CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามฟิตเครื่องใหม่150คาร์บูครับ  (อ่าน 19271 ครั้ง)
Pookpong
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 07, เมษายน 2017, 09:39:42 PM »

อยากสอบถามพี่ๆครับคือรถcbrตัวคาร์บูผมที่พึ่งอยุ่ด้วยกันมาเดือนเศษๆ
มันมีเสียงก้านดังครับ และกินน้ำมันเครื่องมากถ่ายและเติมเต็มขับไป300โลเช็ดดูเหลือติดแค่ปลายก้านครับ
รถไม่มีรั่วนะครับ ลองอดปลายท่อดูก็มีคราบน้ำมันเครื่องอยุ่ด้วยครับ
อยากสอบถามว่าเปลี่ยนก้านใหม่และก็จะฟิตลูกใหม่ด้วย เปลี่ยนวาล์วรังแคม
ประมาณนี้หรือมีไรเพิ่มเติมแนะนำทีครับ ผมอยากรู้ค่าเสียหายจะเท่าไหร่ครับ

tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ
I'm CBRsCLUB

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 07, เมษายน 2017, 11:31:03 PM »

ถ้าก้านดังน่าจะยกทั้งข้อเหวี่ยงจะจบกว่านะครับเคยทำยกข้อใหม่3พันกว่า.....

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
tommylee
รู้จักมั้ยCBRในตำนานอ่ะ
I'm CBRsCLUB

ไม่ได้ตั้งใจเจ้าชู้ แต่หน้าตาที่มีอยู่มันบังคับ!!!

tommylee_onpa@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 07, เมษายน 2017, 11:32:47 PM »

ในเวปตอนนี้ไม่ค่อยมีคนมาตอบแล้วลองเข้าไปที่เพจหน้าเฟสบุ๊คดูครับ
https://www.facebook.com/groups/147902525267484/permalink/1423978577659866/

อดีต... ปัจจุบัน...

ถึงแกจะแก่แต่ชั้นก้อรักแกหว่ะ...
Pookpong
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08, เมษายน 2017, 01:03:10 AM »

อ้างถึง
ถ้าก้านดังน่าจะยกทั้งข้อเหวี่ยงจะจบกว่านะครับเคยทำยกข้อใหม่3พันกว่า.....

ถ้าอัดก้านใหม่ไม่ทนใช่ป้ะครับ

Pookpong
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08, เมษายน 2017, 01:04:03 AM »

อ้างถึง
ในเวปตอนนี้ไม่ค่อยมีคนมาตอบแล้วลองเข้าไปที่เพจหน้าเฟสบุ๊คดูครับ
ครับพี่เดี๋ยวคืนนี้ลองเข้าไปถามดูครับ ขอบคุณครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์