ

งงมากมาย

กรอกข้อมูลส่วนตัวครับแล้วด้วยครับ

ตั้งแต่วันที่ประกาศเลยครับ

:( :( :( :(
           ได้ลงกระทู้ยืนยันแล้วยังครับผม... :D
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Uploaded with ImageShack.us
teejung

++สู้จนสูบแตก++

tee_cbr77@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2009, 03:53:23 AM »

:-\

***  ของอย่างนี้มันอยู่ที่จัย  ***
    by หนึ่งเดียวดาย+ช่างยะท่าดินแดง
รักจะสวยอย่ากลัวแพง  รักจะแรงอย่ากลัวพัง  ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแม่มเดิม ๆ   !wanwan
mayuct
ผมไม่ใช่นักเลง แต่ชอบใส่กางเกงนักมวย ผมไม่ใช่นักมวย แต่ชอบแจก..ว...นักเลง
CBR Commando

Service By. Ton Panda JomTong19.

« ตอบ #4 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2009, 04:00:51 AM »

กรอกแล้ว ต้องมาลงในกะทู้ยืนยันการลงทะเบียนด้วยน่ะครับ เพราะมันจะรันยืนยันตามคนที่ได้ลงกะทู้ไว้ครับ กะทู้นั้นก็ได้บอกแล้วคับว่าแก้ไขแล้วให้ลงยืนยันด้วยคับ :D

ดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน...

black sheep
ถึงสันดานดูรั้น แต่ใจกรูมันก็ CBR'SCLUB100%

คือหยั๋งหว่า?
« ตอบ #5 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2009, 04:03:21 AM »

:D...ถามพี่บอลให้แล้วครับ มันเป็นความผิดพลาดของการทำระบบใหม่น่ะครับ เป็นกันหลายๆคนครับ ถ้ายังไงก็ขอรบกวนช่วยสมัครมาใหม่ด้วยนะครับผม
      ;)..ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับผม..... ;)

poramate007

FUCK IN LIFE

« ตอบ #6 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2009, 04:03:45 AM »

ผมเองและก็เพื่อนๆหลายคนที่ลงกระทู้ยืนยันก็ไม่มีปัญหาน่ะครับ
poramate007

FUCK IN LIFE

« ตอบ #7 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2009, 04:04:44 AM »

:D...ถามพี่บอลให้แล้วครับ มันเป็นความผิดพลาดของการทำระบบใหม่น่ะครับ เป็นกันหลายๆคนครับ ถ้ายังไงก็ขอรบกวนช่วยสมัครมาใหม่ด้วยนะครับผม
      ;)..ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับผม..... ;)

ตามนั้นครับ  :D :D
DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2009, 04:15:26 AM »

:D

panuv2
Administrator

panu_la@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2009, 04:24:30 AM »

กรอกแล้ว ต้องมาลงในกะทู้ยืนยันการลงทะเบียนด้วยน่ะครับ เพราะมันจะรันยืนยันตามคนที่ได้ลงกะทู้ไว้ครับ กะทู้นั้นก็ได้บอกแล้วคับว่าแก้ไขแล้วให้ลงยืนยันด้วยคับ :D

;) ;) ;)

xXxBOSSxXx
อยู่อย่างอยากๆ อยากได้ CBR
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

แบกBBGunขับPhantom แต่อยากแบกปืนขับCBRบุคคล(ชุดดำ)

Boss_5872@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #10 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2009, 05:04:42 AM »

ผมก็โดนครับ สมัครไว้นานแล้สเหมือนกัน นาน จนลืม  นานแบบว่า คือไม่ได้เข้าเว็บโคตรๆ นาน  จนลืมไอดี  5555+

>>>^รูปส่วนตัวขยับบาร์มาขวานิสๆ >>>^^

พื้นที่มันแคบหรือรูปมันกว้าง 55+
ใจCBR แต่ตัวขับPhantom200
xXxBOSSxXx
อยู่อย่างอยากๆ อยากได้ CBR
*

แบกBBGunขับPhantom แต่อยากแบกปืนขับCBRบุคคล(ชุดดำ)

Boss_5872@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #11 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2009, 05:05:25 AM »

แต่ผมก็กรอกทุกอย่างเลยน๊ะครับ เพราะตอนมาเก็เห็นประกาศเลยกรอกทุกช่องที่มีแต่พวกICQไม่ได้กรอก ไม่มีครับ

>>>^รูปส่วนตัวขยับบาร์มาขวานิสๆ >>>^^

พื้นที่มันแคบหรือรูปมันกว้าง 55+
ใจCBR แต่ตัวขับPhantom200
armuro
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #12 เมื่อ: 19, พฤษภาคม 2009, 05:12:19 PM »

อืม.. ผมก็กรอกIDแล้วแต่ก็โดนลบ สงสัยไม่ได้ยืนยันกระทู้ (ตอนนั้นไม่รู้)  !dead  เข้าใจและ
ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก
CBR Commando

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2009, 02:48:24 AM »

!goodjob !goodjob ผมแก้ไขแล้วไปยืนยันในกระทู้ไม่เหงมีปัญหาไรเลย  !goodjob

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
chaiyuth8
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2009, 02:50:39 AM »

รับทราบครับผม แต่ก็ไม่ทันซะแล้ว  :-\
ART-OUTSIDER
OutSiDer Team "นักบิดทางเรียบแห่งขุนเขา ทีมงานเร็วในโค้ง"

ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง Art-Lockon!

« ตอบ #15 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2009, 07:02:36 PM »

ไม่ได้เข้ามาเที่ยวนานเลย  โดนลบไอดี ซะแระ.....ไม่เป็นไรครับ  เริ่มนับ 1 ใหม่ 55+

:-\ !hoehoe

bigbig

« ตอบ #16 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2009, 01:25:56 AM »

ของผมก็หายครับ
เเล้วก็สมัครใหม่ ไม่ได้ซีเรียสอะไร
ยังไงก็เข้ามาอ่านได้ปรกติเหมือนเดิม
icekhothai
ชอบมันนัก ไม่รักดี

sutat007_951@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2009, 01:33:55 AM »

:-\
golfcbr150

เร่ง ให้ แรง ต้องเร่งให้มันแรง ยิงกว่าใคร

golfandnan@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: 22, พฤษภาคม 2009, 02:03:11 AM »

เหมือนการ

ไม่ใช่หนึ่งในตองอู แต่กรูก็ไม่ธรรมดา
Step-Klak
CBR150 REPSOL

ไงไอเสือ ได้REPSOL ส้มดำ สมใจ

dermorkong@hotmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2009, 03:33:55 AM »

:'(

REPSOL จงเจริญ  55

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์