CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เซฟตี้ที่ทุกคนถามหา มาแล้ว  (อ่าน 17938 ครั้ง)
LUKKY
I'm CBRsCLUB

จะจองเวรและอาฆาตทุกชาติ

« ตอบ #60 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2009, 09:05:19 PM »

ใครที่ยังไม่ได้ไปลงชื่อเรียนเซพตี้ ให้รีบไปลงชื่อกับหญิงอ๊อฟที่คลับได้เลยครับ

ในวันเสาร์ที่ 6 มิ.ย 52 วันสุดท้ายแล้วนะครับ  !goodjob
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ฉันภาวนาให้เรื่องร้ายจางหาย แต่แล้วมันกลับกลายเป็นร้ายกว่า
ฉันภาวนาพระเจ้ามาทุกองค์  แต่ทุกองค์ยังคงตอบเช่นเดียวกัน
ว่าพระเจ้าที่แท้จริงองค์นั้นคือ  .....ตัวเธอเอง.....

สมคิด แก้วทิตย์ (คิด ดอนผีบิน)

tonkissme
อยากแรงต้องแซงทางโค้ง

รักทุกคน รัก CBR

tonkissme@hotmail.com tonkissme00@yahoo.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #61 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2009, 09:31:02 PM »

ครับผม*-*............
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

*-* tonspeedking.hi5.com  ???

CBR CLUB

ผู้หญิง ชอบคนดี    รักคนเลว  แต่แต่งกับคนรวย   
tae@
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #62 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2009, 11:41:09 PM »

!goodjob !goodjob ไปด้วยนะครับ
Dewz
น้องกล้วยหอม

dewzbiggalo@hotmail.com
« ตอบ #63 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2009, 08:22:50 AM »

ไปด้วยคับเป็นกิจกรรมดีมากๆๆ ครั้งนี้จะเป็นครั้งแรกของผม ไม่น่าจะพราดนะ ผมสัญญา (แล้วผมจะไปพร้อมใครมีใครไปเป็นเพื่อนผมไหม )
ไปพร้อมกันเลยดิพี่โหน่ง

คม น่ารัก
ผมคมตอนนี้ขับรถตาเข้ม
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

คม แฝด เข้ม ครับ

siwapark_kom@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #64 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2009, 06:25:15 AM »

ตรงกับงานบวชเพื่อนพอดีเยย

เป็นครูนั้นยาก แต่การทำให้เด็กเป็นคนดีนั้นยากกว่า

นี่ครับรถป๋ม ฮึบๆ
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์