CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนพันธุ์แท้ หมวกกันน็อค ได้โปรดเถอะครับ !!!!!  (อ่าน 3761 ครั้ง)
aobzadee
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2013, 02:46:46 AM »

คือผมจะเปลี่ยนหมวกใบใหม่แล้วดันไปถูกใจใบนี้ครับโทรไปถาม ทางร้านX-SPEEDเขาบอกว่าต้องรอของนานมาก

ผมอยากจะทราบชื่อรุ่นเจ้าหมวกกันน็อคใบนี้นะครับว่ามันคือรุ่นอะไรจะได้่หาง่ายๆ ใครรู้ที่ขายด้วยผมจะขอบพระคุณอย่างสูงจ้า

EmGee
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

CBR White

« ตอบ #1 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2013, 03:22:00 AM »

ไม่ได้ถามรุ่นกับยี่ห้อจากร้านที่โทรไปถามเหรอครับ?
หมาเฝ้าบอร์ด
ครอบครัวมาก่อนเสมอ
CBR Moderator

นี้มันลูกลิงชัดๆ

819078776 thahnandorn@hotmail.com cbr150club.com cbr150club.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2013, 03:28:31 AM »

ไม่ได้ถามรุ่นกับยี่ห้อจากร้านที่โทรไปถามเหรอครับ?
คิดเหมือนกันเลยครับ โทรถามที่ร้านน่าจะได้คำตอบ :-\ :-\ :-\

aobzadee

« ตอบ #3 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2013, 03:39:59 AM »

มันเป็น CODE สินค้าเฉพาะเวปเขาอะครับ ผมถามไปแล้วว่า หมวกLS โมตาดรุ่นนี้อะ ชื่อรุ่นว่าอะไร เขาบอกว่าไม่รู้  nooooo
aobzadee

« ตอบ #4 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2013, 03:40:47 AM »

ผมโพสผิดห้องรบกวน คุณเดย์ ย้ายไปคาเฟ่ที่นะครับ ขอบพระคุณหลายๆ >%REDD
boy_za
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

« ตอบ #5 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2013, 09:29:40 PM »

LS2 MX ....??   น่าจะเป็นตระกูล MX ส่วนเลขท้าย 3 ตัว (ไม่ใช่หวยนะ  l11) ผมไม่แน่ใจครับ มันมีเยอะจิงๆ  *^%#

;) @ มาได้นะครับชาว CBR >>  http://www.facebook.com/aumami.rt << !goodjob

aobzadee

« ตอบ #6 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2013, 11:48:17 PM »

LS2 MX ....??   น่าจะเป็นตระกูล MX ส่วนเลขท้าย 3 ตัว (ไม่ใช่หวยนะ  l11) ผมไม่แน่ใจครับ มันมีเยอะจิงๆ  *^%#
ขอบคุณมากๆเลยพี่ชาย ผมเจอแล่วครับตามที่พี่บอกผมเลย

ขอบพระคุณหลายๆเด้อครับ
aobzadee

« ตอบ #7 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2013, 11:51:59 PM »

บร๊ะเจ้า เจอรุ่นแล้วแต่ไม่มีพี่ไทยคนใหนขายเลย 5555  !sadsad
boy_za

« ตอบ #8 เมื่อ: 04, พฤศจิกายน 2013, 12:54:09 AM »

ลองสอบถาม จากเว็บเพื่อนบ้าน อย่าง dirttrackthai.com  หรือ  crfthailand.com  เค้าอาจจะพอรู้แหล่ง เพราะหมวกมันแนวรถเค้าเลยครับ  !wanwan

;) @ มาได้นะครับชาว CBR >>  http://www.facebook.com/aumami.rt << !goodjob

aobzadee

« ตอบ #9 เมื่อ: 04, พฤศจิกายน 2013, 01:14:05 AM »

<%6
jetlee
I'm CBRsCLUB

« ตอบ #10 เมื่อ: 04, พฤศจิกายน 2013, 02:59:36 PM »

หมวกทรงนี้ผมก็ชอบนะครับ แต่มันไม่เหมาะกับรถทรงสปอตท์ที่ใช้ความเร็วเลย เพราะว่ามันจะโต้ลมสุดๆ ขี่จะัปวดคอมากครับ  หมวกทรงนี้เค้าเอาไว้ขี่ช้าๆพวกเอนดูโร่ทางฝุ่นเพราะมันจะตักลมเข้าหมวกเยอะทำให้ไม่ร้อนครับ  ปกติเค้าจะใส่แว่นตาแทนให้ลมมันเข้า แต่ลองดูก็ได้ครับ อาจจะชอบลมแรงๆ  ;D

ความกลัวไม่เคยหยุดพวกเราได้
paulhack
อิสระอยู๋ในใจ

็Hack Bilmola

absolut_hack@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 02, ธันวาคม 2013, 08:41:15 PM »

ใส่ขี่ สปอต ไม่โอเคเลย เมื่อยคอมากเลยครับ^^       

Hacker Bilmola !! ^^ ใครๆก็เรียก อากู๋   555
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์