CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเจอแหล่งช้อปปิ้งออนไลน์ที่เจ๋งที่สุดของเหล่าไบค์เกอร์แล้วครับ!!!  (อ่าน 1016 ครั้ง)
sapalot
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 12, มิถุนายน 2019, 12:08:16 AM »

ผมเคยได้ยินชื่อนี้จากญี่ปุ่นมานาน และได้เห็นในพันทิปโพสถามกันบ่อยว่าเว็ปนี้เชื่อถือได้รึป่าว
ผมเลยลองตัดสินใจสั่งของเองเลย เนื่องด้วยของที่ผมหานั้น หาในไทยไม่ได้เลย
นั่นก็คือนวมหมวกกันน็อคใบโปรด Kabuto aeroblade ครับ ราคาพันกว่าบาท
รอประมาณอาทิตย์นึง ของก็มาส่งถึงหน้าบ้านเลยครับ
ของญี่ปุ่นต้องยกให้เค้าเลยครับ เพราะลองเซิสหาเล่นๆ มีพวกคาร์บู หัวเทียน ของแต่ง และของหายากอื่นๆส่งตรงจากญี่ปุ่นเลย
และไม่ได้มีแต่ของญี่ปุ่นครับ ของแต่งบ้านเราก็มีหมดครับ ถูกใจมากครับ กันล้ม ท้ายสั้น กระจกแต่ง เกียร์โยง ท่อแต่ง หมวกกันน็อค เว็บเดียวจบเลยครับ
เผื่อใครหาอะไหล่หรืออยากได้ของแท้นะครับ อะไหล่แท้ ของดี ส่งตรงถึงหน้าบ้าน ไม่ต้องยุกยาก เก็บเงินปลายทางก็ได้ด้วย เหมือนสั่งของจากลาซาด้าเลย
ลองเข้าไปเซิสกันดูเล่นๆครับ เผื่อจะเจอของแต่งโดนใจแหวกแนวกันบ้างครับ

https://thai.webike.net/
 good good good

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์