CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่อ DBS ครับ  (อ่าน 1546 ครั้ง)
birthday
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« เมื่อ: 18, มกราคม 2014, 07:04:54 AM »

คือว่า ได้ปลายของ นินจา 250 ของ DBS มาครับสามเหลี่ยมเคฟล่า  แต่คือว่า จะซื้อคอของ DBS ด้วยมันใส่กันได้ไหมครับ  แล้วท่อจะโล่งไปไหมครับ แล้วรถจะวิ่งดีกว่าท่อเดิมไหมครับ

Ployployploy
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 18, มกราคม 2014, 07:48:13 AM »

คือว่า ได้ปลายของ นินจา 250 ของ DBS มาครับสามเหลี่ยมเคฟล่า  แต่คือว่า จะซื้อคอของ DBS ด้วยมันใส่กันได้ไหมครับ  แล้วท่อจะโล่งไปไหมครับ แล้วรถจะวิ่งดีกว่าท่อเดิมไหมครับ
ได้มาเท่าไหร่นิครับอยากได้บ้างเหมือนกัน   :P
กำลังจะหาท่อนินปลายผ่า+คอเจอกะทู้นี้ชะงักก่อนเลย  !sadsad
birthday

« ตอบ #2 เมื่อ: 18, มกราคม 2014, 08:16:15 AM »

ได้มา 3พันครับ
N.sofa
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #3 เมื่อ: 19, มกราคม 2014, 08:01:35 PM »

สวมได้เลยครับถ้าสั่งคอ DBS เพระค่ายนี้จะทำขนาดคอท่อ 2" เท่ากันหมดทุกใบ เรื่องโล่งส่วนตัวผมก็ว่าอาจจะนิดหน่อย เพราะ CC. ก็ห่างกันไม่มากเท่าไหร่ครับ
**สั่งมาใส่เลยครับแรว๊งชัวร์ !wanwan !wanwan (ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกับทางร้านนะครับ ผมก็แค่คนเคยใช้มา)
JAB MOTO

« ตอบ #4 เมื่อ: 19, มกราคม 2014, 11:48:50 PM »

ท่อแดงรุ่นใหม่ใหญ่ประมาณ 2 นิ้วจริงครับ แต่ประเด็นคือ คอท่อแดงรุ่นเก่า ไม่ได้ใหญ่2นิ้วอ่ะดิ จะสั่งคอท่อ ก็ต้องสั่งให้ขนาดตรงกับปลายที่ได้มา l3 l3 l3 อีกอย่างราคาเวลาซื้อท่อกับปลายแยกกันนี่ ราคาจะสูงกว่า ซื้อพร้อมกันทั้งคอท่อและปลาย นะจ๊ะ

-2edSty1e

« ตอบ #5 เมื่อ: 20, มกราคม 2014, 12:00:42 AM »

ได้ต้นนิดหน่อยครับ  ปลายรู้สึกจะเท่าเดิม  l11

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์