CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: D.I.Y ว่างๆอัพความสวยให้ยางกันหน่อย  (อ่าน 4067 ครั้ง)
tigernoy
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2015, 10:10:37 PM »

ว่างๆ อยากเพิ่มความงามให้ช่วงล้อของเจ้า cbr150i คันเก่งสักหน่อย  (เดิมๆมันดูมืดๆ ไม่มีมิติ ขาดไรไปสักอย่าง เลยจัดตามรูปด้านล่างเลยครับ หลังจากทำออกมาโดยมือใหม่หัดระบายสี 555 ก็ได้ผลดังรูปครับ  งบ 200 บาท โอเครมากครับ สำหรับความสวยงามที่ได้มา  กับ ปากกาเขียนยางโดยเฉพาะ ซึ่งจะติดทนนานกว่าปากกาทั่วไปแน่นอน  ยังไงใครสนใจ diy ง่ายๆเอง ใในงบประหยัด ก็สามารถติดต่อทางลิงค์
https://www.facebook.com/pencartyre  คนขายได้เลยนะครับ (ใช้แล้วดี ใช้แล้วเท่ จึงบอกต่อ ไม่กั๊กไว้แหล่มคนเดียวจ้า)   good

รูปล้อหลัง

รูปล้อหน้า

channaronk
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #1 เมื่อ: 13, มีนาคม 2015, 08:31:17 AM »

good good good

aikkivza
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 21, มีนาคม 2015, 09:15:09 PM »

พี่คับผมอยากรู้ว่ายางหน้าหลังเบอร์อะไรราคาเท่าไหร่พี่มือ1เลยคับ....ขอบคุณคับ !!
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์