CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคับ. ^^ ลายระเอียด ด่านใน... (พัทยารึใกล้เคียงคับ^^)  (อ่าน 3560 ครั้ง)
벨입니다.シ
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 01, มกราคม 2014, 04:15:59 AM »

สวัสดีคับ. พอดีมีพี่มีเพื่อนอยู่ พัทยา 5คัน

ใครอยู่ พัทยารึใกล้เคียงพี่ๆเพื่อนๆที่ยังไม่มีกลุ่มรึเพื่อนขับรถรึขับรถคนเดียวอยากมีเพื่อน ที่นี้เลยคับ สถานที่นัดเจอ หาดจอมเทียนคับ ถ้าขับเรียบหาดมาจาก โค้งดงตาล ขับมาเลื่อยๆซ้ายมือถ้าเห็น. โรงแรม เวลคัมจอมเทียน ตรงไปอีกนิด เซเว่นแลกเลยคับ สังเกตดูเซเว่นจะยู่ใต้โรงแรม โรงแรมนั้นไม่ได้ทาสีอ่ะ ชาบปุนเฉยๆ ประมาณนี้คับ. ไม่งั้นก้โทรหาผมก้ได้ หน้าเซเว่น  .ฝั่งหาดจะเป็นท่อระบายน้ำลงทะเล โล่งๆไม่มีต้นไม้อ่ะคับ^^  มานั่งเล่นคุยกันได้คับ

วันเวลาก้ ทุกวัน อังคารคับ 19.30น. คับ

ไอดีไลน์ ผู้อาวุโส Tai.zr ชื่อพี่ไท แกนนำกลุ่ม 5คัน ^^555+
ไอดีไลน์ ของผม x3lz ชื่อ เบลล์ คับ^^ รึ 0925287619

( ขอบคุณสำหรับ เวปดีๆเวปนี้คับ )

벨입니다.シ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01, มกราคม 2014, 05:35:23 AM »

แก้ไขนิดหน่อยนะ. ไม่ใช้เซเว่นแลกนะคับ ต้องเซเว่นที่2 เซเว่นแลกจะติดกะทางเข้าโรงแรม เวลคัม บีส จอมเทียน พอดี เลยไปเซเว่นที่สองนะคับ ^^
CBR-PTY
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 04, มกราคม 2014, 01:45:31 AM »

ผมอยู่พัทยาเหนือครับ เปิดร้านน้ำปั้นกับข้าวเหนียวมะม่วง(หน้าART ภาพวาด3D) เปิดทุกวันตอนเย็นหลังหกโมงครับ เดียวถ้าว่างจะแวะไปครับ
ผมขับCBR250ดำเทา ท่อแว้นสุดๆๆดังโคตรพ่อครับ :P
sodomza2
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #3 เมื่อ: 04, มกราคม 2014, 04:36:42 AM »

ผมอยู่พัทยาเหนือครับ เปิดร้านน้ำปั้นกับข้าวเหนียวมะม่วง(หน้าART ภาพวาด3D) เปิดทุกวันตอนเย็นหลังหกโมงครับ เดียวถ้าว่างจะแวะไปครับ
ผมขับCBR250ดำเทา ท่อแว้นสุดๆๆดังโคตรพ่อครับ :P
การันตี ความแว้นครับ จากร้านกาแฟผมไปไม่ถึง30ม. พวกซัดอย่างกับทางเหลือเป็น กิโล 5555 ไว้ วันอังคารเราไปรวมตัวกันดีกว่าพี่ ไกด์ จอมเทียน ^^
CBR-PTY
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 05, มกราคม 2014, 05:21:20 AM »

การันตี ความแว้นครับ จากร้านกาแฟผมไปไม่ถึง30ม. พวกซัดอย่างกับทางเหลือเป็น กิโล 5555 ไว้ วันอังคารเราไปรวมตัวกันดีกว่าพี่ ไกด์ จอมเทียน ^^
!goodjob !goodjob !goodjob
벨입니다.シ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 05, มกราคม 2014, 09:05:03 PM »

โอเครๆ เจอกันคับ ^^
bomk
**

รักในการขับรถออกทริป และ กิจกรรมช่วยเหลือสังคม

« ตอบ #6 เมื่อ: 17, กันยายน 2014, 06:50:48 AM »

ผมอยู่พัทยาเหนือครับ  cbr250 เทาดำ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ
rungnirun
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11, พฤศจิกายน 2014, 06:34:42 PM »

สวัสดีคับผมขอแนะนำตัวคับชื่อ รุ่ง อยากเข้ารวมกลุ่มด้วยคน ผมอยู่แถวโรงโป๊ะกำลังหากลุ่มขี่รถคับ ผมขับcbr150i และอยากรู้จักทุกท่านคับ ผมได้ทักลายคุณ เบลล์ เป็นเพื่อนแล้ว ลายผม Rung-IT วันอังคารนี้มีมิดติงไมคับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์