CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แวะไปเจอ CBR300 มา  (อ่าน 3646 ครั้ง)
Zanarkand
Super sport & Touring
I'm CBRsCLUB

Zanarkand@windowslive.com
« เมื่อ: 28, พฤษภาคม 2014, 01:30:45 AM »

พอดีวันนี้ไปสั่งอะไหล่ๆเล็กๆน้อยๆ ดันไปเห็น CBR300 สีดำจอดอยู่ ผมก็เข้าไปมอง ช่างก็บอกว่า ลองฟังเสียงได้ ผมเลยลองฟังดู โอ้โห เสียงแน่นมากครับ น้องๆตัว500เลย ลองบิดคันเร่งดู นิ่มนวลมาก ส่วนท่อสวยงามมากของจริง สวยกว่าของตัว500ซะอีก(ส่วนตัวนะครับ) และเสียงท่อเงียบมาก มีเพียงเสียงลมเบาๆ และตัวรถงานดีพอๆกันกับตัว 250 นอกจากแฟริ่งแล้ว ประกับซ้ายดูสวยงามแปลกตาดี ด้านขวาก็ดูอ้วนขึ้นนิดหน่อย เสียดาย ไม่ได้เอาโทรศัพท์ไป แต่อีกไม่นานก็คงเห็นกันแล้วครับ ใครที่ลังเลอยู่ ไปลองเลยครับ แล้วจะหลงรัก CBR300
ปล.จากศูนย์ ป.สุเกษม
ปล.2 ตัวจริง สวยกว่าในรูปเยอะเลยครับ ฟันธง เจ้าตัวนี้ถ่ายรูปไม่ขึ้นซะเลย 555  l13

aimmy
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #1 เมื่อ: 28, พฤษภาคม 2014, 03:38:04 PM »

แอบไปดูเหมือนกัน
เอารถเข้าไปเช็คระยะ

ก็สวยดี แต่แอบเห็นออกซิเจนเซ็นเซอร์ ติดตรงคอท่อไอเสีย
ถ้าตีคอท่อใหม่ คงต้องทำรูใส่ด้วย ผมว่ามันดูแปลก ๆ

thanawat231
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 29, พฤษภาคม 2014, 03:58:46 AM »

เห็นมาเหมือนกันครับ ที่ 0ฮอนด้า8กะรัดbts สะพานควาย ครับสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แต่เข้าไม่ให้ฟังเสียงนี่สิครับ เสียดายๆๆ(รถจอดในห้องแอร์ครับ)
!pingping !pingping !pingping !pingping
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์