CBRsCLUB

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์ครับ  (อ่าน 21759 ครั้ง)
domond
จงก้าวข้ามสิ่งที่กีดขวาง
ขับช้า แต่อย่าให้ใครแซง

« ตอบ #40 เมื่อ: 11, เมษายน 2013, 01:49:50 AM »

กำหนดวันออกมาแล้ว  จัดไป
 >:( >:( >:(
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ต้น นครปฐม
ตามมาเร็ว เดี๋ยวจะพาไปออกทริป

มาร่วมกันสร้างครอบครัวที่อบอุ่นกันเถอะ

« ตอบ #41 เมื่อ: 11, เมษายน 2013, 04:28:42 AM »

ขอโทษค่ะพี่ พอดีนิ่มกำลังงง อ่านในกระทู้ ที่ที่เราจะไปคือ จ.กาญจนบุรีถูกต้องมั้ยคะ

แ่่ต่พอกดเข้าไปในเวปที่ใช้อ้างอิง เห็นสถานที่ติดต่อมันเป็นจ.นครปฐม อ่ะค่ะ  !ohno

คับ เป้นที่จังหวัดกาญจนบุรีนะคับ อำเภอศรีสวัสดิ์ ถ้าจำอำเำภอไม่ผิดนะคับ
เพราะปีที่แล้วไปบริจาคมาแล้ว1รอบคับ   เท่าที่เคยคุยกับเจ้าหน้าที่ เด็กที่
หมู่บ้านเด็กนี้จะอายุ7ขวบขึ้นไป รับมาจากบ้านเ้ด็กอ่อนในจังหวัดกาญอีกที
ส่วนเด็กที่อายุต่ำกว่าจะอยู่ที่บ้านเด็กอ่อนนะคับ  ส่วนใครจะเอาไรมาบริจาค
จะเป้นของเด็กโตหรือเด็กอ่อนก้อได้นะคับ ถ้าของที่เป้นของเด็กอ่อนที่นี่จะนำ
ไปให้ที่บ้านเด็กอ่อนอีกทีหนึ่งคับ  (ตามที่ได้คุยกับเจ้าหน้าที่มาเมื่อปีที่แล้วนะคับ)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

จุดมุ่งหมายครั้งแรกของการมาคลับคืออะไร
จงจำไว้ให้มั่นแล้วอย่าลืมเมื่อท่านอยู่นานๆ
และคอยเป้นตัวอย่างให้น้องใหม่ๆด้วยคับ
tan
I'm CBRsCLUB

tan69_2008@hotmail.com
« ตอบ #42 เมื่อ: 11, เมษายน 2013, 10:22:18 AM »

ไม่ช่ายวันหยุด. อดไป l8

Uploaded with ImageShack.us
sokuji
ทำไปเถอะถ้า...มีความสุข

« ตอบ #43 เมื่อ: 11, เมษายน 2013, 10:38:04 PM »

รอรถเสดก่อนงับ
Nimxz
หักซ้าย หักขวา ไม่มีล้ม

แต่งตัวน่ากลัว..ออกตัวน่ารัก \(^0^)/

« ตอบ #44 เมื่อ: 12, เมษายน 2013, 01:21:14 AM »

ขอโทษค่ะพี่ พอดีนิ่มกำลังงง อ่านในกระทู้ ที่ที่เราจะไปคือ จ.กาญจนบุรีถูกต้องมั้ยคะ

แ่่ต่พอกดเข้าไปในเวปที่ใช้อ้างอิง เห็นสถานที่ติดต่อมันเป็นจ.นครปฐม อ่ะค่ะ  !ohno

คับ เป้นที่จังหวัดกาญจนบุรีนะคับ อำเภอศรีสวัสดิ์ ถ้าจำอำเำภอไม่ผิดนะคับ
เพราะปีที่แล้วไปบริจาคมาแล้ว1รอบคับ   เท่าที่เคยคุยกับเจ้าหน้าที่ เด็กที่
หมู่บ้านเด็กนี้จะอายุ7ขวบขึ้นไป รับมาจากบ้านเ้ด็กอ่อนในจังหวัดกาญอีกที
ส่วนเด็กที่อายุต่ำกว่าจะอยู่ที่บ้านเด็กอ่อนนะคับ  ส่วนใครจะเอาไรมาบริจาค
จะเป้นของเด็กโตหรือเด็กอ่อนก้อได้นะคับ ถ้าของที่เป้นของเด็กอ่อนที่นี่จะนำ
ไปให้ที่บ้านเด็กอ่อนอีกทีหนึ่งคับ  (ตามที่ได้คุยกับเจ้าหน้าที่มาเมื่อปีที่แล้วนะคับ)

ขอบคุณคุณต้นที่ช่วยไขความกระจ่างให้ค่ะ  ;)

Nutzarch19
Nutz
ขออภัย...มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #45 เมื่อ: 19, เมษายน 2013, 04:40:02 PM »

ผมไปด้วยครับ
อยากไปทำบุญด้วยครับ

ขับไม่เก่งแต่ขับไม่หยุด !!!
ton_ruk

to.nr.uk@hotmail.com
« ตอบ #46 เมื่อ: 22, เมษายน 2013, 09:06:48 PM »

อดอีกตามเคย นี่ถ้าไปวันเสาร์คงได้ห้อยไปด้วยคนแน่ๆ <cry <cry

ทะยานไปสู่จุดหมาย..ด้วยใจเราเอง
BankSB

แบงค์ เอสบี เด้ปสะดุ้ง กับ SuperRed CBR250R

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #47 เมื่อ: 22, เมษายน 2013, 09:56:58 PM »

รับทราบครับ ^^
Jongthana

แค่ได้อยู่ด้วยกันก็มีความสุขแล้ว รักพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนมากครับ

« ตอบ #48 เมื่อ: 22, เมษายน 2013, 11:52:13 PM »

งวดนี้ไปเช้า-เย็นกลับ ผมคงไม่พลาดแน่ๆครับ อุอิ  >som

ค่ายเปลี่ยนแต่ใจยังอยู่ ณ ตรงนี้นะฮ้าว์ฟฟฟฟฟ <3
slot_ton

slot_ton@hotmail.com
« ตอบ #49 เมื่อ: 23, เมษายน 2013, 04:48:48 AM »

ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยย ;D ;D ;D
kitty boy

« ตอบ #50 เมื่อ: 23, เมษายน 2013, 08:56:41 PM »

ไปด้วยคนครับ ว่าแต่จุดนัดพบที่ไหนเวลาอะไรครับ แล้วมีค่าใช้จ่ายส่วนกลางเท่าไหร่ครับ
Nimxz

แต่งตัวน่ากลัว..ออกตัวน่ารัก \(^0^)/

« ตอบ #51 เมื่อ: 25, เมษายน 2013, 01:25:29 AM »

>konan. หลังจากที่ได้คุยกับพี่อ้อ พี่บอล และคนที่บ้านอย่างเป็นทางการแล้ว

สรุปได้ว่า...ทริปนี้ นิ่มกับนัท (คนที่บ้านที่ว่า) ขอร่วมเดินทางไปด้วยอีก 2 คันนะคะ  >%^SR

setupza

« ตอบ #52 เมื่อ: 29, เมษายน 2013, 08:00:52 PM »

อยากไปออกทริปดีๆกับพวกพี่จังครับ
งานก็โดนเข้า กะบ่ายตลอด
ขอเข้าดึกสักเดือน ขอไปก็ยังไม่ได้เลยอะครับ
เพื่อกะว่าได้เข้าดึก อยากจะเดือนทางไปร่วมคลับกะพวกพี่นะครับ

เสาร์ อาทิตย์ ก็ติดเรียน 

อยากไปมากๆเลยครับ
iceza

« ตอบ #53 เมื่อ: 29, เมษายน 2013, 09:21:17 PM »

ทริปดีๆอย่านี้ไม่มีพลาดขอไปด้วยคนครับ !goodjob !goodjob !goodjob !goodjob
salathong

พร้อมที่จะลุยอยู่เสมอ

« ตอบ #54 เมื่อ: 30, เมษายน 2013, 05:55:39 AM »

:D ทำวันหยุดรอแหละ รอบนี้ไปทำเพื่อสังคม มั่งดีกว่า
KaEEE

รายๆ...ก้อ..กรู..!!!

kskitcha@hotmail.com
« ตอบ #55 เมื่อ: 05, พฤษภาคม 2013, 09:12:08 PM »

>konan ฝากเงินทำบุญไปกับชินแล้วนะครับ 1000 เมื่อวาน เสาร์ ที่ 4 พ.ค.
ไม่ได้โอนเข้าบัญชีครับ  :D

เป้าใหญ่

คลับนี้มันไม่ใช่แค่กลุ่มมอไซย์ธรรมดา มันคือครอบครัวมันคือกลุ่มเพือน เข้าใจป่ะ

« ตอบ #56 เมื่อ: 11, พฤษภาคม 2013, 02:07:31 AM »

>konan ฝากเงินทำบุญไปกับชินแล้วนะครับ 1000 เมื่อวาน เสาร์ ที่ 4 พ.ค.
ไม่ได้โอนเข้าบัญชีครับ  :D

>coooool >coooool

CBRsCLUB+
Doramon9876
Certified Trader
*

ไข่ติดถังหลังติดนม นวดทั้งไข่นวดทั้งนม อู้วววว

« ตอบ #57 เมื่อ: 13, พฤษภาคม 2013, 08:09:56 PM »

ไปครับลุยยย !wanwan

ผมรูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย เส้นไม่ใหญ่ แต่หมดทั้งใจฉันให้เธอ ฮิ้วววว~~~~~~~
pee-cbr

Do the good thing for the social

mbkpit@hotmail.com
« ตอบ #58 เมื่อ: 18, พฤษภาคม 2013, 06:04:42 PM »

ผมฝากของบริจาคไปกับคุณจ๊อด 5 กล่องนะครับ คงวพลาดตามเคย

Nimxz

« ตอบ #59 เมื่อ: 19, พฤษภาคม 2013, 01:10:27 AM »

>konan. หลังจากที่ได้คุยกับพี่อ้อ พี่บอล และคนที่บ้านอย่างเป็นทางการแล้ว

สรุปได้ว่า...ทริปนี้ นิ่มกับนัท (คนที่บ้านที่ว่า) ขอร่วมเดินทางไปด้วยอีก 2 คันนะคะ  >%^SR

สำหรับทริปนี้ นิ่มคงไม่ได้ไปด้วยแล้วค่ะ

พอดีเมื่อต้นอาทิตย์ที่ร้านมีงานด่วนเข้ามา ต้องรีบเคลียร์ และส่งงานภายในวันจันทร์ที่จะถึงนี้

ต้องขอโทษพี่บอล พี่อ้อ และหลายๆ ท่านด้วยนะคะ

คงต้องรอทริปหน้า หรือโอกาสต่อๆ ไป   :'(

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์