CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์หน้าออกทริปแล้วเตรียมตัวกันหรือยัง  (อ่าน 6660 ครั้ง)
rk_mtv
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 30, มีนาคม 2009, 05:37:42 PM »

เดินทางปลอดภัยทุกคนน่ะครับและอย่าลืมเก็บภาพสวยๆๆมาฝากด้วยน่ะครับ ;) ;)

trancemaster
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #21 เมื่อ: 31, มีนาคม 2009, 06:05:21 AM »

!wanwan

Uploaded with ImageShack.us
I am the master of my faith; I am the captain of my soul, I’ll build my own destiny
C_Chain
"เอากะเขาหน่อย......."
I'm CBRsCLUB

พอใจเท่าที่มี.. ยินดีเท่าที่ได้..

« ตอบ #22 เมื่อ: 01, เมษายน 2009, 07:55:29 PM »

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพทุกๆคนครับ ;) ;)

ถ่ายรูปมาให้ดูเยอะด้วยนะครับ !give !give

What you see is What you get

รถซื้อแกง จะให้แรงได้ไง.......!!!
Dragon~POP
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 03, เมษายน 2009, 04:48:11 AM »

ขอบคุณทุกท่านน่ะครับ   ;) กับคำอวยพร  ผมเองก็ตื่นเต้นมากครับ ไม่เคยขี่รถไกลขนาดนี้เลย 
Dorothy
A design for life
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

Ballad of the broken seas

« ตอบ #24 เมื่อ: 04, เมษายน 2009, 03:15:01 AM »

พรุ่งนี้เช้าเจอกาน เอิ๊กเอิ๊ก
จาไปทันมั๊ยหว่า อิอิ  !wanwan

ปล.ผมขอร่วมเดินทางไปด้วยนะครับ แต่ไม่ได้พักที่เดียวกัน พอดีจองที่พักอีกที่นึงได้แร้ว  :-[

Start your engine!!!
birdlovenok
CBR สีดำของเรานี่ มันส์...จี๊ดส์ส์ส์ จิงๆ เรย เชื่อ ม๊า !!!
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

หึ..หึ

birdlovenok_075@hotmail.com
« ตอบ #25 เมื่อ: 04, เมษายน 2009, 08:34:13 AM »

:'( :'( :'(    อยากไปด้วย  แต่ไปไม่ได้อีก      :'( :'( :'( :'( :'(
ขอโทษพีๆๆๆ ทุก ๆ คน นะ ครับ ที่ ผม ไม้ได้ไปด้วย  อุตส่า ขอลางานได้แร้ว แต่ กลับ ไม่ได้ไป
ยังไง ก็ขอหั้ยสนุก ๆ นะครับ ทริป หน้า คง จะปล่อยหั้ยหลุดมือ แน่    !ohno !ohno !ohno !ohno !ohno

!goodjob  ปืนใหญ่แพ้ก็เย๊อะ....นักเตะเจ็บก็เย๊อะ...แต่ผมอยากหั้ยทุกคนสู้..สู้แบบปืนใหญ่                  !hoehoe
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์