CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญสมาชิกผู้มีจิตศรัทราไปร่วมกันทำบุญไหว้พระ9วัด  (อ่าน 15107 ครั้ง)
MUT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 23, เมษายน 2009, 09:44:31 PM »

:Dผมขี่โซนพี่ๆๆจะให้ไปเปล่าครับ
ทำไมจะไม่ให้ไปละครับ  ไปเยอะๆสนุกดีครับ ผมเองก็มีโซ แต่โดนแฮฟเมื่อปลายปีที่แล้ว เสียดายจังเฮ้ย เสียดายจัง
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

jackmania
+++!!!ถ้าขี่ไม่สุดก็หยุดอยู่กับบ้าน!!!+++
I'm CBRsCLUB

ppk_jf@hotmail.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 23, เมษายน 2009, 09:55:38 PM »

จัดไปด่วนๆ >:( >:(
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

!!!CBR150+ คันนี้ไม่ต้องกินข้าวลิง!!!

!!!CBR150CLUB!!!กลุ่มเพื่อแสวงหากำไร(ชีวิต)และแสวงหาผลประโยชน์(ทางด้านจิตใจ)!!!

BIKER จิตวิญญาณของชาวสองล้อ ไม่ว่าจะล้อเล็กหรือล้อใหญ่ จะร้อย จะกี่พัน ซีซี หัวใจของเราชาวสองล้อ ก็ยังจะทุ่มเทให้กับสองล้อที่เรามี แล้วเราจะดูถูกกันเพื่ออะไร ในเมื่อเราก็มีสองล้อเท่าๆกัน
     >>>JackMaNiA<<<

ppk_jf@hotmail.com
http://JackMaNia.hi5.com  (กำลังทำให้มันดูดี)

คำเตือน : " การมียานพาหนะ ทำให้ความสามารถในการดื่มสุราน้อยลง "
Ton_Oor
อย่าทำตัวเป็นกบในกะลา.....แหกตาดูชาวบ้านมั่งว่าเค้าไปถึงไหนแล้ว
CBR Activity

หน้าตาไม่สวย..แต่หัวใจกรู สวยมากกก

oor_flower@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: 24, เมษายน 2009, 04:06:56 AM »

ยินดีค่ะสำหรับน้องๆผู้สนใจในทริปนี้
รถอะไรก็ไปด้วยกันได้ค่ะ ขอให้มีใจกับมีสตางค์ก็พอ อิอ อันหลังสำคัญหน่อย5555+
เรื่องไกด์อะ จัดแล้วไว้แล้วเท็น แต่ขี่ตามรถเมล์ ก็ได้อีกอรรถรสไปอีกแบบนึงไม่ใช่เหรอ
เอาน่า..ก็รู้อยู่ว่าเวลาออกทริปกับพี่ มันไม่มีอะไรที่เป้นทางการณ์อยู่แล้ว
ไปด้วยใจ อุดหนุนการท่องเที่ยว....คราวนี้คาดว่าน่าจะมี วีรกรรม ฮาๆมาฝากพี่น้องสมาชิกที่ไม่ได้ไป
ยังไงก็ขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทั้งหลายที่ให้ความสนใจเกี่ยวกับทริปต่างๆที่ผ่านมา
อย่างน้อยก็จะได้เก็บเป็นความรู้สึกดีๆ...ว่าเราเคยร่วมเดินทางไปด้วยกัน

อยากบอกว่า...ยินดีต้อนรับทุกท่าน ไปด้วยกันนะ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26, เมษายน 2009, 04:37:16 PM โดย ballcbr » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

black sheep
ถึงสันดานดูรั้น แต่ใจกรูมันก็ CBR'SCLUB100%

คือหยั๋งหว่า?
« ตอบ #23 เมื่อ: 24, เมษายน 2009, 04:35:55 AM »

!hoehoe...ไปด้วยครับผม แต่อย่าขี่กันเร็วนะครับ ผมกลัวววววววว.........

Uploaded with ImageShack.us
teejung

++สู้จนสูบแตก++

tee_cbr77@hotmail.com
« ตอบ #24 เมื่อ: 24, เมษายน 2009, 05:03:17 PM »

ไปกันเยอะๆนะคับ    !wanwan

***  ของอย่างนี้มันอยู่ที่จัย  ***
    by หนึ่งเดียวดาย+ช่างยะท่าดินแดง
รักจะสวยอย่ากลัวแพง  รักจะแรงอย่ากลัวพัง  ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแม่มเดิม ๆ   !wanwan
poramate007

FUCK IN LIFE

« ตอบ #25 เมื่อ: 24, เมษายน 2009, 08:07:39 PM »

!hoehoe...ไปด้วยครับผม แต่อย่าขี่กันเร็วนะครับ ผมกลัวววววววว.........

ตัวเองง่ะขี่ลืมดูไมล์เลยน่ะคุณพี่  >:( >:( >:(
ลืมไปไมล์รถคุณพี่ไม่มีนี่หว่า  ;D ;D ;D
NONG 278

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็จะอยู่ที่นั่น

n-nongn@hotmail.com
« ตอบ #26 เมื่อ: 24, เมษายน 2009, 08:27:43 PM »

!wanwan !wanwan !wanwan !wanwan

////////////////หนูจะเป็นลูกที่ดีของพ่อ   และผมจะเป็นพ่อที่ดีของลูก/////////////////
MUT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: 25, เมษายน 2009, 06:37:34 AM »

ผมจะไปรอที่อยุธยากับ พวกกลุ่มอยุธยานะเจ๊ ใกล้วันเดี๋ยวผมจะโทรหาเจ๊อีกที ให้เจ้าฟลุ๊คเป็นไกด์สบายเลยอ่ะ
ANN
น้ำเงินเท่านั้น !

« ตอบ #28 เมื่อ: 26, เมษายน 2009, 01:53:13 AM »

:'( :'( :'(
ไปด้วยเจ๊  คราวที่แล้วยังไม่หนำจาย เลย
 !wanwan !wanwan !wanwan

anttanoy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: 26, เมษายน 2009, 02:38:15 AM »

ถ้าไม่ติดขัดเรื่องงาน ขอไปด้วยคนนะครับเจ๊
ขอบคุณครับ

ตอนนี้รู้สึกแย่กำลังอยากเข้าวัดพอดีครับผม ;)
E20LXN navanakorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 27, เมษายน 2009, 04:04:17 AM »

นัดกลุ่มอยุธยาล่วงหน้าเลยสิครับ ฟลุ๊ค พี่อิท อาร์ต โต้ง จ๊อป และ สาวๆ ปู ขวัญ1 ขวัญ2 ไม่ต้องห่วงฟลุ๊คคนพิ้นที่ไม่หลงแน่ๆครับ(แต่ งง หน่อย) ผมไปเที่ยวกับกลุ่มนี้มา 100 กว่าครั้งแล้ว สุดยอดครับ ยังไงไม่พลาดครับ

ยินดีต้อนรับ ขับไล่ เอ๊ย..ขับสู้อย่างดีเลย   !goodjob !goodjob !goodjob !goodjob !goodjob !hoehoe

**ดูพ่อหนุ่มซื้อลายดอกซะก่อน** ;D
ittichain
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: 27, เมษายน 2009, 07:33:30 AM »

;D ขอถามคนที่บ้านก่อนนะครับ ว่าอนุญาตไหม

เอางี้แล้วกันครับ ถ้าอนุญาติก็ได้มา แต่ไม่อนุญาติก็พามาด้วยด้วยกันเลย
ittichain
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: 27, เมษายน 2009, 07:36:11 AM »

ผมจะไปรอที่อยุธยากับ พวกกลุ่มอยุธยานะเจ๊ ใกล้วันเดี๋ยวผมจะโทรหาเจ๊อีกที ให้เจ้าฟลุ๊คเป็นไกด์สบายเลยอ่ะ

ฝากเตือนเรื่องท่อดัง แอลกอร์ฮอล และสิ่งผิดปกติที่เกิดขึ้นบนตัวรถด้วยแล้วกันครับ เพราะตำรวจที่นี่ ช่วงนี้ ตั้งด่านทีนึง แบบว่ามาทั้งโรงพักทั้งกองร้อย อะไรประมาณนั้น
tan

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #33 เมื่อ: 27, เมษายน 2009, 08:24:39 AM »

!goodjob !goodjob !goodjob

gift
Am' Okay ^_^

กิฟท์นะคร้าบบ

« ตอบ #34 เมื่อ: 28, เมษายน 2009, 08:40:57 PM »

ไปด้วยคนน้าคร้า  :) :) :) :) :) :)

!weedwiew !weedwiew

MUT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: 28, เมษายน 2009, 08:48:44 PM »

เก็บเสื้อผ้ารอแล้วหล่ะ  !weedwiew
Nack
ชื่อ แน๊กครับ ชอบสีเขียว รักธรรมชาติ เวลาว่าง ชอบปลูกต้นไม้
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

หยุดได้แต่อย่าถอย ถอยได้แต่ทีละก้าว

nack4639@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #36 เมื่อ: 29, เมษายน 2009, 12:08:01 AM »

;D ;D ;D ;D งานนี้ได้เจอเจ้าฟุกเสียที
 >:( >:( >:( จะได้........... ให้หนำใจเลย :P :P :P :P
pop999
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: 29, เมษายน 2009, 10:15:42 PM »

วันที่10พค.เป็นวันเกิดผมพอดี ทำบุญเพื่อด้วยน๊ะครับ...ผมกำนันpopครับ !goodjob
tassayu
ถ้าสำนึกดี ---->>>> สังคมมันก็จะดี
CBR Commando

มหาลัยชีวิตคณะศาสตร์การดื่มสาขาเหล้าและเบียร์

« ตอบ #38 เมื่อ: 30, เมษายน 2009, 02:28:45 AM »

วันที่10พค.เป็นวันเกิดผมพอดี ทำบุญเพื่อด้วยน๊ะครับ...ผมกำนันpopครับ !goodjob

อ้าวหายไปนานเลยนะกำนานนนนนนนนนนน

เรียบๆ ง่ายๆในที่แจ้ง   แต่มีเยอะมากมาย ในที่มืด
bkw
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: 30, เมษายน 2009, 06:31:28 AM »

ไปด้วยซิครับพี่ๆ
 :D
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์