CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทริป ทุ่งดอกทานตะวัน 17/11/2013  (อ่าน 14438 ครั้ง)
gongto
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #40 เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2013, 05:37:03 PM »

เท่ระเบิดไปเลยพี่ใหญ่เรา  สงสัยพี่ท่านคิดคิดว่ากำลังถ่ายมิวสิควีดีโออยู่แน่เลย (เป็นพระเอกด้วย อิอิ )

LeonZx
รถสวย คนหล่อ ผบ.ซ้อนท้าย !!
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

darkmester@hotmail.com
« ตอบ #41 เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2013, 05:44:51 PM »

???

ขี้เมาใจดี
CBR Commando

« ตอบ #42 เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2013, 06:04:34 PM »

ด้วยความยินดีและเต็มใจคับคุนต้น(gongto) ตระกูล ต. มีเพิ่มอีก1ละ โอกาสหน้าจังหวะเหมาะ มาร่วมเดินทางกันอีกนะครับ
 !goodjob

noietalent
(-_-) v (*_*)
I'm CBRsCLUB

แรงได้ถ้าใจพอ

n_talent@hotmail.com
« ตอบ #43 เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2013, 07:03:58 PM »

l13 l13

By noietalent at 2010-09-01
Pik-CBR
I'm CBRsCLUB

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #44 เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2013, 08:16:30 PM »

ขอหล่อด้วยคน  l11

ภาพนี้ชอบมว๊ากกก  !hoehoe

มีวีดีโอด้วย จากสมาชิกท่านนึง (จำชื่อไม้ได้)
https://www.facebook.com/photo.php?v=419540548173041

ทริปนี้สนุกมากๆ ครับผม คนเยอะจริงๆ  l11

Bonn007
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #45 เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2013, 08:37:07 PM »

!goodjob !goodjob
mewza_cbr
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #46 เมื่อ: 19, พฤศจิกายน 2013, 09:33:40 PM »

ภาพสวยน่าไปเที่ยวมากกๆ

:) :) :)

Jao n. P:ple

siam_praisan@hotmail.com
« ตอบ #47 เมื่อ: 20, พฤศจิกายน 2013, 12:13:52 AM »

น่าเสียดายมาก   คลิปที่พี่เจ้นหาย   !hoehoe
aomzin
AOM-ZIN
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

CLUB นี้คือครอบครัวที่ 2 ของผม

ts_aomzin@hotmail.com
« ตอบ #48 เมื่อ: 20, พฤศจิกายน 2013, 12:44:31 AM »

เพื่อนแทนใจ   มอไซค์คือชีวิต    ผม เป็นน้องใหม่พี่ท่านยังเอารูปรถคู่ใจมาลงให้  ซึ้งมากๆ  ประทับใจมากๆในการออกทริปแรกของผมกับกลุ่มท่าน  ไม่ว่าจะเป็นการเดินทาง  รูปแบบขบวน  การอำนวนความสะดวกของกลุ่มมาแชล  สถานที่เที่ยว  สถานที่ทานอาหาร 
  โดยเฉพาะอาหารเมื่อเที่ยงที่ริมเขื่อน   **  สุดยอดเกินคำบรรยาย **  ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงสำหรับ  พี่ เอ้ย คุณอ้อที่น่ารัก กลุ่มพี่มาแชลทุกท่าน และเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกคน  โดยเฉพาะพี่ต้นที่พาผมไปรู้จักกับเพื่อนใหม่ในครั้งนี้  ผมจะเก็บความประทับใจในครั้งนี้ไว้    ทริปทำบุญผมไม่พลาดแน่นอน  ขอบคุณครับ ขอบคุณจากใจจริง

:) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

ยืนยันอีก 1 เสียงครับ ว่าอาหาร เที่ยงสุดบรรยาย  nooooo nooooo nooooo nooooo นั่งโต๊ะเดียวกาน ย่อมเข้าใจดี ว่าอาหารเที่ยงเป็นอะไร ที่สุดบรรยาย ค้าบ 5555+

Don't lose hope, If you hope.
CBRs Club

- Slipknot -
ไอศกรีม

« ตอบ #49 เมื่อ: 20, พฤศจิกายน 2013, 03:23:14 AM »

รถคุณพี่ท่านนี้ อยู่ศิลปากรป่าวครับ

ผมเจออยู่แถวๆ 7-11 บ่อยมากเลย

<%6 <%6 <%6

ใช่แล้วครับผม (จำรถผมได้ด้วยหรือเนี่ย >som)
ผมอยู่ชั้น2บน 7/11 นั่นแหละครับ เจอก็ทักทายกันได้นะครับ  !goodjob

เรียนอยู่ศิลปากรเหรอครับ  :D

imck studio

« ตอบ #50 เมื่อ: 20, พฤศจิกายน 2013, 03:43:43 AM »

รถคุณพี่ท่านนี้ อยู่ศิลปากรป่าวครับ

<%6 <%6 <%6

ใช่แล้วครับผม (จำรถผมได้ด้วยหรือเนี่ย >som)
ผมอยู่ชั้น2บน 7/11 นั่นแหละครับ เจอก็ทักทายกันได้นะครับ  !goodjob

ใช่ครับผม อยู่อักษร ครับ

เดินผ่านและสะดุดตา รถเท่ 555

SzAVowY

The HardCore For Life!!!

« ตอบ #51 เมื่อ: 20, พฤศจิกายน 2013, 03:54:58 AM »

สุดยอดเลยครับ >coooool ผมอยู่ลพบุรีดันไม่รู้เรื่องเลย nooooo งั้นจะไปขอแจมแล้วครับ  >som

ไอศกรีม

« ตอบ #52 เมื่อ: 20, พฤศจิกายน 2013, 04:31:16 AM »

<%6 <%6 <%6

ไอ้ย่ะ อักษรซะด้วย  >som >som >som

ขี่รถมาให้ชมกันบ้างสิครับ ว่างๆได้ไปออกทริปด้วยกัน !goodjob

gongto

« ตอบ #53 เมื่อ: 20, พฤศจิกายน 2013, 05:58:52 AM »

ด้วยความยินดีและเต็มใจคับคุนต้น(gongto) ตระกูล ต. มีเพิ่มอีก1ละ โอกาสหน้าจังหวะเหมาะ มาร่วมเดินทางกันอีกนะครับ
 !goodjob
:Dแน่นอนครับแต่ขอไปเช้าเย็นกลับนะครับ >coooool
imck studio

« ตอบ #54 เมื่อ: 20, พฤศจิกายน 2013, 06:23:59 AM »

<%6 <%6 <%6

ไอ้ย่ะ อักษรซะด้วย  >som >som >som

ขี่รถมาให้ชมกันบ้างสิครับ ว่างๆได้ไปออกทริปด้วยกัน !goodjob

ได้เลยครับผมม ไป 7-11 บ่อยอยู่แล้วว

ไว้มีโอกาสไปขอร่วมออกทริปด้วยนะคร้าบบ

;) ;) ;)

Jiab-cbr

« ตอบ #55 เมื่อ: 20, พฤศจิกายน 2013, 07:27:04 AM »

<%6 <%6 <%6

ได้เลยครับผมม ไป 7-11 บ่อยอยู่แล้วว

ไว้มีโอกาสไปขอร่วมออกทริปด้วยนะคร้าบบ

;) ;) ;)
ถ้ามีเวลาไปออกทริปอีก ขอเกาะล้อ พี่ติมไปด้วยคน คัปปปปป 555

KaEEE

รายๆ...ก้อ..กรู..!!!

kskitcha@hotmail.com
« ตอบ #56 เมื่อ: 21, พฤศจิกายน 2013, 01:38:46 AM »

;) !goodjob
รูปสวยคับ ถ่ายออกมาเราคนที่ไปเอง ยังรู้สึกสนุกติดตามไปด้วย เหมือนไม่ได้ไปด้วยเลย 555
 ขอบคุณสำหรับรูปภาพมากคับ

KaEEE

รายๆ...ก้อ..กรู..!!!

kskitcha@hotmail.com
« ตอบ #57 เมื่อ: 21, พฤศจิกายน 2013, 01:41:40 AM »

เพื่อนแทนใจ   มอไซค์คือชีวิต    ผม เป็นน้องใหม่พี่ท่านยังเอารูปรถคู่ใจมาลงให้  ซึ้งมากๆ  ประทับใจมากๆในการออกทริปแรกของผมกับกลุ่มท่าน  ไม่ว่าจะเป็นการเดินทาง  รูปแบบขบวน  การอำนวนความสะดวกของกลุ่มมาแชล  สถานที่เที่ยว  สถานที่ทานอาหาร 
  โดยเฉพาะอาหารเมื่อเที่ยงที่ริมเขื่อน   **  สุดยอดเกินคำบรรยาย **  ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงสำหรับ  พี่ เอ้ย คุณอ้อที่น่ารัก กลุ่มพี่มาแชลทุกท่าน และเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกคน  โดยเฉพาะพี่ต้นที่พาผมไปรู้จักกับเพื่อนใหม่ในครั้งนี้  ผมจะเก็บความประทับใจในครั้งนี้ไว้    ทริปทำบุญผมไม่พลาดแน่นอน  ขอบคุณครับ ขอบคุณจากใจจริง
ยินดีคับพี่ต้น กิกิ

:) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์