CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำหน่อยครับ cbr300 มีเสียงแก๊กๆๆ ศูนย์แจ้งค่าเสียหาย 5000 บาท  (อ่าน 1213 ครั้ง)
harstlove
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 20, พฤศจิกายน 2019, 05:13:55 AM »

ช่วยแนะนำหน่อยครับ cbr300 มีเสียงแก๊กๆๆ

พึงสดๆร้อนๆเลยครับ ขับรถกลับบ้าน น่าจะเกิดจากน้ำมันเครื่องแห้ง (ไปเปลี่ยนศูนย์ ในใบใต้เบาะระบุว่า ให้ไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่องตอนเลขไมล์ 44126 แต่ผมขับเกินมา 44953 ราวๆ 800 กม. )
เมื่อเย็นแวะไปศูนย์มาศูนย์ปิดพอดี ช่างดูอาการคร่าวๆเติมน้ำมันเครื่องให้ใหม่ 1 ขวด แจ้งว่า น่าจะลูกติด ค่าเสียหายขั้นต่ำน่าจะ 5000 บาท ต้องมาเช็คอีกที

อยากขอคำแนะนำจากพี่ๆ ในกลุ่มว่า
1.สามารถเคลมฟรีได้รึป่าวครับหรือความผิดนี้เป็นความผิดที่เรา เพราะเห็นหลายๆท่านเคลมฟรีกัน
2.ถ้าร้านข้างนอกทำจะราคาประมาณกี่บาทหรือมีร้านแนะนำไหมครับแถวๆ อยุธยา หรือร้านไหนดี
3.หรือว่าหากใช้งานต่อไปก็ไม่มีผลเสียอะไร แต่ตอนนี้ที่ท่อกลิ่นเหม็นไหม้มาก ตอนรถจอดครับ

หรือมีท่านไหนมีแนวทางแนะนำบ้าง อีกอย่างผมหาข้อมูลเห็นว่าอาจจะต้องเปลี่ยนแคมสไลด์ รบกวนผู้รู้แนะนำทีครับ
ปล.พอมีเสียงดังปุบ ผมไปศูนย์ทันที ระยะทางประมาณ 10 กม.

slotmclub
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 05, กุมภาพันธ์ 2021, 03:40:36 AM »

This page provides very good information. The more I read, the more I felt. Keep updating news
SCLUB
JOKER123
JOKER123
JOKER123
JOKER123
JOKER123
SLOTXO
GCLUB
SEXYGAME
LSM99
หนังออนไลน์
หนังโป๊ออนไลน์