CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วอนเพื่อนๆพี่ชาว cbr ลำปางที่ใจดีทุกท่าน  (อ่าน 2240 ครั้ง)
thegoko
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

หายใจเข้าเป็น C หายใจออกเป็น B ถอนหายใจแรงๆเป็น R

« เมื่อ: 04, สิงหาคม 2014, 06:47:54 PM »

สืบเนื่องมาจากที่ผมเคยตั้งกระทู้ถามเรื่องหนังสือคู่มือรถ ที่รถของผมไม่มีนั้น จึงมีความคิดว่าอยากจะได้มาอ่านเพราะความรู้หลายอย่างอยู่ในนั้น ทีนี้ผมไม่รู้จักใครที่ใช้ cbr150fi เลยครับ (ใช้กันแต่รถบ้าน) -_-" จึงอยากวอนผู้ใจดีที่อยู่ลำปางและสะดวกช่วยเหลือขอยืมไปถ่ายเอกสารหน่อยครับหรือพอจะมีทางอื่นก็ได้ครับ  <cry <cry <cry

Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang
CBR Commando

« ตอบ #1 เมื่อ: 04, สิงหาคม 2014, 08:11:32 PM »

พี่มีอยู่ ไฟล์ที่ว่าเนี่ย สนใจใช่มั้ยครับ >%REDD

เดี๋ยวจะลงใน 4 Shared ไว้ให้ครับ

เข้าไปโหลดได้ที่ 4shared  ได้เลยนะครับ

http://search.4shared.com/q/CCAD/1/compact%20resize

พิมพ์ คำว่า compact resize ในช่องค้นหา มันก็จะขึ้นมาครับ

compact resize CBR150-250

โดย Julakorn

ปล.สมัครก่อนโหลดนะครับ
thegoko
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

หายใจเข้าเป็น C หายใจออกเป็น B ถอนหายใจแรงๆเป็น R

« ตอบ #2 เมื่อ: 06, สิงหาคม 2014, 08:43:33 PM »

ตัวคู่มือที่แถมติดมากับรถเลยอ่ะครับที่เป็นเล่มอ่ะครับ   :)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์