CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นักแข่ง R2M ตัวแทนกลุ่ม CBRsCLUB  (อ่าน 22420 ครั้ง)
JOHN
เริ่มติดใจในการขับ CBR
**

« ตอบ #60 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2013, 03:40:23 AM »

สู้สู้เป็นกำลังใจให้น่ะครับ ขอให้ผ่านธงตราหมากรุกเป็นคันแรกน่ะครับ !goodjob !goodjob !goodjob
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

timotooo
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

เท่กว่าเรา มีอีกเป็นล้าน ...

« ตอบ #61 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2013, 11:47:55 PM »

... เท่าที่ทราบจากเสาร์ที่แล้วในวัน metting R2M ได้ยินมาประมาณว่า รุ่น 250 cc. จะถูกแบ่งออกเป็น 3 คลาสคือ  250โอเพ่น , 250มือใหม่พัฒนา , และรุ่น 250มือใหม่ถอดด้ามไม่เคยลงแข่งขันรายการใดๆใน R2M ( และไม่นับรายการ kawa'mini GP ) ครับ กติการุ่นใหม่ถอดด้ามก็น่าจะจำกัดการตกแต่งรถได้แค่ กล่อง ท่อ สเตอร์หรือขั้นต้นที่ไม่ยุ่งกับเครื่องยนต์ ผมเองก็เห็นรุ่นนี้น่าสนใจอยากจะลองส่งแฟนลงไปแข่งบ้างเหมือนกันแต่อาจจะไม่ทันสนามแรกต้นเดือนหน้านี้ ...

... เป็นกำลังใจให้พี่ๆนักแข่งทุกท่านครับ ภาพถ่ายในวันแข่งเดี๋ยวผมจะเอามาฝากกันนะครับ ...

;) ;) ;)

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

จำหน่ายกระจกแต่งทรงเหลี่ยมฐานยึดตรงรุ่น CBR150/250 เป๊ะๆ ไม่ต้องเจาะแปลง .. http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=49639.0 .. ร้านค้าสปอนเซอร์เว๊ปจ้า
Aek D-Zan
ขี้เมาใจดี
I'm CBRsCLUB

ขี่ CBR หนีเมียเที่ยวประจำ อิอิ

hardnest@hotmail.com
« ตอบ #62 เมื่อ: 19, พฤษภาคม 2013, 03:32:24 PM »

... เท่าที่ทราบจากเสาร์ที่แล้วในวัน metting R2M ได้ยินมาประมาณว่า รุ่น 250 cc. จะถูกแบ่งออกเป็น 3 คลาสคือ  250โอเพ่น , 250มือใหม่พัฒนา , และรุ่น 250มือใหม่ถอดด้ามไม่เคยลงแข่งขันรายการใดๆใน R2M ( และไม่นับรายการ kawa'mini GP ) ครับ กติการุ่นใหม่ถอดด้ามก็น่าจะจำกัดการตกแต่งรถได้แค่ กล่อง ท่อ สเตอร์หรือขั้นต้นที่ไม่ยุ่งกับเครื่องยนต์ ผมเองก็เห็นรุ่นนี้น่าสนใจอยากจะลองส่งแฟนลงไปแข่งบ้างเหมือนกันแต่อาจจะไม่ทันสนามแรกต้นเดือนหน้านี้ ...

... เป็นกำลังใจให้พี่ๆนักแข่งทุกท่านครับ ภาพถ่ายในวันแข่งเดี๋ยวผมจะเอามาฝากกันนะครับ ...

;) ;) ;)

เจอค่าทำรถลงสนามก็เงิบเหมือนกันนะไปรท์ หุหุ  ;D ;D

แต่เพื่อความสนุกของกองเชียร์ เราทำได้ อิอิ  :-\

เป็นกำลังใจให้นักแข่ง เด๋วทำรถเสร็จจะของลองบ้าง ชราแว้นซ์ จะกลับมา  :P :P :P :P :P :P :P :P :P

รถน่ะ ไม่แต่งอ่ะ เสียใจ แต่แต่งอ่ะเสียตังค์ อิอิ

Uploaded with ImageShack.us
noietalent
(-_-) v (*_*)
I'm CBRsCLUB

แรงได้ถ้าใจพอ

n_talent@hotmail.com
« ตอบ #63 เมื่อ: 20, พฤษภาคม 2013, 05:45:48 PM »

;) ;) ;)

เจอค่าทำรถลงสนามก็เงิบเหมือนกันนะไปรท์ หุหุ  ;D ;D

แต่เพื่อความสนุกของกองเชียร์ เราทำได้ อิอิ  :-\

เป็นกำลังใจให้นักแข่ง เด๋วทำรถเสร็จจะของลองบ้าง ชราแว้นซ์ จะกลับมา  :P :P :P :P :P :P :P :P :P

พี่เอกรออยู่เร็วๆ  l7

By noietalent at 2010-09-01
loosifer1
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #64 เมื่อ: 26, มิถุนายน 2013, 07:41:53 PM »

สวยมากครับเห็นเเล้วอยากได้จริง ราคาตกอยู่ประมาณเท่าไรหรอครับ

การเดินเข้าไปใน sbobet เพื่อดื่มน้ำแล้วเดินออกมาจาก sbobet เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นไม่เรียกว่าคุณเป็นนักพนัน
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์