CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการติดตั้งแตร HELLA ครับ  (อ่าน 2259 ครั้ง)
ForbiddenRose
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 16, ธันวาคม 2015, 01:26:02 AM »

สวัสดีครับ เพิ่งได้ใช้ CBR300 ครับ แตรเดิม เสียงไม่ค่อยโอเค
ตอนนี้ เลย สั่ง แตร HELLA สีดำ มา ราคา 800 ไม่ทราบว่า ต้องใช้ รีเลย์ไหม ครับ
และ มีร้าน รับติดตั้ง ที่ เก็บงานโอเคไหมครับ แถวๆ บางใหญ่ ดาวคะนอง เสาชิงช้า ครับ

ขอบคุณมากครับ

S-CHAI
CBR Commando

« ตอบ #1 เมื่อ: 16, ธันวาคม 2015, 05:07:22 AM »

ดาวคะนอง แนะนำซอยจอมทอง 19 ร้านต้นแพนด้า เข้าซอยไปไม่กี่สิบเมตร ร้านอยู่ขวามือ

Uploaded with ImageShack.us
ForbiddenRose
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 16, ธันวาคม 2015, 03:05:05 PM »

ดาวคะนอง แนะนำซอยจอมทอง 19 ร้านต้นแพนด้า เข้าซอยไปไม่กี่สิบเมตร ร้านอยู่ขวามือ

ขอบคุณครับ
Batakeet
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04, กุมภาพันธ์ 2016, 12:08:23 AM »

ผมเคยติดแตรลมครับเสียงดังมากครับ แต่ต้องติด ดีเรย์เพิ่มด้วย ราคา พร้อมติดตั้ง 700 บาทครับ ข้อดีคือเสียงดังเพราะดุดัน ข้อเสียคือแตรฟังง่ายมากครับ ใช้ได้ไม่เกิน 1 ครึ่งครับ ฟัง

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์