CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเพื่อนๆ ท่านใดอยู่ปากช่องไหมครับ จะขอคำแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 1461 ครั้ง)
motosza
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

oneragame@hotmail.com
« เมื่อ: 21, มีนาคม 2015, 06:34:47 PM »

พอดีตอนนี้ย้ายมาอยู่ ที่ปากช่อง ก็เลยอยากทราบว่าเพืิ่อนๆที่นี้เค้า service กันที่ร้านไหนเหรอครับ หรือ ท่านใดอยู่ปากช่องทักผมมาหน่อยน่ะครับ  ผมอยู๋แถวๆ ขนงพระใต้ ติดถนนมิตรภาพเลยครับ

ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆทุกท่านครับ

ปล. ยังไม่กล้าเข้าโคราชกลััวหลงน่ะครับ เเหะๆ

tanongsak
Moderator

CBRsCLUB DO THE GOOD THING FOR THE SOCIAL

« ตอบ #1 เมื่อ: 27, กันยายน 2015, 03:51:14 AM »

มีแต่ร้านแต่งซิ่งครับ ต้องมาในเมืองโคราชแล้วครับ
ตอบช้าขออภัยครับผม line id alexmetal ยินดีแนะนำ,ต้อนรับคร้าบ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์