CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ มาพร้อม DIY เรือนไมล์ CBR 250 ครับ  (อ่าน 32898 ครั้ง)
akriliss
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #20 เมื่อ: 26, พฤษภาคม 2013, 02:02:51 AM »

ไฟหรี่สีแดง ระวังโดนจับเด้อ
อืม งั้นเปลี่ยนเป็นสีไรดีครับ
พี่ตั้มถึงไม่ค่อยสน  ??? ???
สีส้ม สีเหลือง และสีตามไปหน้า มั่งนะ  dance
ขอบคุณครับ

SzAVowY
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

The HardCore For Life!!!

« ตอบ #21 เมื่อ: 26, พฤษภาคม 2013, 07:49:16 AM »

แจ่มมากครับ ขอบคุณที่แบ่งปัน  l13

akriliss

« ตอบ #22 เมื่อ: 26, พฤษภาคม 2013, 04:37:13 PM »

แจ่มมากครับ ขอบคุณที่แบ่งปัน  l13
ยินดีคร้าบบ
CHAN007
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

« ตอบ #23 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2013, 11:07:23 AM »

ฝีมือมากครับท่าน ช่าง0ยังไม่กล้วยุ่งเลย(ไม่รู้เป็งช่างไปทำไม) ขอบคุณจริงๆครับสำหรับความรู้
เห็นมีเพื่อนๆในนี้สองคนมังเป็นแบบนี้เลยครับไฟไมล์เสีย..
THE_MIN
THE_MIN CBR 150 R
I'm CBRsCLUB

=ชีวิตไม่สิ้นก็บิดมันเข้าไป CBR 150 R=

1118 sarawut_min@yahoo.co.th 1118 THE_MIN
« ตอบ #24 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2013, 03:24:05 PM »

;) ;) ;) ;)

เยี่ยมมากครับ

ถ้าคิดที่จะไป...
ถ้าคิดที่จะแรง....
ถ้าคิดที่จะแซง.....
แรงที่ใจไปกับ CBR 150 R........THE_MIN
akriliss

« ตอบ #25 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2013, 04:31:35 PM »

บางครั้งช่างก้อไม่อยากเสียเวลาดูให้ครับ
เพราะมันเป็นไมล์ดิจิตอล
ไม่เหมือนไมล์สมัยก่อนที่หลอดขาดก้อเปลี่ยนหลอดง่ายๆ
แต่ตัวดิจิตอลต้องบัดกรีแผงไฟครับ
ทำให้ช่างไม่อยากจะยุ่งอ่ะครับ  >@#%GD >@#%GD
ฝีมือมากครับท่าน ช่าง0ยังไม่กล้วยุ่งเลย(ไม่รู้เป็งช่างไปทำไม) ขอบคุณจริงๆครับสำหรับความรู้
เห็นมีเพื่อนๆในนี้สองคนมังเป็นแบบนี้เลยครับไฟไมล์เสีย..
akriliss

« ตอบ #26 เมื่อ: 07, มิถุนายน 2013, 04:33:04 PM »

;) ;) ;) ;)

เยี่ยมมากครับ
ขอบคุณคร้าบ
gazzoziation

« ตอบ #27 เมื่อ: 08, มิถุนายน 2013, 10:18:03 AM »

ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ เยี่ยมเลยครับ l13

***มีขุนแผนเป็นตะกร้า ก็สู้มี CBR คันเดียวไม่ได้***
MarkCBR

Mark CBR FI

mark_milk_za@hotmail.com
« ตอบ #28 เมื่อ: 24, มิถุนายน 2013, 05:10:01 AM »

แจ่มเลยครับ

ความแรงมันอยู่ที่ใจ  เคยได้ยินไหม  สั่งได้ดั่งใจ
ddt_service
เราอาจจะเลือกที่จะเป็นผู้ชนะทุกครั้งไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะทำให้ดีที่สุดได้ทุกครั้งเส

มันไม่ยากซักอย่างหรอก ลองทำดู

« ตอบ #29 เมื่อ: 25, มิถุนายน 2013, 08:06:16 AM »

เจ๋งเลยคับพี่

น่าจัดซักหน่อย เขียว ไม่ก็น้ำเงิน ผมมีเพียบเลย อุปกรณ์SMDเนี่ย งานผมทั้งนั้น

เอาน่าทำงานให้ขนาดนั้น เอามาเล่นสามสี่ตัวเป็นไรเนอะ

ส่วนตัวผมเองเป็นช่างอิเล็ก งานส่วนแผงวงจรไม่น่ายาก แต่แกะนี่สิ หินสุดๆ

จะมีใครขายของเก่ามามั่งมั้ยน้อ อยากลองทำดูมั้ง  >eiei

ไม่อยากแกะของตัวเอง คันใหม่ยังไม่ถึงเดือนเลย  <%6

akriliss

« ตอบ #30 เมื่อ: 25, มิถุนายน 2013, 05:26:04 PM »

เจ๋งเลยคับพี่

น่าจัดซักหน่อย เขียว ไม่ก็น้ำเงิน ผมมีเพียบเลย อุปกรณ์SMDเนี่ย งานผมทั้งนั้น

เอาน่าทำงานให้ขนาดนั้น เอามาเล่นสามสี่ตัวเป็นไรเนอะ

ส่วนตัวผมเองเป็นช่างอิเล็ก งานส่วนแผงวงจรไม่น่ายาก แต่แกะนี่สิ หินสุดๆ

จะมีใครขายของเก่ามามั่งมั้ยน้อ อยากลองทำดูมั้ง  >eiei

ไม่อยากแกะของตัวเอง คันใหม่ยังไม่ถึงเดือนเลย  <%6
เอาไว้ก่อน เดี๋ยวประกันหลุดน้อ ขับๆไปก่อนหมดประกันเมื่อไหล่ค่อยรื้อเล่นละกันนะครับ  !weedwiew
akriliss

« ตอบ #31 เมื่อ: 25, มิถุนายน 2013, 05:28:47 PM »

แจ่มเลยครับ
ขอบคุณครับ :-[
Moo
I'm CBRsCLUB

ใครๆก็ว่าผมโรตจิต!

BiT-SpideR_7@hotmail.com
« ตอบ #32 เมื่อ: 25, มิถุนายน 2013, 05:32:20 PM »

ผมว่า พี่รับทำเลยดีกว่าครับ อยากเอาไปให้พี่ทำจัง เเต่ขี้เกียจรื้อ  :( :( สมาชิกจะได้ไม่ต้องไปหาร้านทำ    !goodjob !goodjob !goodjob

ไอศกรีม

« ตอบ #33 เมื่อ: 25, มิถุนายน 2013, 05:36:31 PM »

ขอบคุณสำหรับ DIY ครับ  >coooool >coooool >coooool

IN4N
Line : nan_nutwai

i'm not perfect but i keep trying

independent_zung@live.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #34 เมื่อ: 25, มิถุนายน 2013, 06:41:04 PM »

อยากทำบ้างเลยอ่ะครับ   !goodjob !goodjob !goodjob
tum989
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 26, มิถุนายน 2013, 05:20:01 AM »

ขอสอบถามหน่อยครับ แล้วหลอดled เราจะไปหาซื้อได้ที่ไหนครับ แล้วจะบอกคนขายว่าอย่างไรอะครับ ;) เพราะขอผมตรงวัดรอบสีขาวมันดับไปแล้วอะครับ และก้หมดประกันแล้วด้วย  <cry คงต้องเอาออกมาทำแล้วอะครับ รบกวนด้วยครับ :'(
gazzoziation

« ตอบ #36 เมื่อ: 28, มิถุนายน 2013, 12:50:15 AM »

ผมว่า พี่รับทำเลยดีกว่าครับ อยากเอาไปให้พี่ทำจัง เเต่ขี้เกียจรื้อ  :( :( สมาชิกจะได้ไม่ต้องไปหาร้านทำ    !goodjob !goodjob !goodjob
เห็นด้วยอีกเสียงครับ  >yes

***มีขุนแผนเป็นตะกร้า ก็สู้มี CBR คันเดียวไม่ได้***
akriliss

« ตอบ #37 เมื่อ: 30, มิถุนายน 2013, 04:37:29 AM »

จะถอดออกไม่ยากครับ
แต่จะบัดกรีใหม่เนี่ยผมก้อยังไม่เก่งเท่าไร
เดี๋ยวขอฝึกบัดกรีกับเตรียมอุปกรณ์ก่อนนะครับ  :-\ :-\
พร้อมเมื่อไหร่จะลงรับทำครับ
ขอบคุณที่แนะนำครับ   ;) ;)
akriliss

« ตอบ #38 เมื่อ: 30, มิถุนายน 2013, 04:38:36 AM »

ขอบคุณสำหรับ DIY ครับ  >coooool >coooool >coooool
ยินดีครับ
akriliss

« ตอบ #39 เมื่อ: 30, มิถุนายน 2013, 04:39:55 AM »

ถ้าหลอดขาด ประกันหมด เคลมไม่ได้
ก้อจัดเลยครับ ไม่ยากอย่างที่คิดครับ   !goodjob !goodjob
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์