CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศสถานที่มิตติ้งกลุ่ม อย่างเป็นทางการ  (อ่าน 17067 ครั้ง)
pondni
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #20 เมื่อ: 20, สิงหาคม 2014, 06:24:55 PM »

คิดถึงทุกคน ตอนนี้ย้ายตัวเองมาอยู่ดอนเจดีย์สุพรรณบุรี ไม่ได้ไปมิดติ้งเลย จะหาโอกาศไปซักครั้ง
หรือถ้ามีทริปมาเที่ยวเรื่อยเปลื่อยแถวดอนเจดีย์ก็จะวิเศษมมากเลย ;)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Dome Tru
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคับ
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 25, สิงหาคม 2014, 04:55:27 AM »

สวัสดีคับ ชื่อทอมคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Daeng_Mistine
ผมรักเมียครับ
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #22 เมื่อ: 27, สิงหาคม 2014, 12:13:20 AM »

แม้จะไม่เคยมีโอกาสได้ไปพบปะ มิตติ้งกะพวกพี่ๆเลยซักครั้งเดียว แต่ผมดีใจครับที่ยังได้มีไอดีอยู่ในกลุ่มนี้

กลุ่มที่ผมรู้สึกได้ถึงความอบอุ่นแบบครอบครัวจริงๆ เป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ ไว้มีโอกาสคงได้ไปรบกวนที่มิตติ้งนะครับพี่ๆทุกท่าน

ถนนไม่ใช่สนามแข่ง...ไม่ต้องแรงก็ได้มั้ง !!!
prirtcbr
**

พฤกษ์ ซีบีอาร์

« ตอบ #23 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2014, 06:39:27 PM »

คิดถึงทุกๆคนนะครับ / พฤกษ์ ซีบีอาร์สมุทรสาคร
S-CHAI
CBR Commando

« ตอบ #24 เมื่อ: 28, สิงหาคม 2014, 10:46:31 PM »

คิดถึงทุกๆคนนะครับ / พฤกษ์ ซีบีอาร์สมุทรสาคร

คิดถึงพฤกษ์เช่นกันครับ ไม่ได้เจอนานม๊ากกกกกกเลย

Uploaded with ImageShack.us
PISTONBIKE
**

« ตอบ #25 เมื่อ: 11, กันยายน 2014, 07:20:17 AM »

ผม ก็มีขี่ไปที่ เสาชิงช้า วนๆอยู่หลายรอบ เจอเยอะอยู่นะแต่ ไม่ค่อยคุ้นหน้าเลย   ไม่ได้จอดครับ

ปิโตนาสหลานหลวงผมว่า เป็นที่ๆมีความรู้สึกอบอุ่นที่สุด ตั้งแต่ที่เคยเจอ สองล้อด้วยกันครับ  (  เล่าแล้วซึง 555 )

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์