CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อำลาอาลัย violetman  (อ่าน 12502 ครั้ง)
ballcbr
I'm CBRsCLUB

Follow me to hell

ball_cbr@windowslive.com
« เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 02:23:32 PM »

แจ้งให้ทราบเพื่อนพี่น้องชาว CBRsCLUB
กลุ่มเราได้เสียคนดีๆไปอีกหนึ่งด้วยโรคเกี่ยวกับปอด

violetman

ทางกลุ่มขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง
ตลอดระยะเวลาที่เจ้ตูนได้อยู่กับคลับเรา
ได้ประพฤติตนเป็นคนดีเสมอต้นเสมอปลาย
เป็นผู้ขับขี่สองล้อชั้นดีอีกหนึ่งคน
สุดท้ายนี้ขอให้ดวงวิญญาณเจ้ตูนจงไปสู่สุขคติสัมปรายภพ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ท่านชายบ้าหวัน
ผู้บริหารด้านการออกแบบทารก
CBR Commando

ที่ปรึกษาด้านท่วงท่าและลีลา

m_cbr150@windowslive.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 02:28:12 PM »

<cry  เสียใจกับทางครอบครัวเจ๊ตูนด้วยครับ หลับให้สบายนะเจ๊ตูน
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

<<-----    สายลมผสมแอลกอฮอล์    ------<<<จงเป็น ศุกร์เป็นศุกร์เถิด  อย่าได้เป็น จันทร อังคาร  พุธ พฤหัส เลย
หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 02:28:47 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

Nine_am
CBR Moderator

ทำต่อไป ถ้าใจรัก

watjipong21@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 02:43:09 PM »

ชีวิตคนเรามันสั้นจริงๆ
ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

BF4EVER

ยกก็แพ้...แช่ก็พัง

« ตอบ #4 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 02:52:52 PM »

Requiescat in pace

141-0-20020-5 นาย ยศนันท์ บุญเที่ยง ธ.กรุงไทย

Pongpang
CBRsCLUB @ Lampang

« ตอบ #5 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 02:57:15 PM »

ขอแสดงความเสียใจ กับทางครอบครัว เจ๊ตูน ด้วยนะครับ

ถึงแม้ว่าปองจะเข้ามาเป็นสมาชิกเว็บ และ สมาชิกคลับ ได้ไม่นาน

อาจจะยังไม่รู้จักกัน แต่ก็รู้สึกเสียใจ ที่เราต้องขาด สมาชิกCBRsCLUB ไปครับผม

RIP.ครับ

p_com

« ตอบ #6 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 03:01:06 PM »

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณ   violetman  ด้วยครับ
ขี้เมาใจดี

« ตอบ #7 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 03:04:42 PM »

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยนะครับ ถึงจะเคยคุยกันไม่กี่คำ
แต่ก็รู้สึกได้ว่าพี่เป็นคนน่ารัก อัธยาศัยดี    หลับให้สบายนะครับ พี่ตูน

TRAFFICKER

« ตอบ #8 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 03:15:30 PM »

" เธอจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป หลับให้สบายนะครับ เจ๊ตูน "

เหลือง เรือง รอง เหมือน กลอง คลี่
คม น่ารัก
ผมคมตอนนี้ขับรถตาเข้ม
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

คม แฝด เข้ม ครับ

siwapark_kom@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #9 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 03:37:49 PM »

ขอให้คนดีคนนี้สงบสุขตลอดไปครับ

เป็นครูนั้นยาก แต่การทำให้เด็กเป็นคนดีนั้นยากกว่า

นี่ครับรถป๋ม ฮึบๆ
Asus
ผมมันคนจรครับ

CBR แดงดำ..ขอขี่แบบเดิมๆ

ha_lovelove@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 03:44:57 PM »

ขอแสดงความเสียใจครับ

"ก็แค่ต้องการชีวิตที่อิสระ แค่ต้องการออกพจญภัย และต้องการสร้างชื่อ
ฉันไม่ต้องการทำร้ายใครแต่ถ้าใครมาขวางก็แค่ต้องจมไปพร้อมกับกองเลือด"
S-CHAI

« ตอบ #11 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 03:52:19 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับอย่างสุดซิ้ง
ยังจำภาพข้างบนได้ ครั้งที่ตูนไปเรียนขับขี่ที่สนามฮอนด้าด้วยกันครับ

Uploaded with ImageShack.us
LeonZx
รถสวย คนหล่อ ผบ.ซ้อนท้าย !!
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

darkmester@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 04:14:49 PM »

ถึงผมจะไม่รู้จัก แต่ก็ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

เพียวคุง
ชีวิตมันมีสเต็ปของตัวมันเอง ดังนั้นไม่ต้องรีบข้ามสเต็ป...แค่...ค่อยๆไปก็พอแล้ว

takriew@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 04:18:54 PM »

เคยขี่ออกทริปเที่ยวด้วยกันบ่อยๆ ไม่คิดเลยว่าจะมาจากกันไปเร็วขนาดนี้ พอทราบข่าวแล้วใจหายจริงๆ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

We 're the touring not the racing
panuv2
Administrator

panu_la@hotmail.com
« ตอบ #14 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 04:26:46 PM »

เสียใจมากครับ...ขอให้หลับสบายนะเจ๊ตูน

KaEEE
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

รายๆ...ก้อ..กรู..!!!

kskitcha@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 04:40:53 PM »

หลับให้สบายนะเจ๊ตูน จะคิดถึงเจ๊เสมอนะ ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่ดีๆ ที่ผ่านมาทั้งหมด คิดถึงเจ๊ตูน....

KAATO

เฟี๊ยววววววเง๊าะห์ส์ษ์ศ์ฎ์ฆ์ฑ์ฐ์

to_nemesis@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 04:44:28 PM »

ตั้งแต่รู้จักเจ้ตูนมา

พี่สาวผมคนนี้เป็นคนที่รักษาน้ำใจ และเข้าอกเข้าใจพี่น้องทุกคน

เป็นคนนิสัยดี น่ารัก น่าเคารพมากๆ

ผมรู้สึกดีใจที่ครั้งนึงผมเคยได้รู้จักพี่สาวที่น่ารักของผมคนนี้

หลับให้สบายนะครับเจ้ ตอนนี้เจ้คงอยู่บนฟ้า เป็นนางฟ้าแล้ว

ขอให้เจ้ตูนอยู่ในที่สงบ สบาย ปราศจากความกังวลใดๆ

ขอเอารูปเจ้ตูนจากหลายๆที่มาลงรำลึกความหลังกันนะครับ

james_16

กินอะไรไม่ค่อยได้

james00mon@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 05:27:30 PM »

<cry <cry <cry <cry

:P :P :P :P
pompam
จะขี่รถจนกว่าจะไม่มีแรงขี่~

~ ความสุขของคนขับมอเตอร์ไซค์คือเวลาลมเย็นๆ ตีหน้านี่แหล่ะ ~

s_chaiyakul@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 05:32:41 PM »

เคยเจอกันบ่อยๆ ที่คลับ...แต่ไม่ค่อยได้คุยกันเลยครับ

ขอให้พี่ตูนหลับให้สบาย...หวังว่าตอนนี้พี่คงขี่ CBR อยู่บนฟ้านะครับ

RIP

black sheep
ถึงสันดานดูรั้น แต่ใจกรูมันก็ CBR'SCLUB100%

คือหยั๋งหว่า?
« ตอบ #19 เมื่อ: 09, เมษายน 2014, 05:34:36 PM »

หลับพักให้สบาย ถึงแม้นตอนนี้ร่างกายเราต้องจากกัน แต่ด้วยมิตรภาพและความผูกพัน เราจะเป็นเพื่อนกันตลอดไป....สู่สุขตินะครับเจ๊ตูน

Uploaded with ImageShack.us
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์