CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2 3 ... 8   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ::: แจ้งเรื่องการแก้ไข ข้อมูลส่วนตัวให้ถูกต้อง  (อ่าน 43719 ครั้ง)
panuv2
Administrator

panu_la@hotmail.com
« เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2009, 11:26:20 PM »

CBR150CLUB.COM

ขณะนี้...เว็บไซต์ปิดรับสมัครสมาชิคชั่วคราว และ ที่สำคัญย้ำอีกครั้งนะครับว่า
ท่านที่แก้ไขข้อมูลแล้วจะต้องมาโพสยืนยันในกระทู้นี้นะครับ

เพื่อไม่ให้เกิดข้อผิดพลาด และ ระบบจะยืนยันจากผู้ที่โพส ไว้ในกระทู้นี้นะครับ

ปล.ถ้าคุณโดนลบ สามารถสมัครใหม่ได้ครับ หลังจากเปิดระบบแล้ว แต่ข้อมูลทุกอย่างจะหายไป
ด้วยความปรารถนาดีครับ

สวัสดีครับ ตอนนี้สมาชิคทุกท่านคงทราบถึงการเปลี่ยนแปลงที่สำคัญของเว็บไซต์เรา และปัญหาที่ผ่านๆมาแล้วนะครับ
หนึ่งในปัญหาที่ผ่านมาคือ การกระทำผิด โดยที่ทางผู้เสียหาย และเว็บไซต์ไม่สามารถตรวจเช็คได้ ตัวอย่างที่ผ่านมาคือ
การขโมยท่อไอเสียของสมาชิคในคลับ แล้วมันก็ดันมาประกาศขายท่อใบนั้นในเว็บของเรา โดยที่เราไม่สามารถทำอะไรได้เลย

ตรงจุดนี้เองที่ทำให้ทางผู้ดูแล ได้ประชุมกันและมีข้อตกลงออกมาว่า ต้องขอความร่วมมือกับเพื่อนๆพี่น้อง ทุกๆคนในเว็บไซต์
ช่วยกันแก้ไข รายละเอียดใน "ข้อมูลส่วนตัว" ให้ถูกต้อง และสมบูรณ์ เพื่อมีปัญหาไม่ว่าจะเกิดกับเพื่อนๆในเว็บไซต์ หรือตัวท่านเอง
เราจะได้ตามตัว และ ช่วยเหลือ เพื่อนๆที่เดือดร้อนได้ทันเวลา

สิ่งสำคัญ 3 อย่างที่อยากให้ทุกๆท่านแก้ไขให้ถูกต้องคือ

1.ชื่อ นามสกุลจริง
2.เบอร์โทรศัพท์ที่สามารถติดต่อได้สะดวก
3.หมายเลขบัตรประชาชน

(ปล.ข้อมูลของท่านจะถูกเก็บไว้เป็นความลับที่สุด และเมื่อใดที่ท่านประสงค์จะออกจากเว็บ ท่านสามารถแจ้งลบข้อมูลของท่านได้ที่ admin)

:::วิธีการแก้ไข:::

1.Login เข้าระบบแล้วไปที่ "ข้อมูลส่วนตัว" (เมนูด้านบน)

2.มองทางขวามือ ไปที่ แก้ไขข้อมูล/"ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม"

3.จะเห็น ฟิลด์ ใหม่ให้กรอก 3 ช่อง ให้ทำการแก้ไขแล้วคลิก "เปลี่ยนแปลงรายละเอียด"

4.เสร็จแล้ว Post ไว้ในกระทู้นี้ ตรวจสอบเสร็จก็เรียบร้อยครับ

ถ้าเกินจากนั้น ID ที่ไม่ได้แก้ไข และ ยืนยัน "ID และข้อมูลจะถูกลบออกจากระบบ"
แต่ท่านสามารถสมัครใหม่ได้ โดยต้องยินยอมทำตามข้อตกลงใหม่ และจำนวนกระทู้ที่ท่าน post มาจะถูกลบไปนะครับ

เพื่อความปลอดภัยของตัวเพื่อนๆพี่น้อง และทุกๆคน ขอความร่วมมือด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14, พฤษภาคม 2009, 08:21:00 PM โดย panuv2 » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

TRAFFICKER
CBR Commando

« ตอบ #1 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2009, 11:38:23 PM »

:D  แก้ไขเพิ่ม แล้ว จ้า
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
LUKKY
I'm CBRsCLUB

จะจองเวรและอาฆาตทุกชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2009, 11:39:22 PM »

เรียบร้อยแล้วครับ :)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ฉันภาวนาให้เรื่องร้ายจางหาย แต่แล้วมันกลับกลายเป็นร้ายกว่า
ฉันภาวนาพระเจ้ามาทุกองค์  แต่ทุกองค์ยังคงตอบเช่นเดียวกัน
ว่าพระเจ้าที่แท้จริงองค์นั้นคือ  .....ตัวเธอเอง.....

สมคิด แก้วทิตย์ (คิด ดอนผีบิน)
F-CBR
---->>Ambition Never Comes To An End.<<----

>>>ความ ฝัน ไม่ เคย หยุด ยั้ง<<<

wave-2004@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2009, 11:44:39 PM »

แก้ไขเรียบร้อยครับ

8)

"ไม่ว่านักขับจะเทพแค่ไหน แต่ที่วิ่งคือรถเราแค่คนนำทาง"

kingphai
อย่าเอาการเรียนมาทำให้กิจกรรมเสีย
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

ความล้มเหลวครั้งที่ร้อยดีกว่าท้อถอยตั้งแต่ครั้งแรก

v.mohnak_md@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2009, 11:50:55 PM »

แก้ไขให้แล้วนะคับ

ท่านพี่

ขอบคุณคับ

Do the best things that you think are the best for your life .....and mankind.
poramate007

FUCK IN LIFE

« ตอบ #5 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2009, 11:51:03 PM »

เรียบร้อยแล้วครับ พี่ภาณุ
Ravy 9
Electrical Engineer

โ X u' J

keratiwut@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #6 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2009, 12:01:16 AM »

เรียบร้อยแล้วครับ

อ้าวพี่ยังงี้ถ้าเอา เลขบัตรคนอื่นมาก้อเหมือนเดิมดิ

พวกเล่นเกมออนไลน์เข้าใจว่า มันหาง่ายๆมาก ไอ้เลขบัตรคนอื่นกะชื่อเนี้ย

:-\ :-\ :-\

แต่ของผมของจิงน่ะ  ;D

biketrip
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2009, 12:07:29 AM »

เรียบร้อยครับผม  :-\
tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #8 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2009, 12:17:56 AM »

แก้ไขเรียบร้อยครับ

Uploaded with ImageShack.us
เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด
panuv2

« ตอบ #9 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2009, 12:19:58 AM »

ถามอีกเรื่องครับ ;)
ชื่อผมทำไมสีมันเปลี่ยนไปอ่ะครับปกติสีน้ำ ตอนนี้สีดำปนสีน้ำตาล ???(รึว่าผมกะลังจะโดนแบนนนน !ohno !ohno)

สังเกตุ ตรงสถานะ ซ้ายมือล่างชื่อ จะเปลี่ยนเป็น I'm CBR150
สถานะเก่าคือ cbr 150cc. ซึ่งเราได้เปลี่ยนใหม่ เพื่อเพิ่มสีสรรให้กับเว็บไซต์ครับ

คนชื่อสีน้ำตาลมีไม่กี่คน จำพวก
อยู่กับเว็บมานาน รู้มาก แล้วก็ชอบพูดมาก อะไรประมาณนั้นครับ จำนวนกระทุ้สูง สถานะเลยอัพ อิอิ ล้อเล่นนะครับ
เพื่อสีสรรค์ของเว็บคร้าบ

เรียบร้อยแล้วครับ ;) ;)

มีเรื่องรบกวนถามหน่อยครับ ;)

ผมต้องการจะเปลี่ยนรูปในช่องซ้ายมืออ่ะครับ จะให้ทำยังไงอ่ะครับ ลืมไปแล้ว :-\ :-\

เข้าไปที่เดิมอะครับ ที่ปรับแก้ข้อมูลเมื่อกี้
ได่รูปที่ต้องการก็ Browse รูปไปฝากไว้ที่เว็บกบ (เหมือนตอน จะเอาลิ้งมาแปะที่บอร์ด เพื่อให้ภาพขึ้น)
แต่ว่าใช้ลิ้งของเว็บกบ ในช่อง "Direct Link to Images" (อันใหญ่ๆเด่นๆ) แทน ไม่ใช่ Hotlink for forums (1) ครับ

ใช้ลิ้งในช่อง Direct Link to Images ครับ

panuv2

« ตอบ #10 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2009, 12:26:02 AM »

เรียบร้อยแล้วครับ

อ้าวพี่ยังงี้ถ้าเอา เลขบัตรคนอื่นมาก้อเหมือนเดิมดิ

พวกเล่นเกมออนไลน์เข้าใจว่า มันหาง่ายๆมาก ไอ้เลขบัตรคนอื่นกะชื่อเนี้ย

:-\ :-\ :-\

แต่ของผมของจิงน่ะ  ;D

มองได้สองมุมครับ ถ้าคิดทำแบบนั้นจริง ทางผู้ดูแลก็มีความสามารถในการตรวจสอบได้
ถ้าเกิดพบว่า ข้อมูลเป็นของปลอม เราก็ทำการแบนทั้ง IP ได้เลยครับ

อีกมุมหนึ่ง เพื่อการคัดกรองที่ดีขึ้น เพื่อความปลอดภัยของผู้ใช้เว็บไซต์ ไม่ใช่ใครก็ได้จะมาสมัคร แล้วสร้างความเดือนร้อน
แน่นอนว่า สมาชิคที่สมัครใหม่ ถ้าไม่กรอกข้อมูล และ ผ่านการตรวจสอบก็ไม่ได้รับการยืนยันนะคร้าบ

Arruk

085-8827778

« ตอบ #11 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2009, 01:13:55 AM »

เรียบร้อยแล้วครับ  !goodjob

ใครยังไม่ทำก็รีบหน่อยนะครับ เพิ่มข้อมูลแค่นิดเดียว
เวลาซื้อขายผ่านบอร์ดก็อุ่นใจขึ้นอีกครับ
 !goodjob

ถ้าให้ชัวร์ว่าใส่ข้อมูลของตัวเองจริงๆ คงต้องขอสำเนาบัตรประชาชนด้วยครับ   :-\

naja53

..will U still Love me in the morning...

« ตอบ #12 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2009, 01:38:35 AM »

เรียบร้อยแล้วคับโผมมมมมมม........ !wanwan

"i am a slow walker, but i never walk backwards"

DSDS
อดีตไม่สำคัญ สำคัญแค่ปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น

คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้

www.parin_ya1984@hotmail.com www.parin_boy2005@yahoo.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2009, 01:39:14 AM »

;) ;) ;)เรียบร้อยแล้วครับ

keaow_ap
Mookeaow.hi5.com
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

keaow_ap@hotmail.com keaow_ap@yahoo.com
« ตอบ #14 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2009, 02:07:43 AM »

;)  เรียบร้อยแล้วครับ  เด๊ยวดายกระทู้น้อย เลยไม่มีสี   :(

~ ทางโค้ง..แม้มันจะเป็นอุปสรรคที่ยากลำบาก
 แต่ก็เป็นสีสัน ที่ทำให้การเดินทาง..มีชีวิตชีวา.. ~
Dewz
น้องกล้วยหอม

dewzbiggalo@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2009, 02:16:46 AM »

เรียบร้อยครับผม

!goodjob !goodjob !goodjob

Dewz
น้องกล้วยหอม

dewzbiggalo@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2009, 02:20:22 AM »

อ่าว แล้วทำไมของผมไม่เป็นสีส้มแล้วอ่ะค๊าบ

(สงสัยโดนปลด)

:( :( :(

tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2009, 02:40:54 AM »

:-* เรียบร้อยคับผม

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
sirihomecare
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #18 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2009, 02:50:06 AM »

;D  ก้ไขข้อมูลเรียบร้อยแล้วนะครับ

wason2499
ไม่ผิดหวังกับ CBR 150
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

ในที่สุดก็ได้มาครอบครอง....

« ตอบ #19 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2009, 03:04:55 AM »

เรียบร้อยครับพี่ครับ   !wanwan

เสียชีพอย่าเสียสัตย์
หน้า: [1] 2 3 ... 8   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์